Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các bác có sheet bài " Duyên quê" và "Tây vương nữ quốc" không cho em xin

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute Posted: 10-22-2009 3:05 | Locked

Ai có sheet bài này thì share cho em với nha! thanks các bác trước. đoạn đầu của bài này là: " em gái miền quê, một thời trong trắng, dầm mưa dãi nắng mà em biết yêu trăng đẹp ngày rằm."

bài tây vương nữ quốc em tim hoài không thấy sheet nhạc đâu. nếu ai có post lại dùm em nha

Chiều quê nâng bổng trời cao Chăn trâu thổi sáo vui nào vui hơn
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

tây vương nữ quốc tên là bài nữ nhi tình,topic bản nhạc. đề nghị các mod thẳng tay del các bài như thế này, tớ dạo này bận lâu lâu mới lên đam san mf bực cả mình với các topic như thế này

các bạn yêu sáo thì cũng nên tôn trọng nội quy của diễn đàn, tôn trọng mọi ng trong diễn đàn. các topic như này quá nhiều rồi và nó đang làm loảng đam san thân yêu của chúng ta

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute replied on 10-29-2009 19:57 | Locked
thayboilangthang:

tây vương nữ quốc tên là bài nữ nhi tình,topic bản nhạc. đề nghị các mod thẳng tay del các bài như thế này, tớ dạo này bận lâu lâu mới lên đam san mf bực cả mình với các topic như thế này

các bạn yêu sáo thì cũng nên tôn trọng nội quy của diễn đàn, tôn trọng mọi ng trong diễn đàn. các topic như này quá nhiều rồi và nó đang làm loảng đam san thân yêu của chúng ta

làm loảng là sao. mình đâu có biết tây vương nữ quốc có tên là nữ nhi tình. và mình cũng xin sheet bài "duyên quê" ai biết thì chỉ giúp chứ làm gì mà phải bực mình. chẳng ai có thời gian để đọc hết tất cả các bài trên diễn đàn cả. nếu bạn biết thì cho mình một đường link đến là được rồi
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung replied on 10-31-2009 1:45 | Locked
Bạn muốn biết tại sao loãng hay không thì chỉ cần đọc nội quy của diễn đàn là hiểu ngay thôi, cần gì thì post đúng bài vào box ấy, cần sheet thì post vào đúng topic yêu cầu nhạc, dạo này nhiều bạn yêu cầu qus, nếu bạn muốn nhanh đc đáp ứng, muốn được ng khác đọc bài của bạn thì post vào đó nhanh hơn.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute replied on 11-01-2009 7:26 | Locked

điều đó tôi biết nhưng thông thường người mới sẽ không biết được những nơi nào nên post và nơi nào không. và nếu có biết thì cũng không dám post vì sợ những topic này quá cũ sẽ không có ai trả lời. nhưng cũng phải tôn trọng người mới. các bạn nên hướng dẫn chứ không nên trách post bài linh tinh.khi nào họ tái phạm thì các bạn mới nên trách họ chứ.

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net