Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đã close

rated by 0 users
This post has 189 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt replied on 11-24-2009 0:17 | Locked
vinh_le12:

Click:
Chưa đi bao giờ, chưa biết thổi sáo.. Chỉ biết bro Vinh_le12 này hổ báo quáSad

Cờ Líc. Good Morning.

Hự. Vinh_le12 hổ báo gì cơ chứ mọi người nhỉ ???

Đẹp trai này, ngoan, hiền, thảo. chưa ng yêu, biết chơi sáo, Đang ở nhà làm Tướng, Bố Tướng nuôi.... hờ hự... còn nhiều cái hay lắm nữa mọi người ko bít đâu. hì hì

Ở nhà Bố mẹ Brô đặt đâu, Brô ngồi im chỗ đó, cấm động đậy. làm gì có ai ngoan bằng Vinh chớ. hề hề.

Em chưa biết thổi sáo chứ gì, hề hề, nếu có điều kiện em qua lớp của anh mở đi, học thử 1-2 buổi được free đó. Tiền nong nghe to tác, nhưng đối với anh chuyện nhỏ, anh có thể cho em nợ mừh. hihi

Tiền nong chi là chuyện nhỏ, chuyện lớn là có tiền hay không và có bao nhiêu tiền

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-24-2009 0:37 | Locked

thanhcntt:
Tiền nong chi là chuyện nhỏ, chuyện lớn là có tiền hay không và có bao nhiêu tiền

Hửm. Chẳng xây dựng giúp anh topic gì cả.

Toán SừPăm. Phạt Thanh (công nghệ thông tắc) :

Đi quanh hà nội. chụp ảnh cho anh vài địa điểm đẹp,

Post lên đam san. anh em mọi miền cùng xem nào

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Click replied on 11-24-2009 4:42 | Locked
Hê...chủ nhật cứ ra xem, chơi, rồi học sauBig Smile. Học bao giờ đạt đến trình của bro Vinh thì mới nộp tiền...hê hê
Click
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-24-2009 9:33 | Locked

Những ánh nắng ấm áp đã quay trở lại với Hà Nội của chúng ta.

Con đường Hùng Vương, đi ngang qua trước quảng trường của Lăng Bác.

Lúc đó là Gần 9h. thời tiết vẫn còn khá mát mẻ, nẳng ấm... từng dòng người đi vào Lăng thăm quan ....

Phủ chủ Tịch. Nơi đón tiếp các vị quan khách cấp cao (tổng thổng, thủ tướng.... đại sứ quán...)

Con đường Hùng Vương khá rộng, mặt cắt ngang khoảng 60m, từng ô, từng ô bê tông. Vỉa hè rất thoáng, có khá nhiều cây xanh.....

Đi thẳng 1 khoảng 1km là đường Thanh niên đây rồi. bên trái là Hồ Tây, bên phải là Hồ trúc bạch. địa điểm rất lý tưởng của người già & thanh niên tập thể dục sáng. Đến tối thì đúng là 1 nơi cực kì sầm uất.... rất nhiều người tụ tập về phía quảng trường Lăng Bác và dọc tuyến phố thanh niên để hóng mát mùa hè, và cả Hẹn hò nữa. hì hì (ai có ng yêu buổi tối lượn lờ phía quảng trường lăng bác hay lắm.... đông và vui.)

Chùa Trấn Quốc - đang trong thời gian được tu sửa. Chùa nằm lọt vào hồ Tây, được 1 cây cầu bắc tới chùa qua hồ dài khoảng hơn 100m

Cây cầu được xây bê tông, rất chắc chắn rộng khoảng 3m, có 2 hàng cau bên cầu

Hồ Tây của Hà Nội đây, Sáng sớm nên hơi nước mặt hồ khá nhiều, nhìn có vẻ hơi mù mờ cảnh vật xa xa

Con đường này hơi xấu xí 1 tý khả năng là đã quá lâu ko nâng cấp. có khi cứ để kệ đó mang 1 cái gì đó cũ cũ của Hà nội cũng hay.

Đây là Tượng đài vườn hoa Lý Tự Trọng..... sau khi đi hết con đường ta sẽ thấy ngay khung cảnh khá đẹp. thoáng, rộng.

1 Góc nhỏ phía trước của tượng đài, Hờ. anh em ơi. sân chơi thì đúng hơn, vì ko thấy cái SaLông Đá nào cả. hic hic

@ Anh em: đợt này Vinh_le12 đang đầu tư mạnh tu sửa Dung Nham .... sau vụ rét này đảm bảo Lột Da Tút lại vẻ đẹp trai, nên hôm nay sẽ ko có Pic.... Cực kỳ thông cảm nhá

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
alex replied on 11-25-2009 22:08 | Locked

nhìn mấy bức ảnh hà nội anh  vinh chụp nhớ  hà nội quá bà con ơi! hic hic2

Dù lắm bùi, dù ồn ã nhưng hà nội đẹp lắm)( nhiều girl xinh) hề hè hè

chào cả nhà , lâu quá mình mới qua, hình như cả nhà quên minh rùi.

cả nhà có được khoẻ ko.... he fhef hè ...ẹc ẹc...

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 11-25-2009 22:11 | Locked
Có SapinT nhớ anh alex nhất nhà Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
alex replied on 11-26-2009 1:44 | Locked

nhớ lòng ra ngơ vào ngẩn hả kmath. Đổi cái avatar trông dễ thương đấy. Bán lại cho anh đi. hà hà!

Ẹc!

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 12-05-2009 6:20 | Locked

Chuyện là cái áo mua cũng lâu lâu rồi, đẹp quá nên để dành thi thoảng mới mang ra mặc hôm nay quảng cáo với anh em....

Hiệu là Fhouse - có 1 cửa hàng trên đường Thái hà mang tên Fhouse đó anh em.

Size M - màu xanh đông xuân - rất là ấm. mỏng nhẹ.... giá rất hợp lý 80k (năm ngoái - mua ở MêTrô) Mặt trước in hình Con ngựa đấy. nhiều người nhìn mãi mới ra được

Quảng cáo cùng anh em qua bài : Tiếng sáo người lính trẻ - thổi 1 đoạn thôi . ko phải Full cả bài đâu

Làm phát quảng cáo áo mới nào

[youtube:52HrNT1qT8c]

@ Anh em ...Tình hình chủ nhật ngày mai 6-12 - Có trận bóng đá của

Việt Nam - Và chú Lùn Malaysia. Nên buổi học sẽ tạm hoãn lại.

Việt nam Vô Địch. Việt nam Vô Địch. Việt Nam...

Vì vậy tạm thời Vinh_lê12 sẽ gửi lại tiền cho các học viên - hì hì - (40k nhỉ)  Hmm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung replied on 12-05-2009 20:21 | Locked

Cũng trơn tru rồi đấy bác. Em thấy có vẻ hơi lả lướt mềm mại thì phải, thế này thì mới là tập quân sự thôi.

Hic hoa cả mắt.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
octieu replied on 12-06-2009 3:21 | Locked
vinh_le12:

Chuyện là cái áo mua cũng lâu lâu rồi, đẹp quá nên để dành thi thoảng mới mang ra mặc hôm nay quảng cáo với anh em....

Hiệu là Fhouse - có 1 cửa hàng trên đường Thái hà mang tên Fhouse đó anh em.

Size M - màu xanh đông xuân - rất là ấm. mỏng nhẹ.... giá rất hợp lý 80k (năm ngoái - mua ở MêTrô) Mặt trước in hình Con ngựa đấy. nhiều người nhìn mãi mới ra được

Quảng cáo cùng anh em qua bài : Tiếng sáo người lính trẻ - thổi 1 đoạn thôi . ko phải Full cả bài đâu

Làm phát quảng cáo áo mới nào

[youtube:52HrNT1qT8c]

@ Anh em ...Tình hình chủ nhật ngày mai 6-12 - Có trận bóng đá của

Việt Nam - Và chú Lùn Malaysia. Nên buổi học sẽ tạm hoãn lại.

Việt nam Vô Địch. Việt nam Vô Địch. Việt Nam...

Vì vậy tạm thời Vinh_lê12 sẽ gửi lại tiền cho các học viên - hì hì - (40k nhỉ)  Hmm

chết ! tập lại đi bác ơi, bác thổi hay nhưng mà thổi bài này như thế là chưa đạt đâu đấy ! em nói là nói vậy chứ em chưa tập bài này ! hic

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 12-06-2009 7:30 | Locked

@ ỐC TIÊU : hì hì. có 1 chỗ anh lấy hơi hơi bị thô : Chùm luyến đơn, lấy hơi ở giữa trước nốt Đô3..

Và đoạn cuối, thế nào, tự dưng anh thấy sai nhịp nên sòtóp. hì hì

@ Changkifung : hì hì. Chữ nghĩa của anh cứ mầu xanh, mầu đỏ để nổi bật cái áo của anh thôi.....

@ Mọi người ơi: ko ai để ý cái áo nhỉ, cho vài lời nhận xét tiếp nào. hi~ hi~

@ Sáo Trúc : nếu ông nghe được Binh cho Vinh_lê12 nào. nhận xét đê nhá. đừng bảo : bài này tui chưa chơi

Vì` Vinh_lê12 đã 1 lần nghe thấy sáo trúc trổ 1 đoạn của Tiếng Sáo người Lính trẻ trong phần dạy kỹ thuật Huýt.. hì hì

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 12-06-2009 8:41 | Locked
phí ơi là phí! em nghe bài này đang hay, tự dưng như bị đứt mạch Sad

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 12-07-2009 10:49 | Locked

cái bài này em chưa nghe bao giờ hay sao ế, nên chả bít gì mà nhận xét hehe, chỉ thấy bác Vinh mặc cái áo nhìn như bọn 9X, mặt lại già già ngứa mắt tí nữa em đập mất màn hình hehe.  à mà ớt gié tự nhiên ở đẩu ở đâu thỉnh thoảng lại nhảy xổ ra làm vài phát cay gớm nhỉ.

rao vặt: ai mua trúc về thổi lửa đê, trúc nhiều loại, đã có lỗ dễ chẻ, khô giòn cháy đượm đê. hí hí bác Vinh mua không em bán cho nhìu lắm.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 12-08-2009 6:33 | Locked
ngoccuaanhoi:

Chỉ thấy bác Vinh mặc cái áo nhìn như bọn 9X,

À mà ớt gié tự nhiên ở đẩu ở đâu thỉnh thoảng lại nhảy xổ ra làm vài phát cay gớm nhỉ.

Hi~ hi~..... Có người ghen tỵ với con trai..... Chuyện lạ.... Chuyện lạ

hi` hi`. cái áo đẹp của mình tôn mình lên hàng 9X doỳ.

Ngại ghê..... Embarrassed

@ Ngốc: đừng ghen tị nữa. hì` hi`. Chú em nên thi thoảng Spa, đắp mặt nạ bùn đi thì mới có rung nham như ý muốn chớ.....

Tối nay anh Post bài : anh ở đầu sông em cuối sông đấy. .... Vẫn là video chất lượng ... hì hì  ... Nhớ khen anh vài nhời nhé. để anh phát huy tiếp....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 12-08-2009 6:47 | Locked
hĩ, mình có nói gì đến từ ghen đâu nhỉ, mà bác Vinh lại "phát hiện" ra mới lạ chớ. có ghen thì ghen quả đánh nẩy lưỡi của bác Vinh thôi ế, em học để cho bạn gái em nó... bít thế nào là đánh lưỡi hehe. bác Vinh ở đầu sông tô lịch, ko bít em nào ở cuối sông nhỉ... một câu hỏi to đùng đây chà chà.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Page 11 of 13 (190 items) « First ... < Previous 9 10 11 12 13 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net