Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà Nội Mùa Vắng Những Cơn Mưa ( Thân tặng bác Kmath)

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lê Hồng Sơn Posted: 10-14-2009 12:05

Hứa với bác Kmath đã lâu mà giờ mới thực hiện được! Bác đừng giận em nghen !

[youtube:0RSuHzINA_s]

P/s : nhờ bác Kirihn vào oánh cho em 1 cái giá với ! (tiếng sáo của bác về các bài Hà Nội luôn làm em phê ngất ngây đấy)

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
ôi HN............... anh lee có bản này k cung cấp cho anh em với
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Rất bựa và rất tởm, với cái thứ rác rưởi thối hoăng thiên địa này mà bạn định "thân tặng Kmath" thì quá thiếu tôn trọng người nghe rồi đấy, cái cách mà bạn biến tấu bài nhạc chỉ có thể nói là ngu nhạc lý đến cùng cực, nói chung với trình độ con nít này mà làm mod damsan thì ....tự hào lắm thay !
Nếu bạn post bài trong Damsan thì nên sao lưu ra word, nếu mod có xoá thì bạn sẽ paste lại! ha ha ha
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Oái, cám ơn anh Lee nhiều nhé, thảo nào mà 2 hôm nay Hà Nội mưa dữ quá, ở quê iem còn có bão nữa chứ, hehe. À mà em nhớ là hôm trước em nhắc anh Lee trả nợ 1 bài cho anh Chapi cơ mà, thế coi như anh vẫn còn thiếu 1 clip nữa đó Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

i'm chinese:
Rất bựa và rất tởm, với cái thứ rác rưởi thối hoăng thiên địa này mà bạn định "thân tặng Kmath" thì quá thiếu tôn trọng người nghe rồi đấy, cái cách mà bạn biến tấu bài nhạc chỉ có thể nói là ngu nhạc lý đến cùng cực, nói chung với trình độ con nít này mà làm mod damsan thì ....tự hào lắm thay !

Chân thành cảm ơn những lời góp ý của bạn hiền, lần sau mình sẽ cố gắng tập tốt hơn trước khi post lên !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

kmath:
Oái, cám ơn anh Lee nhiều nhé, thảo nào mà 2 hôm nay Hà Nội mưa dữ quá, ở quê iem còn có bão nữa chứ, hehe. À mà em nhớ là hôm trước em nhắc anh Lee trả nợ 1 bài cho anh Chapi cơ mà, thế coi như anh vẫn còn thiếu 1 clip nữa đó Stick out tongue

Thôi chết cha, vậy là trả nhầm nợ rồi hu hu, thôi để mai post bài khác cho bác Bình Chapi vậy ! 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

saotruc:
Nghe xong thấy Hà Nội còn xa lắm.

Rút ngắn được vài trăm cây so vơi hồi xưa rồi đó ông lão ah` ! 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hay nhưng ngắn thế anh Lee, cây tiêu 1,1 m của anh Lee đây thì phải. Tiếng nghe thích quá.

Ghét nhau thì cũng phải công bằng tí, nghệ sỹ chuyên nghiệp còn lỗi nữa là (đã thấy ông nào ghê gớm trên thế giới đâu), đâm bị thóc chọc bị gạo 1 cách vô lý đọc mắc cười lắm.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Em hổng có cam nên đành thâu chay tặng lại các bác 2 khúc ngắn ngắn, đợi hum offline chia tay đại ka Chapi sẽ thâu thử vài clip nữa cho zui ^_

Chị tôi & Lá diêu bông

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
leehonso:

saotruc:
Nghe xong thấy Hà Nội còn xa lắm.

Rút ngắn được vài trăm cây so vơi hồi xưa rồi đó ông lão ah` ! 

Hơn 1 năm trước ở Vườn Xuân, Nghe Kirinhn thổi mà tui tưởng mình đang đi trên đường Cổ Ngư. Nên giờ nghe bác Lee thổi, tui mới có cái mà so sánh. Bài này mà đưa tui thổi thì đổi ngay tên thành "Bắc kinh mùa vắng những cơn bão". Bác lee lấy chính thực lực mà thổi tặng anh em, đúng là cái bụng thật lòng, thành tâm và dũng cảm. Chẳng hổ danh là supper mod.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Lee thổi hay quá !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cùng kì năm ngoái thì Hà Nội đang trong trận lụt lịch sử!

Bác Lee thổi làm em gợi nhớ bao điều!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Kmath thổi tình cảm ha.Nghe xong mình cũng muốn thổi.Cho mình xin sheet nhac bài "lá diêu bông" với nhé.Cám ơn Kmath.
Bao giờ cũng phải luôn luôn có một nơi nào đó để đến. Bạn hãy yêu tự do hơn tất cả và làm điều thiện ở bất cứ nơi nào có thể.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

i'm chinese:

Không biết bạn ở trình độ nào mà nhận xét với những lời lẽ thiếu tôn trọng và thiếu xây dựng như vậy, Bác Lee không xóa bài cũng như không nặng lời với bác là vì tôn trọng bác đấy. Anh ở đây toàn xưng hô thân mật em- bác, lời lẽ có chừng mực. Nếu bác cảm thấy khó chịu, mời bác đi chỗ khác !

Những ai từng thổi tiêu đều thấy bấm nốt cực kì đau tay, tiếng không trong, thổi ngon như bác Lee đây diễn đàn ta không có nhiều. Mong bác xem lại lời lẽ của mình. Còn nếu bác là dân TQ thì miễn bình luận!

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Page 1 of 4 (57 items) 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net