Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline mừng sinh nhật em (quynhdiep412) nhé !!!

rated by 0 users
This post has 52 Replies | 0 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
quynhdiep412:

Thông báo cuối cùng nè. Cửa hàng của em sẽ khai trương vào ngày thứ 7 tuần này. 8h sáng. Đề nghị anh em Damsan đến thổi sáo cho em nhé.

P/S : Riêng bé Thông phải đến sớm để giúp chị nhé.

Em Diệp thông cảm anh cái. Anh đến chiều được ko. sáng 8h mẹ anh chưa cho anh ra khỏi nhà. hì hì

Chiều nhá.

Đăng kí phát đầu. Ai muộn ráng chịu nhá. (nghe nói khai trương ai đến sớm được miễn phí 1 số đồ uống nữa đó)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ôi thiếu nữ mới lớn....
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

Cake Cake Cake Cake

Beer Beer Beer

Hình phạt của Spammer

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hic hic. Hôm nay, đẹp trời. Vinh_le12 có đi dò la thám tính tin tức về quán cà fe mà em Quỳnh Diệp đề cập tới.

Nhưng tình hình là chưa có gì, dưới tầng 1 vẫn là Ngân Hàng, và quán Băng Chuyền. bên ngoài vỉa hè là bãi gửi xe. hic hic.

Tò mò hơn, anh đi làm cho 2 vòng quanh cái nhà 17T1 rồi. hic hic. chẳng thấy cà phê, cà pháo đâu..

Em Diệp cho anh thêm tý thông tin nào. hề hề

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
quen mat. dia chi cua moon cafe la 20/21/61 hoang dao thuy. khong phai o toa nha 17t1. ma la gan do. tu toa nha 17t1 di thang vao khoang 500m, nhin sang ben trai se thay moon cafe. no gan cafe hoang hon...mieu ta cung hoi kho nhi, nhung ma de tim no lam. co j cac bac ko tim duoc thi goi cho em. 0978536422.
I am Nobody and Nobody is Perfect !!!
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

quynhdiep412:
quen mat. dia chi cua moon cafe la 20/21/61 hoang dao thuy. khong phai o toa nha 17t1. ma la gan do. tu toa nha 17t1 di thang vao khoang 500m, nhin sang ben trai se thay moon cafe. no gan cafe hoang hon...mieu ta cung hoi kho nhi, nhung ma de tim no lam. co j cac bac ko tim duoc thi goi cho em. 0978536422.

Hôm nay là T6 rồi, sáng mai là đến ngày rồi. Híc. khó mà cập nhật thông tin vì sát quá

@ em Diệp. cho 1 - 2 Pic lên mạng đi nào. hìhì

chiều T7 anh qua nhá

Chúc mừng sinh nhật em Diệp, chúc mừng quán Coffe đã có 1 phần công sức em Diệp

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Hom nay em Thong da den giup em nen ngay mai bac nao ko tim duoc quan thi cu goi cho em hoac em Thong nhe. dia chi chinh xac ne : moon cafe so 20, ngo 61/26 tran duy hungf. bac nao di duong hoang dao thuy thi cu den toa nha 17t1 se rthay ben trai co 1 con duong. dam thang vao do khoang 500m , nhin ben trai la moon cafe nhe.

@ vinh_le : welcome anh den bat cu luc nao. Thanks for loi chuc nhe.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Lần đầu tiên em thấy có người cho địa chỉ cái nhà cách cái quán 500m, hị hị

Ngày xưa em chỉ dám chỉ nhà thằng bạn em nó thế này: mày cứ đi rẽ abc, tới chỗ xyz là gần tới nhà nó, cứ hỏi nhà dân ở đó cái nhà lầu nào to nhất xã, ai cũng biết đảm bảo tới nơi, còn nhà nó là..cái lều bên cạnh cái nhà to đó thui, thế mới dễ tìm chứ.

Các anh em tới đập phá nhớ đểlại chiến tích nhá.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hì hì.

Chiều hôm nay. khá đông đủ các cây sáo Làng Chơi Hà nội.

Đến sớm gồm có Đông lì,  Vô Danh, Kmath. ..... và anh bạn của Đông.

Khung cảnh của quán nằm trên con đường khá rộng - 8m lòng đường. Được tthiết kế, trang trí khá đẹp, bắt mắt, trữ tình, êm ái. Đặc biệt, không gian rất là ấm cúng, lịch sự......

Vinh_lê12 đến có hơi muộn 1 tý tẹo, hì hì. nhưng ko sao, lúc đó mọi người cũng mới tập chung.

Ấn tượng thứ 2 : nhân viên phục vụ tại quán rất là trẻ trung, xinh gái. hì hì ( em Diệp luôn - Bà chủ )

hì hì. 1 lúc sau thì có thêm Chíp_còi.  ...Hmm......

và SaPinT. ... 1 Chân lon ton, rất đắc lực cho Miss Diệp.... trong khâu chuẩn bị ......

hihì.

và đây là 1 cơn bão mới của Đam San hôm nay mới chính thức trổ tài qua bài: Xuân Về Bản Mèo - Bác Vượng.....

Tuy chưa thật xuất sắc. nhưng Vô Danh rất tự tin, theo Vinh và mọi người ... 2 chữ dành cho Vô Danh:

Tạm Ổn.....Được

Bão đây anh em ơi. Gió cấp 12 giật trên cấp 15. Rất hay, Rất hay.

Bão về bản mèo

[youtube:tLz9AJ6Jyds]

hì hì. Muộn nhất có Mão mèo và Bạn Mão đến. Rất khen ngợi tinh thần của mão. đường khá xa cũng cố gắng đến, dù hơi muộn....

Vài hình ảnh tại quán......

Bạn của Mão Mèo...và......Đông lì....Nổi tiếng với tài Siêu Copy... Có thể copi bất kì loại sáo nào... chỉ sau 2h nghiên cứu

Mão mèo: với tài nghệ: ko biết nốt nhạc và copy chiêu thức giống hệt tác giả......

Em Diệp và ai đây, nhỉ..... Forum đang đợi câu trả lời. hì hì.....

Thui. có lẽ Vinh_lê12 lại rơi vào Tâm Trạng rồi.... lại nghĩ 2 ngày ko cạo râu... lại tốn bao nhiêu tiền Spa... Mỗi lần như vậy lại Bùn Bùn

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Hoành tá tràng thế...Hix..Tiếc là hôm nay Click ở quê, định bụng phóng lên nhưng lại có việc gấp đột xuất, tiếc quá, tiếc quáTongue Tied
Click
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Vô cùng, vô cùng thiếu sót ko kể đén 1 tay Tiêu cự phách mảng Hà Nội (Song hành cùng có Chapi nữa)

Xin giới thiệu chú em Kmath. dạo này chơi tiêu cũng lên trình rồi, anh vẫn hành quân oánh bằng tiêu như là dạo ngón luôn

Hì hì: sau đây là trích đoạn nhỏ nhỏ: Tình Thắm Duyên Quê.

[youtube:YgiqynuvynU]

@ Kmath: xờ tóp nóng vội. anh Post hơi muộn....

Lịch sự, ấm cúng...

Cẩn thận, chú đáo....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hu hu em kiện em kiện lun, bác vinh trước thì bỏ quên hông thèm chụp em, giờ thì chụp xấu thế này, cứ khoe tài chụp ảnh với cả photoshop, giờ ảnh em xấu thế này em kiện hic. anh em damsan đòi lại công bằng cho em đê...
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

ngoccuaanhoi:
hu hu em kiện em kiện lun, bác vinh trước thì bỏ quên hông thèm chụp em, giờ thì chụp xấu thế này, cứ khoe tài chụp ảnh với cả photoshop, giờ ảnh em xấu thế này em kiện hic. anh em damsan đòi lại công bằng cho em đê...

Hì hì. người làm sao, ảnh ra vậy mà. hìhì

đề nghị. ngày mai. chú Ngốc nên cắt tóc đi, tút lại vẻ đẹp trai, trẻ trung, yêu đời. 

hề hề. pic anh chụp sao cái môi chú đỏ đỏ nhỉ, có đánh môi ko đấy hì hì

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Cam on anh em Damsan da den voi Moon coffee ngay hom qua nhe. Em rat xin loi vi luc do co 1 chut viec nen da phai roi khoi quan som, khong tiep don moi nguoi duoc chu dao hon.

@: Nguoi do la ban trai cu.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
quynhdiep412:

Cam on anh em Damsan da den voi Moon coffee ngay hom qua nhe. Em rat xin loi............

@ Diệp: hề hề. ko sao, ko sao....Tụ tập cũng lâu lâu rồi mà em. hì hì

quynhdiep412:

@: Nguoi do la ban trai cu.

@ Anh em: Đó là người cũ.... Xung phong, Xung phong....

Page 3 of 4 (53 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net