Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

九百九十九朵玖瑰 - 999 đóa hoa hồng ( Tieukiemgiangho )

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lê Hồng Sơn Posted: 10-28-2009 20:13

Trình diễn bởi : Tieukiemgiangho

Quay phim : lee hói

Phục dịch kiêm sai vặt : lee hói

[youtube:05jtLSd__x0] 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hai ông này quay phim hòai ta. Đủ bộ ăn bum chưa?.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Đã xem xong 4 phút 11 giây quảng cáo cho Beeline.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Cây tàu của bác Tiêu kiếm ngon quá, ngoài bắc toàn bán loại vài chục K, thổi dở lắm, tiếng rè rè
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bác tieukiem thổi hay ghêhình như em thấy bác thường thổi nhạc trữ tình giống bác lee , chừng nào làm thêm bài Triệu đóa hoa hồng song tấu đi ahhình như cây sáo anh thổi k0 phải sáo C đúng k0 ta
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ông mập này càng ngày thổi càng hay.
Mời các bác đón xem "Tình Nhi Nữ"
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hì, cây đó lúc trước là mua giùm cho thằng em, nhưng thấy nó tuyệt quá nên lụm luôn, đó là cây tui tâm đắc nhất trong mấy cây TQ tui xài qua, lấy cây này rồi để lại cây củ cho thằng em, nó mới học thì sao biết hàng nào quý, hàng nào thường chứ. Đê tiện thiệt Devil

Mai mốt đừng ai nhờ tui mua sáo nhé, cây nào mà ngon là tui lụm lun àh, hehe. 

Hôm nào rảnh thì quay tiếp, còn một đống bài, chưa quay kịp. Lỡ rồi thì chơi lun cho nổi, khuấy động phong trào cho nó khí thế,

Sẽ hứa hẹn những bài song ca lam lũ, song tấu sáo tiêu búa xua cho anh em thưởng thức. Cool

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Để thổi mà không bị vấp như anh tieukiem thiệt phải còn luyện tập nhiều lắm, anh thổi hay quá, trong tất cả các bài anh đã thổi em khoái nhất là bản "Nỗi buồn mẹ tôi"

"...Quê hương là ca dao, mẹ ru thiết tha hôm nào
Quê hương là con sông xanh xanh từng cây lúa
Quê hương là trăng thanh đùa vui líu lo trên đồng
Quê hương làm sao quên đi xa mà tôi nhớ dáng mẹ hiền yêu thương..."

Phê...!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Vừa xem lại bài "Nỗi Buồn Mẹ Tôi" của anh, có ông nào đó ghi là "You need to put more emotion in this very emotional song. I grade you = B+. Thanks for sharing."...Big Smile, em chỉ hy vọng ổng cho em Z+.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saotruc:
Ông mập này càng ngày thổi càng hay.
Mời các bác đón xem "Tình Nhi Nữ"

Em đọc nhanh thành "ông này càng mập thổi càng hay" =)) hài quá.

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Big SmileYes

Hình phạt của Spammer

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tuan_anh:
Cây tàu của bác Tiêu kiếm ngon quá, ngoài bắc toàn bán loại vài chục K, thổi dở lắm, tiếng rè rè
hehe em thấy sáo TQ ở nhạc viện đâu tệ lắm đâu phải tội chỉ có sáo F,G,E, em tìm mỏi mắt chỉ có 1 hàng có 1 cây D cũ nát và 1 cây C cầm cũng hơi nhẹ tay. Mà sáo TQ đóng hộp bọc sừng làm gì có giá mấy chục k, lên 250k từ lâu lắm rồi
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Hàng tàu thì hiếm tìm cây nào được hay lắm. Tui may mắn là lụm được những cây cực tốt trong cái đám hổ lốn ấy. bây giờ thấy nó thân quen, dễ truyền cảm xúc vào nó, cứ như là người bạn hiểu được tâm sự của mình vậy. Sáo TQ thì hay nhất chỉ có sáo La , tiếp theo là sáo SI thôi, còn DO và RE thì cũng ko có hay cho lắm. Tiêu thì có Tiêu DO và RE, tiêu DO thường độc tấu. Tiêu RE thường chơi trong phim, chơi những đoạn nhạc tình huống trong phim kiếm hiệp làm say mê lòng người.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
em có một con Rê TQ, mua về, khoét  lỗ màng và lỗ thổi to ra, giờ nó kêu la inh ỏi luôn, nghe cũng hay đáo để Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

không bít  là anh lee anh ấy lấy  bài 999 đóa hồng này ở đâu nhỉBig Smilegiá mà em có bản nhạc của bài này thì hay bít mấy em đã tìm bài này rất lâu rồi mà không thấy [:'(]

†hằng ßờm

Page 1 of 3 (38 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net