Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

九百九十九朵玖瑰 - 999 đóa hoa hồng ( Tieukiemgiangho )

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 9 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
anh co' nhac pho^? bang so^' khong anh, em k biet not nhac!hiii,,,em tu nho khong co hoc nhac nen khong biet not nhac ra sao het,gio lon roi nen khong hoc dc, nhung rat thich sao',anh co the cho em nhac pho 999doa hoc bang so^1 dc k 1 2 3 do'!! thanks anh nha!!!
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
honganhdaivuong:

không biết Tieukiemgiangho lấy nhạc phổ bài này ở đâu nhỉ trong http://damsan.net/forums/thread/4370.aspx là những đóa hồng sao bài này lại là 999 đóa hồng nhỉ??? ko hiểu

Thì 999 là nhiều đóa hồng cứ ko phải 1 thì là những đóa hồng rồi còn gì Big Smile,hồi còn bé thì mình hay nghe bài này của Cẩm LY là 999 đóa hồng ,nhưng mà những đóa hồng và 999 đóa hồng là như nhau .Note giống mà .

Tui thích nghe tiếng sáo ,nhưng không ai ở bên thổi cho tui nghe .Vậy thì tui tập sáo để thổi cho chính mình nghe vậy :D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Là nó đấy, nhạc giống chỉ có điều lời khác thôi "Những đóa hồng"
Tiền là cái chi chi???
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
anh tiêu kiếm em nghe thấy đoạn cuôưí cung anh viết no te độan cuói trong video cho em ạ cám ơn nah
vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
honganhdaivuong:

không biết Tieukiemgiangho lấy nhạc phổ bài này ở đâu nhỉ trong http://damsan.net/forums/thread/4370.aspx là những đóa hồng sao bài này lại là 999 đóa hồng nhỉ??? ko hiểu

là nó đó chứ đâu ra!!

:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cac bac chi em cach phan biet sao tau tong la hoac si voi ccac tong khac thi lam sao zay 

em khoai nghe thoi sao nhung tring do con han che 

Voi lai o que em khong bans sao ,ho chi ban cay tieu 5000 mot cay lam cho em muon thoi sao cung khong co sao ma thoi bac nao co long thanh nhuong em moet cay

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bac tieu kiem co the xin ba leeSad lam tang em cay sao do chinh tay bac lam khong em cam on nhieu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em cũng thử tải về bản những đoá hoa hồng nhưng hthổi hỏng giống

Page 3 of 3 (38 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net