Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

sáo trúc bách khoa

rated by 0 users
This post has 14 Replies | 0 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
†hằng ßờm Posted: 11-19-2009 3:03
những thành viên ở bk, xd... có thể cho em bít thời gian tập của hội không nhỉ
là lúc nào thế
có  phải ở công viên thống nhất không 
Big Smile 

†hằng ßờm

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Nhà em cũng ở khu đấy có bác nào tập thì pm nhé!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

oh the ha

the nha ban o dau the 

can hoi  dia thoi gian ma may thanh vien hay tap ay 

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chào bạn hiện giờ CV đang sửa, cắt hết tất cả các bóng đèn chiều ra không nhìn thấy gì cho nên hiện đã tạm ngưng tập ở CV Thống Nhất, tạm thời các thành viên chuyển sang tập ở hồ đền Lừ (đường trương định) vào các buổi chiểu trong tuần (tuy nhiên cũng tối quá, ko đủ ánh sáng) nếu bạn quan tâm để lại địa chỉ liên lạc tụi mình sẽ liên lạc với ananj khi tập nhé.

P/S Có bạn nào biết chỗ nào thuận lợi hơn để tạp quanh BK, chiều tối có ánh sáng không??
Có bạn nào ở gần CV Tuổi trẻ không, mình chưa vào đó bao h, đang có ý định vào đó tham quan nhuwg nhà hơi xa + ko phương tiện nơi hơi khó vào, cho mình biết địa hình + thông tin vé vào cửa với!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
em ở Hồ đền Lừ nè. Boa giò anh rỗi hả anh anh em mình ra đó tập
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ChangkiFung:

Chào bạn hiện giờ CV đang sửa, cắt hết tất cả các bóng đèn chiều ra không nhìn thấy gì cho nên hiện đã tạm ngưng tập ở CV Thống Nhất, tạm thời các thành viên chuyển sang tập ở hồ đền Lừ (đường trương định) vào các buổi chiểu trong tuần (tuy nhiên cũng tối quá, ko đủ ánh sáng) nếu bạn quan tâm để lại địa chỉ liên lạc tụi mình sẽ liên lạc với ananj khi tập nhé.

P/S Có bạn nào biết chỗ nào thuận lợi hơn để tạp quanh BK, chiều tối có ánh sáng không??
Có bạn nào ở gần CV Tuổi trẻ không, mình chưa vào đó bao h, đang có ý định vào đó tham quan nhuwg nhà hơi xa + ko phương tiện nơi hơi khó vào, cho mình biết địa hình + thông tin vé vào cửa với!!!

thỉnh thoảng em cũng hay qua CV tuổi trẻ.nhueng thấy hình như hơi vắng vẻ và cũng có vẻ như ko có đủ ánh sáng để tập.em cũng chưa bh vào CV này,chỉ nhìn từ bên gnoaif thôi lên ko chắc lắm.em là sv CDBK.nhà cũng gần tr bk.hookm nào đi tập với mấy a coi
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@phantom: dạo này lanhjn nên có lẽ r phải r sớm chút, ở đó có nhiều người nên cảm thấy không thoải mái, mọi người cho mình cái để liên lạc chứ? Nhắn nick or SĐT vào hòm thư của mình

@panda: cậu có phải là thành viên H4U bạn của Tuấn Anh không nhể? Khi nào đi mang cả H sang chỉ tui với nhé, nếu CV vắng thì càng tốt chứ sao, có bác nào biết giá vé bao nhiêu không nhở, thui hum nào phải sang đó ban ngày vậy, vấn đề ánh sáng khá quan trọng vì tối thui không nhìn thấy gì, hic (ah mà giờ nào thì vào cử miễn phí không nhỉ??hehe)

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ChangkiFung:

@panda: cậu có phải là thành viên H4U bạn của Tuấn Anh không nhể? Khi nào đi mang cả H sang chỉ tui với nhé, nếu CV vắng thì càng tốt chứ sao, có bác nào biết giá vé bao nhiêu không nhở, thui hum nào phải sang đó ban ngày vậy, vấn đề ánh sáng khá quan trọng vì tối thui không nhìn thấy gì, hic (ah mà giờ nào thì vào cử miễn phí không nhỉ??hehe)

mình mơi tập sáo chưa lâu,nên ko pải bạn của Tuấn Anh.hình như Tuấn Anh là bên CV Nghĩa Đô ấy hả?mấy lần định đến xem mấy anh chơi nhưng bận ko đi dc.nếu có hội nào gần BK thì tiện quá!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
anh chankiphung chiều chủ nhật anh rảnh ko ra đó còn đong người cũng chẳng sao dâu
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

còn em sợ gia đình quản  lý nên ko xài đt ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ăk cuối tuần thfi tui bận rồi hổng đi đâu đc, chiều mai t4 có lẽ tui qua CV Tuổi trẻ xem sao đã, còn ra THống nhất thì có lẽ tuần sau, hẹn bạn khoang t2 hoặc t3, tui tâm niệm ra tập nên chỗ nào không tập đc là tui bỏ qua, ra đó tiếng máy móc inh ỏi ấy chứ, chứ còn đông người thì là không tập được rồi (chỗ ngồi còn làm gì có chứ, tui đóng đô ở đó cả năm ngoái mưh)
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
thế tuổi trẻ có chỗ tập không để thứ 4 em ra
Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Hi các sư huynh .

Sư đệ muốn gia nhập hội tập có được không vậy  ?

Sư huynh nào dẫn lối cho đệ với!

Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Anh ChangkiFung ko biết về quê chưa. Tình hình là khi nào anh em lại ra hồ Đền Lừ tụ tập nhỉ, cả mấy anh em khu Bách Khoa, Trương Định nữa. Hẹn năm mới tái ngộ :D
Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bữa nào hội ngộ năm mới bá cáo thiên hạ cho em mon men tới góp "bánh Trưng" nữa nhé

:D

Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Page 1 of 1 (15 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net