Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin nhạc nền Táng Hoa Ngâm

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 1 Follower

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
quatmo Posted: 11-06-2009 20:15
Các bác giúp em phần nhạc nền bài táng hoa ngâm với(MP3) được ko ạh, hôm nì có vụ ầm ĩ ở trường em tính đóng góp bài táng hoa ngâm cho cuộc vui thêm xôm tụ Geeked
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

của bác đây, mở bằng finale 2009 nha bác 

http://www.mediafire.com/download.php?ynjyzmntmim 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

quatmo:
Các bác giúp em phần nhạc nền bài táng hoa ngâm với(MP3) được ko ạh, hôm nì có vụ ầm ĩ ở trường em tính đóng góp bài táng hoa ngâm cho cuộc vui thêm xôm tụ Geeked

Cuộc vui mà bác chơi quả "Táng hoa ngâm" thì khá nổi" đấy. Bác sẽ dùng tiêu, sáo Việt hay sáo Tàu vậy.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

@ bác Lee: cám ơn đại ca Lee,  em down cái finale 2009 mà những 200meg, chạy nửa tiếng mà mới được có 10% nên em tạm dừng công cuộc. Có lẽ bác sẽ cho em là đứa chỉ biết xin cá mà ko biết câu cá nhưng hĩ hĩ bác cho em xin file mp3 để em chạy bằng cái wdmedia dc ko ạh Geeked

@ nhiếp ảnh gia "Chà bí" : cuộc vui nào mà thiếu được những tiết mục sôi động, do sợ sôi sục nên em nguyện gửi đến mọi người đôi phút trầm lắng qua bài nì. Có lẽ là em sẽ dùng cây sáo tàu đúng chất lượng hàng tàu để thổi bài nì

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Các bác cho em đòi hỏi thêm một bài nữa với nhé, bài nàng dâu câm http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=pcTjFnIN0e. Em tìm từ khóa tên bài hát +beat or karaoke mà ko tìm được nên nhờ  huynh đệ  ra tay giùm Geeked

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
quatmo:

@ bác Lee: cám ơn đại ca Lee,  em down cái finale 2009 mà những 200meg, chạy nửa tiếng mà mới được có 10% nên em tạm dừng công cuộc. Có lẽ bác sẽ cho em là đứa chỉ biết xin cá mà ko biết câu cá nhưng hĩ hĩ bác cho em xin file mp3 để em chạy bằng cái wdmedia dc ko ạh Geeked

Bản 2009 chỉ 14000đ thôi, ra tiệm mua dùm em nha bác, em chỉ làm bài này vì kết nó quá chứ còn mấy bài khác em cũng học chiêu bác là đi xin cho đỡ mệt ! xin ko được thì đưa mp3 cho mấy ông bên nhạc viện khoa lý luận và sáng tác nhờ mấy ổng mông má cho 200k/bản trống oánh đã luôn !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ai hảo tâm tìm giúp em bài soi bóng bên hồ , dân ca dáy với. Tìm mãi mà chẳng ra
¶ƒ¡ñ¶-¶
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

ngorang30:
ai hảo tâm tìm giúp em bài soi bóng bên hồ , dân ca dáy với. Tìm mãi mà chẳng ra

Sang yêu cầu bên topic yêu cầu đi bạn, sau đó sang tìm bên Topic các bản nhạc không post yêu cầu là thấy liền (tìm ở mấy trang đầu áh, của lão Lee ấy, nhanh lên không lão thu tiền bảo kê đó)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cái này mà có file midi thì tốt quá! finale 2009 là trình gì vậy các bác? nó có phải trình soạn nhạc như guitarpro hay encore không vậy!?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net