Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
giờ hiểu tại sao cu tởm nó đánh lưỡi đơn kiểu đó rồi. rụt cái lưỡi lại.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ôi nếu ai có hỏi đến cái phần cơm gạo tui cũng chỉdamsk khuyên ngậm cơm rồi bật ra, chứ cứ ngồi nhổ ra thế này thì có mà nhổ cả 10 năm... hix từ nay nhất quyết không chỉ thêm cho tên này nữa
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Em chỉ nghe nói đó là một cách luyện tập hiệu quả thui mà ^^ . C em chua lam thế bao giờ cả . Vì đến ba bát cơm em còn không có nói gì đến lấy một bát ra nhổ . Như thế phí phạm lắm ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hay quá... địa điểm cho anh em XD (XÂY DỰNG ), BK (BÁCH KHOA ), KT ( KIẾN TRÚC )..............các bác tốt quá... xa xôi mà vẫn nhớ tới kiến trúc hẻo lánh này<>>>...... chao ôi .... thật là hạnh phúc biết nhường nào..............

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cái đó là do chú bậy sẵn chớ bộ, cháu nói trúng tim đen của chú òi chứ gì=))

Mà tập lưỡi đơn kiểu đấy thôi cháu khỏi ăn cơm cho khỏe, đi ra tiệm ăn bún ăn phở khỏe hơn. Nhổ cơm kiểu đấy nhìn mà ghét cơm lun....

Điều gì cũng có thể xảy ra Ta luôn luôn có quyền thay đổi Ta tạo ra hoàn cảnh Hoàn cảnh không tạo ra ta
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
kawaiiusagi:

Cái đó là do chú bậy sẵn chớ bộ, cháu nói trúng tim đen của chú òi chứ gì=))

Mà tập lưỡi đơn kiểu đấy thôi cháu khỏi ăn cơm cho khỏe, đi ra tiệm ăn bún ăn phở khỏe hơn. Nhổ cơm kiểu đấy nhìn mà ghét cơm lun....

cháu nói trúng tim đen của chú rồi, nhưng trường hợp này chú không có dùng cái phần tim đen đó. nên cháu đã đoán nhầm hihi. 

còn chú tởm thì.... tởm rồi, không thể nói gì được. nó đánh lưỡi đơn nghe như tiếng nhổ nước miếng luôn, bảo rụt lưỡi lại mà đánh không nghe. 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ọc ọc , anh Đông đừng nói vậy chứ kẻo ''Cháu  của anh Đông '' không dám tập nữa bay giờ, mà em làm gì anh mà suốt ngày muốn gây sự vậy . Nói xấu nhau nhiều quá . Chắc tại vì ghen tị với sự dễ thuơng của mình ^^. Lên chức chú rồi cơ mà thì  dễ thuơng với ai nữa ^^

Vô độc bất trượng phu
Not Ranked
tiểu cầm thủ
sugus:

To snowflake không online. Hoạt động cuối: 04-12-2010, 7:29 snowflake : bác định tập hàng ngày thì lên cv Gia định, ở đó thỉnh thoảng cũng có bác rùa hay leehonso đến. Còn gặp nhiều nhân tài cùng 1 lúc thì chỉ có chủ nhật ở cv Tao đàn thui.

cảm ơn sư huynh nha. chổ em cũng gần ở đó, tập mấy ngày hôm nay rùi mà thổi nó cứ te te te,hic

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bạn là mem mới đúng không? Sáng chủ nhật khoảng 9h bạn lên cv Tao Đàn đi, có nhiều nhân tài ở đó lắm, tập từ khoảng 9h sáng đến chiều luôn hehee đảm bảo sau 1 buổi có tiến bộ ...

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
T_jolly:

bạn là mem mới đúng không? Sáng chủ nhật khoảng 9h bạn lên cv Tao Đàn đi, có nhiều nhân tài ở đó lắm, tập từ khoảng 9h sáng đến chiều luôn hehee đảm bảo sau 1 buổi có tiến bộ ...

Các pác này xem lại nhan để topic đi '' Địa điểm cho anh em Xd, BK,Kt tập sáo ''

Ở Hà Nội nha , các pác ở tận trong miền Nam lại nhảy vào đây . Kì thật

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
cái đó không sao, hoan nghênh. một mem mới chưa rõ địa hình chưa có bản đồ damsan đi lạc vào đây, bạn T_Jolly vào để trả lời thì thật là quý hóa, bạn đã quan tâm đến topic và nhiệt tình chỉ bảo mem mới. mong damsan có nhiều người như vậy.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
địa điểm mới mà không rõ ràng thì quả là tệ hại....................đi bộ cũng đủ chết mất thui

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Hì , tình hình là đã qua kì nghỉ 30/4 được một tuần , tuần này mọi người lại ca Cv tuổi Trẻ tập nha . Nghe nói có nhiều mem mới lắm
Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dạo này thỉnh thoảng có ra Tuổi trẻ nhưng chỉ chạy một lúc thôi, không có ngồi lâu mấy, nếu mọi người qua đó mà gặp thì sẽ giao lưu với mọi người một lát, hì, húc mọi người luyện tập mau tiến bộ nha, sắp nghỉ hè rồi tha hồ thời gian tập nhé.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Sorry ace nhé, ngày mai mình lại có việc bận bị triệu tập gấp, ko ra CV đc rùi, ace thông củm, hì, chúc mọi người tập vui & nhiều tiến bộ, hẹn gặp một ngày gần^^
Page 17 of 54 (808 items) « First ... < Previous 15 16 17 18 19 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net