Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
hôm trước có khoảng 7 người, em thì chủ nhật ra được thôi, nhưng không biết mọi người thế nào. hình như là anh Changkifung cuối tuần không đi được thì phải
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

mấy pic chụp ở CV tuổi trẻ hum thứ 4 ngày 2-12-2009 đây ạ.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chà, mấy Pic để kích thước chưa phù hợp roài, lần sau rút kinh nghiệm vậy. sorry anh em vì cũng mải ngồi thủi nên chưa để ý chụp được nhiều.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

ngoccuaanhoi:
chà, mấy Pic để kích thước chưa phù hợp roài, lần sau rút kinh nghiệm vậy. sorry anh em vì cũng mải ngồi thủi nên chưa để ý chụp được nhiều.

Hơi vỡ khung. Pic resize Khoảng 700x500 là vừa. Post lên Đam San ta cực đẹp

Lắm cảnh đẹp quá. Thankiu....

@ Quenty68: Hửm. đuôi số 68 mà lại chơi ảnh chất lượng 640x480 hự. Máy tính yếu quá, Pen 3 hả. hì hì. đổi máy đi. anh đang dùng con P4 1.8 lướt web vô cùng khỏe luôn.

Nên để ảnh càng to càng tốt, miễn sao ko vỡ khung

vừa sửa hì hì

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Lần sau anh nhớ resize ảnh là 640x480 nhé to quá load lâu lắm ạ, mà chiều chủ nhật 3h30 có ai đi được ko ạ?
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hè em định dạng ảnh qua photoshop luôn, mấy pic quên, mấy pic để ngang 22cm, chứ nó là mấy trăm nhân mấy trăm em không để ý lắm. cứ để theo xentimet là nó ra đúng xentimet hehe. lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Không em nghĩ post ảnh trên forum để 640*480 là chuẩn quốc tế rồi mà máy em P4 3.0 cơ em nghĩ là để chuẩn cho anh em thôi. Mà mai có ai đi tập 3h chiều công viên tuổi trẻ ko?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
mai em ra được nhưng mà sợ chẳng có ai ra  có mỗi em cả anh qwerty thì vắn vẻ lắm
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

qwerty68:
Không em nghĩ post ảnh trên forum để 640*480 là chuẩn quốc tế rồi mà máy em P4 3.0 cơ em nghĩ là để chuẩn cho anh em thôi. Mà mai có ai đi tập 3h chiều công viên tuổi trẻ ko?

@ Qwerty : 640x480 là Chuẩn của máy tính đó em định dạng VGA độ phân giải màn hình của những năm 1990-1995... (sơ sơ cũng sắp 20 năm rồi ý nhỉ ). Đến đời 1998 thì chuyển sang 800x600. Quốc tế gì đâu em. hì hì. nhưng cũng phù hợp với forum vì ko bị vỡ khung....

3h chiều ngày mai.. ra công viên tuổi trẻ là lỗ vốn đấy em. Ngày mai ra em nhớ mắc áo ấm vào nhé. có 1 mình em thôi đấy....

Chiều mai 3h có đá bóng rồi anh làm chân ở nhà. hìhì...

Việt Nam  và chú Lùn Malaysia ....Dự đoán kết quả 2-0 nghiêng về Việt Nam Vô Địch

Việt Nam vô địch...Việt Nam vô địch.... Việt Nam

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ah quên chiều mai có đá bóng, thế thì mai em ko ra đâu, hẹn anh khi khác nha
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
À quên mai VN đá. thôi ở nhà xem vậy!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

thế là tuần này chúng ta đã  tập rồi vậy mọi người định tuần su vẫn như tuần này hay thế nào thì cứ nói đi

khởi đầu được rồi chỉ là duy trỳ thôi

Big SmileBig SmileWink 

†hằng ßờm

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Em thấy các anh hoạt đọng sôi nổi quá hjhj

thế tối nay các anh có tập không ? em ra góp vui hjhj

vẫn ở công viên tuổi trẻ hả ? 

mong anh em sớm hồi âm 

Never put off to tomorrow what you can do
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hic hic ko nhận ra được Kmath nữa. hề hề 1 cái nhìn khác nữa về KmathConfused Stick out tongue
The life changes when we change....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
thế ngày mai( thứ 4) có ra tập không các anh , ai ra thì báo nha
Vô độc bất trượng phu
Page 4 of 54 (808 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net