Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

các anh chơi xấu wá mấy lần em ra mà chẳng có ai cả

đợi cả giờ đồng hồ , rét thấu xưong

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ai bảo lúc ấm ấm anh em đi thì chú không đi, đợi rét anh em bố trí ở nhà cho lành chú lại mò ra làm gì hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh Đông cho em leo cây nhá ! nhớ đấy  [:'(]

em ra mà không thấy ai cả ! chán thật 

Never put off to tomorrow what you can do
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
cái gì? anh cũng ra mà chả thấy ma nào , lạnh quá lại mò về đi ăn cháo cổng ký túc BK, cô bán cháo có con gái xinh lém, ra giúp mẹ hehe.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Có khi cô bé ấy lại biết làm thơ và hát rất hay Wink
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chả hiểu Kmath nói gì luôn. cô bé con u bán cháo thì liên quan gì đến làm thơ mới cả hát hay nhỉ. mà sao tự nhiên Kmath nói đến cái tên nào có chữ u thế hử? giải thích cho rõ ràng cái đi nhé.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
các anh ơi, bay giờ không ai ra cv tuổi trẻ nũă ah, mấy hôm em ra chẳng có ai cả, các anh xem bao giờ rảnh ra đó tập đê
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hichic sắp tết rồi, mưa và lạnh, với lại đợt này mọi người khá là bận rộn nên cũng khó mà ra, các địa điểm khác cũng thưa hơn nhiều mà. ai tập được cứ tự giác rủ nhau tập nhé, đừng ngại.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

thế thứ 5 tuần này , 5 giờ có ai ra đựoc không ? anh em minh` ra đó tập

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
các anh chơi xấu thiệt hện cả tuần rồi mà chẳng ai ra cả. Làm em đứng đợi ca? tiếng
Vô độc bất trượng phu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

dạo này rét chư em ơi

để mấy hôm nó ấm tý đi hi mà gần tết rồi các anh ấy cũng chuẩn bị về quê rồi không còn dông đâu 

qua tết ấm hơn thì đi nhỉ hahahahaa

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
sao lại đứng đợi? cứ lôi sáo ra mà tập chứ. nhiều hôm anh ra không có ai cũng cứ thổi như thường mà. đông hơn thì nói dóc nhiều hơn vui hơn thôi hehe. đúng là giờ bận vắt giò lên cổ rồi, mong anh em thông cảm hihi. sau tết anh em lại xôm ngay ấy mà , đi tập nhớ mang kẹo nhai nhé hehe.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

các anh ơi ! sắp đến tết rùi . Mọi người chắc sắp sửa ai về nhà đấy rùi hjhj

anh em nào rảnh thì chiều thứ 2 ra công viên tuổi trẻ họp mặt buổi cuối năm hjhj

khoảng 5h nhá ! ra thì liên lạc với em My phone 's 01658754144

Never put off to tomorrow what you can do
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chuyển chiều t3 đi em, t2 gấp quá, ah mà t3 a lên trường dự lễ kỉ niệm Guitar club của trường mình rùi đó.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chiều nay nhaBig Smile cả nhà ơi ra tập hôm cuối năm nha để cho mấy anh được ngỉ tết họ còn về quê nữa

chiều nay 5h nha

Page 9 of 54 (808 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net