Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

prince11026789:
lần này mà thằng Mẫn cho anh leo cây nữa thì anh giết ha ha 

Nó ko đi thì anh lại càng có cơ hội thể hiện trc mặt các em chứ sao? ^^.

1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hi tuần này các anh cứ yên tâm đi tuần trước khác tuần nỳ mà. mà a Lâm nói thế thì cười em à :((:((:((

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tuần trứoc em không ra đuợc vì em có ở HN đâu ^^

Tuần này ra nha

Vô độc bất trượng phu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
xmanlove810:

hi tuần này các anh cứ yên tâm đi tuần trước khác tuần nỳ mà. mà a Lâm nói thế thì cười em à :((:((:((

Đâu mà, ^^

Tuần này xem ra đông vui đây

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mình là thành viên mới. Mọi người tập ở đâu lịch dư nào cho mình biết với. Rất vui được làm wen với cả nhà ...

Pm lam quen nhe -->zelonely1987
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
MaxnoMin:

Mình là thành viên mới. Mọi người tập ở đâu lịch dư nào cho mình biết với. Rất vui được làm wen với cả nhà ...

Bọn mình tập lúc 5h chiều thứ 7 tại cv Tuổi trẻ. Nếu bạn gần thì ra nhé. Nhớ mang sáo theo
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Hôm nay ai rảnh thỉa cv tuổi trẻ nhá. 5h15 nhé
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mọi người ơi tớ mới mua 1 cây sáo ở cổng trường Bách Khoa, mua của cái bác bán đàn ghi ta ý, tự dưng thấy bác ấy thổi hay hay nổi hứng mua luôn, hichic, xong về thổi mãi nó chỉ kêu toe toe  Tongue Tied  khi nào mọi người ra công viên tuổi trẻ tập cho tớ theo học với nhá Big Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đã xóa vì post bài có nội dung không rõ ràng !

BQT Damsan.net

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nếu muốn thì thứ 7 cac' bác có thể ra cv tuổi trẻ tập cùng anh em cho nó vui .he2 chắc là khoảng 5h30' hoặc sớm hơn chút cũng được

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ọc , sao bài của em lại bị xóa thế kia. mà sao nội dung lại không rõ ràng nhỉ .

Em cũng quên mất em viết cái gì rồi ^^ .

Vô độc bất trượng phu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
phantom:

Ọc , sao bài của em lại bị xóa thế kia. mà sao nội dung lại không rõ ràng nhỉ .

Em cũng quên mất em viết cái gì rồi ^^ .

Phantom đúng là dân spam chuyên nghiệp rồi
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cac anh ơi.ở cv tuổi trẻ h còn ai tập k ạ.e định tự tập ở nhà mà khó quá.chả biết làm thế nào để thôi nốt cao với nốt thấp liền nhau cả.cứ thổi nốt cao xong là k thôi đc nốt thâp.lại phải ỏ sao ra kê lại rồi mới thổi đc nốt thấp.mà nó vaanxbij xì.nhất là mấy nốt cao.hic hic.

k biết e ra đó có ai chỉ e k.hay là chỗ đó chỉ để các anh luyện tập thôi ạ.tức là dành cho nhưgn nguwoif biết thổi rồi ấy ạ.

nếu đc thì e sẽ ra chăm chỉ.e muốn hết hè này phải thạo hết các kt cơ bản.k beiets có kịp không ah

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
caibao:

cac anh ơi.ở cv tuổi trẻ h còn ai tập k ạ.e định tự tập ở nhà mà khó quá.chả biết làm thế nào để thôi nốt cao với nốt thấp liền nhau cả.cứ thổi nốt cao xong là k thôi đc nốt thâp.lại phải ỏ sao ra kê lại rồi mới thổi đc nốt thấp.mà nó vaanxbij xì.nhất là mấy nốt cao.hic hic.

k biết e ra đó có ai chỉ e k.hay là chỗ đó chỉ để các anh luyện tập thôi ạ.tức là dành cho nhưgn nguwoif biết thổi rồi ấy ạ.

nếu đc thì e sẽ ra chăm chỉ.e muốn hết hè này phải thạo hết các kt cơ bản.k beiets có kịp không ah

Ờ có nhiều người mới tập lắm, ra đó có gì ko hiểu thì hỏi rồi về nhà tập típ, hết hè thì quá kịp chứ lị

Chú ra đi quân sư cho a guitar đi, dạo này ti toe tập lại rồi mà còn gà quá, cần nhờ chú chỉ giáo đây, hehe, mà khi nào ra cho a lại số nhé, a mất nhiều số lắm (trong đó có số của chú, hix) bây h đã chuyển nhà ra gần trường chưa, vẫn ở chỗ cũ thì xa đó nha :D

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

vâng.e vẫn ở chùa bộc.e thấy mọi người con rủ nhau ra ru nhau ra hồ thành công với cv thông nhất nữa.gần hơn,nhưng mà e thấy ở cv tuổi trẻ có vẻ đều đặn hơn.hì hì.với cả guitar thì e k chơi lâu lắm rồi.gần 1 năm k động vào cái guitar rồi.còn sao thì mua cả 1 năm nay rồi mà h mới bắt đầu tập.xấu hổ quá.:(

chiều mai e sẽ ra luôn.

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Page 19 of 54 (808 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net