Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đăng ký offline mùng 5 tết âm lịch tại thành phố Thanh Hóa. mời tất cả mọi người.

rated by 0 users
This post has 49 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Em xin dang ky 1 tieu. 1 sao tu cai bo suu tap cua bac Ngoc. Ke ke
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

saohanoi:
Em xin dang ky 1 tieu. 1 sao tu cai bo suu tap cua bac Ngoc. Ke ke

nghĩa là sao vậy ta? hihi mình chả hề có bộ sưu tập nào hết á. còn mỗi cây sáo để thổi thôi mà, tiêu cũng chả còn, sáo mèo cũng hết luôn hihi. bác saohanoi đăng ký biểu diễn một bài tiêu một bài sáo phải không ạ? để em up lên luôn.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Oh! No No, Bác nào mà kêu em thổi là em chơi bài chuồn đấyStick out tongue
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hihi bạn kiểu gì cũng đến, đến nơi khỏi cần ai kêu bạn cũng tự động cầm sáo mà thổi ấy mà, nhìn anh em thổi chả thèm rỏ dãi ra, tinh thần hưng phấn lên làm sao mà kìm nổi hihi. cứ chờ đấy nhé.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Ái chà , anh em nhà ta xôm quá .

Tình hình là đường thành phố thanh hóa mình mù tịt nên mọi người tìm quán nào dễ tìm ấy nhé , không mình lại đi cả buổi không tìm ra . 

Mong sớm gặp lại mọi người , chúc năm mới vui vẻ .

pm : onggiamesao : bạn sinh 85 à , nếu nhà chợ bút thì học lương đắc bằng , cùng khóa với mình à? bạn học lớp nào thế 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hi, mình học lam sơn. khoa toán.khóa 200-2003.

ở lương đắc bằng hầu hết là bạn cấp 2 . ^_^

có tâm, trình hâm, dũng bầu , cao thắng, kiên mốc, quang lác, cao tùng, vĩnh bầu,thắng cáo..... nhiều quá mình không nhớ hết.  hih

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
choangchoang:

Ái chà , anh em nhà ta xôm quá .

Tình hình là đường thành phố thanh hóa mình mù tịt nên mọi người tìm quán nào dễ tìm ấy nhé , không mình lại đi cả buổi không tìm ra . 

Mong sớm gặp lại mọi người , chúc năm mới vui vẻ .

pm : onggiamesao : bạn sinh 85 à , nếu nhà chợ bút thì học lương đắc bằng , cùng khóa với mình à? bạn học lớp nào thế 

anh thì rành đường TP Thanh Hóa lắm nè, có gì hôm đó cứ gọi anh anh sẽ dẫn đường, cứ bus vào TP rồi anh đón hehe.  hôm đó mà không dậy sớm là chít với anh đó nhé, dậy sớm để lo hậu sự, à nhầm hậu cần tí chứ hihi.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Anh Đông ơi ... up lại cái ảnh em cái.. địa chỉ cũ nhưng tên kia hình như ko đúng... bạn e nói là milky way nhưng mà em thấy bên ngoài nó viết như thế...(cafe wifi Toàn)

Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
CẢ Nhà chuẩn bị tết đến đâu roài....:d ..Anh em lên chém gió chút cho nó mát nào...thời tiết hơi oi ...
Let's smile
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Sung sướng thế.. Chúc anh em ĐS trong nớ ăn tết vui vẻ, tiết kiệm, an toàn và ộp lai hoành tráng :D
Click
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Cảm ơn bác click..... mà anh em đâu cả rồi nhỉ... lên chát tí nào...hay là đang bạn luộc bánh chưng zậy...
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Tình hình là bác Đông đang bận gọi bánh chưng... nên chưa online ... tin update lại như sau: quán cafe wifi, nằm trong khu tập thể dục thẩm mĩ đường vào ở gần đầu đường Trấn Oanh chứ hông phải cafe wifi toàn... hehe..
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Theo chỉ thị của anh Đông.. mai anh em 8H30 có mặt... quán cafe wifi đường trần oanh.(ko phải wifi toan đâu nhé).... mà sao chả thấy ai online thế nè....lên cho anh e bít tình hình với chứ
Let's smile
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Anh em lưu ý vụ Phim & ảnh.... nhá

Chờ video anh em Thanh Hóa...Embarrassed

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Buổi off vừa qua đã thành công nhưng chưa được mĩ mãn cho lắm... quân số tham gia buổi off chỉ đếm trên đầu ngón tay... có lẽ vì trời lạnh và nhiều bạn có việc đột xuất...Anh Kmath đã không quản đường xa vượt cả trăn cây số đếm tham gia buổi off=> nể ghê..

Hy vọng buổi off lần tiếp theo sẽ có nhiều đồng chí tham gia hơn...vụ ảnh+phim phải chờ anh Đông rồi....

Let's smile
Page 3 of 4 (50 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net