Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền Bắc - 8h30 sáng chủ nhật - mùng 04 tháng 10/2009

rated by 0 users
This post has 131 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Bé người ấn đó tên là  Israa. hix,chỗ ảnh tự sướng còn lại đâu ah/ up lên cho em nhìn với chứ ^^
I am Nobody and Nobody is Perfect !!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

[youtube:IEtqnDU0Ry8]

[youtube:J5FrZRxXBv4]

[youtube:JlDMWGKYKsw]

[youtube:gGv46I4q2Ak]

[youtube:Yc5LptDqhqU]

[youtube:8DNjluleCu8]

[youtube:oJughm9En0s]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

mấy mem mới tự tập có phong cách láy ngón cổ điển rất đáng nể luôn!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mà em nhớ đã chụp vài kiểu ảnh của bác Quang Tịch rồi sao về nhà tìm ko thấy? lạ thế!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bần đạo vừa già vừa xấu, lại chả có biết gì hết, treo hình lên trên đây diễn đàn dễ bị cảm cúm lắm... rất cảm ơn các bạn về buổi giao lưu. Hy vọng lần sau lại được tiếp tục ngồi ké.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Ôi phong cách Trung Quốc của SpainT :))
Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
chuyện tớ bị đối xử như người TQ, hàn, nhật tại thủ đô là truyện thường à =))

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
SapinT ơi, bạn áo đen ngồi cạnh Mão mèo tên là Phước, bạn thổi Cúc hoa đài tên là Hoàng (saudoi209), đây là đồng môn 1 thuở của cao thủ cảm âm tên Thiết (ghetthe_hy), pháp sư tên thật là Khương, bác ngoại binh người Marốc tên là Ali, làm ở ĐSQ, chú còn quên tên ai nữa không, nếu nhớ hết rùi thì viết nhật ký offline tiếp đi nào, hà hà. Anh Chapi gõ nhầm nhé, ngoccuaanhoi chứ không phải ngoccuahanoi đâu nhé Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đã ai tìm ra tung tích bác péo péo giống anh TieuKiem làm ở FPT chưa nhỉ, tui vẫn chưa nhớ ra tên.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Cám ơn anh Quang Tịch về ít phút nói chuyện xung quanh vấn đề Bùa Tình yêu, giờ em mới biết nó phụ thuộc nhiều vào Phong Thủy. ^^ Đang thăm diễn đàn bên anh đây !!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác béo mũm mĩm tên là Giáp, làm ở FPT FIS Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác Quang Tich có 1 câu khá hay, đại ý nói muốn bảo tồn văn hóa 1 cách bền vững nhất thì hãy bảo tồn trong dân gian chứ ko phải chỉ ở những viện, bảo tàng, trung tâm chuyên nghiệp ... Câu này cũng giống như Khổng Tử ngày xưa chúc mừng vua khi kho báu của vua bị cháy, vật báu lưu lạc trong dân gian, đó là cái kho vững chắc nhất, an toàn nhất và có ích nhất :D
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thì ra còn có một tên bự hơn mình. hehe. Dạo này mới cân lại. đã được 85kg rồi. hehe.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hờ, hôm qua em đi trung thu tình nguyện, hôm nay lại đi off, tuần này quá đã! So cool!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

He he. Bác tieukiemgiangho nhầm hàng rồi, em đây có 81kg thôi à < 85kg của bác nhe :)) .

Cảm ơn tất cả mọi người về buồi offline rất thú vị ( nhưng nói thật sau hơn 3h liên tục thẩm thấu các giai điệu của các bác và cả các kiểu hòa tấu từ dân ca cho tới rock thì tai em có vẻ hơi có vấn đề đấy. he he. ). Bác maomeo thổi rất hay có cơ hội xin chỉ giáo :) . Mình thấy mọi người rất nhiệt tình và dễ gần gũi :) he he.Lúc nào các bác tập thổi ở Công Viên thì ới cho em ới ra tập tý. Phải công nhận bác SapinT máu thổi sáo thật mà tiếng sáo của bác nghe du dương lắm :)  Hàng xóm của bác thích thật ngày nào cũng được thưởng thức. he he. Mấy bạn nữ cũng đáng yêu lắm :) con gái thích sáo là tốt rồi he he . Tối ngồi ở xóm trọ làm cốc trà đá cầm cái tiêu thổi là quá ổn. Thằng nào léng phéng cho 1 nhát lăn quay. Mong gặp lại mọi người trong time gần nhất. :)

Chúc mọi người vui vẻ :) .

Tình và Tiền
Page 5 of 9 (132 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net