Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thằng Quý này mày định mở hội tán gái ở đamsan ha? mà joi thiệu cho anh Đông thế
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

tất cả những bài anh post hôm qua bị mất tiêu hết sạch ở tất cả các topic là sao nhỉ. hôm thứ 7 anh đến mà không có ai cả, đến gần 6h thì anh về. gọi thằng Chang thì  nó cũng không ra, nản.

Quý nó không mở hội tán gái damsan đâu em, nó chỉ mở hội ở công viên tuổi trẻ thôi hê hê, với lại nó đang thực hiện lời hứa với anh là dẫn hoa khôi của trường Thăng Long lên chỗ anh em tập đó mà. tuần sau cứ thế phát huy ph... tởm nhé.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chia buồn với anh nhà thê à có nhiều cô không hay là khi nào có cô nào thì anh Đông nhương cho e xin làm quen với một em nha nhà toàn con trai đang thiếu phụ nữ :)):)):)) WinkWinkBig SmileYes

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ềo , anh Đông hôm đó không ra, bạn ấy bị leo cây bay giờ còn không nhìn mặt em thì nói gì đến chuyện ra cv . Có lẽ anh phải đích thân đến tận nhà để xin lỗi rồi 

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
nói phét mà không thấy ngượng hả, hỏi Changkyfung mà xem anh có ra không. mà chú bảo anh đến nhà xin lỗi, thế chú dẫn anh đến nhà em nó xin lỗi nhé. lỗi này nặng nên chắc phải "đến nhà xin lỗi" mấy lần mới hết đấy nhỉ hehe.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Sao em không thấy anh , có mỗi em cả prince ngồi trên cầu
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

mọi người ơi ! dạo này tui đi học nhìu nên không ra được nếu có thể thì chỉ tối thứ 7 ra được thui .

mọi người cố gắng tối thứ 7 ra nhé hjhj 

Never put off to tomorrow what you can do
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung replied on 03-04-2010 6:26
ngoccuaanhoi:
nói phét mà không thấy ngượng hả, hỏi Changkyfung mà xem anh có ra không. mà chú bảo anh đến nhà xin lỗi, thế chú dẫn anh đến nhà em nó xin lỗi nhé. lỗi này nặng nên chắc phải "đến nhà xin lỗi" mấy lần mới hết đấy nhỉ hehe.
Ưh hum đó tên ngoccuaanhoi có gọi nhưng không có ai ra hồ mà! Tên phantom rất chi là ác hiểm khi mà không dẫn em nào ra để tên ngoccuaanhoi ốm tương tư mất mấy ngày đấy nhé - tất nhiên là cả ta nữa, hix - Đến chiều muộn thì tui cũng có qua đó nhưng tất nhiên là không có ai rồi, vậy nên chú phantom chuẩn bị tiệc tạ lỗi cùng anh em đi là vừa nhé!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ừ đúng ừ đúng, mở tiệc tạ lỗi đi hehe.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Eo` em có ra thật mà . Nhưng không ngờ anh Đông dại gái có tâm hồn nhạy cảm như .

Thế chiều nay em cố rủ bạn ấy ra lần nữa vậy

Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Tui ở Hà Đông, muốn tham gia với mọi người một chút để học hỏi. Mọi người chắc toàn cao thủ roài, tuiStick out tongue dân nhập môn ra tụ tập được ko vậy nhởEmbarrassed
Thái Tú
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em cũng ở bk, các pác tập ở cv tuổi trẻ à?

mấy giờ đấy cho em bít em ra với.

SĐT: 01649725706

Ym: do_not_cry_i_am_here_ok@yahoo.com

her her

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cao thủ thì không chắc ! nhưng ở đó có môt vài người tập sáo lâu ròi nên cũng gọi là biết ! mình cũng chỉ là mới tập sáo thui Big Smile !

nếu bạn muốn tham gia thì cứ ra công viên Tuổi Trẻ , moi người luôn chào đón ! hj

ai ra thì liên lạc với  one piece (01698833034) changkifung (0932356013)
Never put off to tomorrow what you can do
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

kinh nhỉ bác ở Hà Đông mà muốn ra đây tập thì em bái phục đấy

nếu khồng phải là nguời có tài chắc là không muốn ra đâu nhỉ

hum nào bác có thời gian thì bác cứ nói để anh em học hỏi thêm 

Big Smile 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

nguyentu01:
Tui ở Hà Đông, muốn tham gia với mọi người một chút để học hỏi. Mọi người chắc toàn cao thủ roài, tuiStick out tongue dân nhập môn ra tụ tập được ko vậy nhởEmbarrassed
Không biết có phải bác Tú hồi trước ở bên LSV đó không? Nếu đúng thì đúng là hồi lâu rồi không thấy bác lên diễn đàn, làm tui cứ ngỡ bác có việc bận rộn cho nên vài lần có xuống Kiến trúc muốn kiếm bác hàn huyên tán chuyện mà lại không dám gọi! Dạo này tui có phần hơi kẹt thời gian nhưng anh em gần đây cũng thường hay ra tập và rất là nhiệt tình cho nên nếu bác có cơ hội lên trên này thì cứ nhắn tin, tui và mọi người sẽ đón chào bác nhiệt liệt cho coi

Page 12 of 54 (808 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net