Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đăng ký offline mùng 5 tết âm lịch tại thành phố Thanh Hóa. mời tất cả mọi người.

rated by 0 users
This post has 49 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chậc, phải nói là rất mong chờ cái vụ hình ảnh, phim phiếc + tường thuật ....!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hic chết tui rùi, lười đọc sách nên giờ hông biết tường thuật cái vụ này ra sao đây chắc phải bàn giao lại cho Kmath quá. mà em là em bực lắm cơ, mấy tên cứ đăng ký rồi đến hôm đó lại chuồn mất. tổng cộng đi off có 5 người, anh em gặp nhau được là mừng lắm, nên ... em cũng quên lo cái vụ phim ảnh cho chu đáo hehe. anh em off hết sức nhiệt tình, chơi đến kiệt sức mà Choangchoang không thấy đến, nên anh em quyết định đến nhà choangchoang ăn vạ bổ sung năng lượng, cái vụ này chắc là không thể bỏ qua khi tường thuật được hihi. Kmath về đất Thanh Hóa xong, khi đi mang một món nợ ... một hũ sâu hihi.

em vừa mới từ quê ra hà nội xong, chưa về đến nhà nên chi tiết xin được  khất lại bài sau, mong cả nhà thông cảm. và chắc là nhường lời cho thứ ký Kmath.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh Kmath đâu rồi nhỉ... lên tiếng đi chớ...hj`... mà những ai lỡ hẹn buổi off.. phải lên "tạ lỗi" với anh em đi chớ.........
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh Khánh ơi.. anh còn giữ mấy clip hôm off ko post lên cho anh em xem đi... tình hình là từ buổi off đến nay anh e thanh hóa lặn đâu cả chả nói nang chi.. chán wa'
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

mình cũng ở Hoằng hóa thanh hóa sao chẳng bik ai thế này có phải mình ít tuổi chăng

Một cốc trà thơm đón bạn hiền

Cùng về họp mặt để hàn huyên,

Thu Đông vẫn ấm tình Bằng Hữu

Xuân Hạ thêm tươi chẳng muộn phiền

Page 4 of 4 (50 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net