Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyện tập tại vườn hoa hà đông

rated by 0 users
This post has 100 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

He he,em biết bác Mão sao lại bảo thế rồi ! Chắc chắn là lý do xuất phát từ em hàng xóm !

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hóa ra là "em hàng xóm" mão mèo bao nhiêu năm nay sống tự do tự tại.h lại vướng phải mấy sợi tơ tình.con gái bây h nó tha thiết gì mấy anh thổi sáo.chắc mão đang trăn trở sự nghiệp giống mình đây.
Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Ae đừng lo lắng.....Mão đang đóng cửa tu luyện để thi vào Học Viện Nhạc Cụ Dân Tộc mừ.....ae chờ đợi một đại cao thủ chuẩn bị tái xuất nhé....
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

caynuathan:
Ae đừng lo lắng.....Mão đang đóng cửa tu luyện để thi vào Học Viện Nhạc Cụ Dân Tộc mừ.....ae chờ đợi một đại cao thủ chuẩn bị tái xuất nhé....

Chậc chậc, đáng nể, đáng nể, chúc bác Mão đại công cáo thành!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

trucda:
Hóa ra là "em hàng xóm" mão mèo bao nhiêu năm nay sống tự do tự tại.h lại vướng phải mấy sợi tơ tình.con gái bây h nó tha thiết gì mấy anh thổi sáo.chắc mão đang trăn trở sự nghiệp giống mình đây.

hê hê, cái con bé hàng xóm nào ế? có phải cái em ở cạnh phòng nó nhìn dễ xương ế hông vậy? 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ngoccuaanhoi:

trucda:

hê hê, cái con bé hàng xóm nào ế? có phải cái em ở cạnh phòng nó nhìn dễ xương ế hông vậy? 

ui vậy à...thế quả này mình phải xuống thăm Mão một bủi vậy...chẹp

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
caynuathan:

ui vậy à...thế quả này mình phải xuống thăm Mão một bủi vậy...chẹp

Ối dời ơi.... Sao lắm Ruồi thế .....

Đúng là  Mật ngọt chết ruồi... Các cụ dạy chẳng sai câu nào....

Mỗi tý Mật mà lắm thông tin quá

Ko biết còn xuất nào "xếp hàng" ko nhỉ. hị hị.... chậm tin quá

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hic hic khổ thân Mão mèo bị hai em hàng xóm "yêu quái" ( à quên yêu quý quá) nên thế :))

Đề nghị Mão mèo thu vé vào cửa cho những ai đến thăm nhà Mão nhá :D

The life changes when we change....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chết chết... mọi người cứ chém đểu mình thế này thì nguy hiểm lắm cơ.... khổ quá đi mâts.... em út nào đâu mà cứ toàn bị đổ oan...có tiếng mà không có miếng cũng ức lắm chứ........đề nghị không sì păm maomeo linh tinh nữa nghe..... chét thật. nguy hiểm quá... sau này mà có muôn tán tỉnh ai cũng khó.....oan uổng quáSad

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tình hình tập luyện bên vườn hoa Hà Đông tiến triển thế nào rồi vậy bạn mão
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
vườn hoa hà đông bỏ rồi anh ạ... không tập tành gì nữa đâu nha... ai ra thì ra .. còn em... gooodbye... bỏ rùi mà

Page 7 of 7 (101 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net