Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

offline ngoài bắc của trang web nhaccudantoc.vn

rated by 0 users
This post has 27 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
caynuathan:

Ôi...diễn đàn này ko có chức năng báo chúc mừng sinh nhật mem à.....ui....Hum tới sinh nhật ku à....đc òi.....Thổi tặng ku một bài ná ( ca nhạc theo yêu cầu đê ).......thích bài rì nào....

Nhân tiện đây chúc trước nhé: Chúc ku SapinT nhà mìn thêm một tủi mới....hay ăn chóng nhớn,ngoan ngoãn vâng lời ông bà bố mẹ, chăm chỉ học hành cấm mải chơi....:D  và cuối cùng là gái bám đuổi đi không hết..:)) ....................Hạnh Phúc nhé ku...!!!

thiệt là mát lòng mát dạ hà hà Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
SapinT:
caynuathan:

Ôi...diễn đàn này ko có chức năng báo chúc mừng sinh nhật mem à.....ui....Hum tới sinh nhật ku à....đc òi.....Thổi tặng ku một bài ná ( ca nhạc theo yêu cầu đê ).......thích bài rì nào....

Nhân tiện đây chúc trước nhé: Chúc ku SapinT nhà mìn thêm một tủi mới....hay ăn chóng nhớn,ngoan ngoãn vâng lời ông bà bố mẹ, chăm chỉ học hành cấm mải chơi....:D  và cuối cùng là gái bám đuổi đi không hết..:)) ....................Hạnh Phúc nhé ku...!!!

thiệt là mát lòng mát dạ hà hà Big Smile

Vụ này ý gì đây, nghe vẻ mờ ám thế

Việt thổi bài gì ???? Tò tí te con bò kéo xe sao ????

SaPinT đăng sống nhăn răng, cười hầy hầy mà lại mát lòng mát dạ.

Vinh_lê chịu. chẳng hiểu được ????

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Cảm nhận chung của buổi off, là các bạn bên nhạccụdântộc rất nhiệt tình và thân thiện, Đặc biệt là bạn Công Thơm, nghe thổi nhiều rồi nhưng hôm nay mới được gặp, khuôn mặt rất baby, ha ha. Ngoài bắc phong trào còn mỏng quá, chưa được hùng hậu như các bác trong nam. Hi vọng thời gian tới, sẽ được giao lưu, học hỏi nhiều hơn, để anh em yêu sáo không những thổi tình cảm mà còn rành hơn về nhạc lí ( giống các bác trong nam í )Cool
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Cha Tuấn Anh nhận xét mà chẳng post cái ảnh nào lên cả:

Công Thơm nè

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Trông xã hội đen quá!Big SmileCool.Nhưng mà thổi thì chim cũng phải hót theo.hix
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Video nè các bác.Mạn phép BQT nhaccudantoc.vn cho e post bai này.

http://www.youtube.com/watch?v=_LdlJYqKwqo&feature=player_embedded

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tieukhach_anhhung:

Video nè các bác.Mạn phép BQT nhaccudantoc.vn cho e post bai này.

http://www.youtube.com/watch?v=_LdlJYqKwqo&feature=player_embedded

Nóng trong trong người thổi sáo thổi tiêu nhiều, nóng trong người có trà đốc tơ Thanh.
Offline công viên hòanh tráng quá. Chúc mừng các bạn nhaccudantoc.vn

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

À....thưa toàn thể mọi người....thực ra buổi off hum 01.11.2009 có sự thay đổi đột xuất.Do có đoàn âm nhạc của Thụy Điển sang nên thày Phổ phải tiếp đón và tập cùng dàn nhạc của họ thế nên chương trình " Giới thiệu về cây sáo trúc Việt Nam"  đành phải hoãn lại sang một ngày khác...thay vào đó là cuộc off mini rất zui và hoàng tráng ko kém......do quá đột xuất nên trước 9h thày có định qua Hồ Thành Công chào mọi người rùi đi nhưng đã  hẹn các bạn 9h bắt đầu rùi nên chưa ai có mặt cả.......

(video và ảnh đang được up....mọi ng chờ chút nhé..... )

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Em xin "đề tặng" đôi câu đối cho buổi off Big Smile

Anh Tự chơi đàn tứ trông thật hiền từ!

Bác Đông thổi lam đồng nghe rất sống động!

Big Smile hé hé

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Em xin "đề tặng" đôi câu đối cho buổi off Big Smile

Anh Tự chơi đàn tứ trông thật hiền từ!

Bác Đông thổi lam đồng nghe rất sống động!

Big Smile hé hé

chú Sapint 2 lần chơi câu đối hóc rùi nhé hic. câu mão mèo anh còn chỗ để chơi chứ câu này chú chơi cả 2 vế roài thì anh nghĩ hihi.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

oạch, ông Thông lắm tài vậy.

Ghê :D

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chú thông học văn ở đâu thế

cho anh hoc ké 2 buổi

không lấy học phí nhé

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

caynuathan:

Cha Tuấn Anh nhận xét mà chẳng post cái ảnh nào lên cả:

Công Thơm nè

Ảnh đầu tiên " đỉnh " quá nhỉ ! Miệng thì ăn , mắt thì liếc ......1 tay cầm Snack ........1 tay trông như khiêu khích ..." thích thì lại đây lấy xem nào " Big Smile

Page 2 of 2 (28 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net