Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em bộ dây đâu hết rùi ??

rated by 0 users
This post has 12 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Ti_tamthapluc Posted: 09-25-2009 17:03

Tình hình thấy anh em bên bộ dây thì ko ít mà lại để box vắng thế này hic ...

Mọi ng vô đây làm quen nhé ^^

Em là Thảo , 23-3-1995 chơi tam thập lục và bầu ^^ :D

nick : Ti_36love 

mọi ng ủng hộ nhiệt tình nào  ...

Ti S2 Tam Thập Lục
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Chài. Vào góp một tay cho xôm tụ. Mình đang tập kéo đàn nhị. Mà bà ở đâu vậy, nếu ở SG thì rảnh chủ nhật mang đàn ra công viên Tao đàn giao lưu cho vui.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hí ^^ sr tui ở hà nội :P:P có dịp vô SG sẽ liên lạc nhé ^^
Ti S2 Tam Thập Lục
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
em phải gọi bác Tieukiemgiangho = chú đó :))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ơ hơ hì :D:D ngại  quá ^^ tại chú ý xưng mình với Bà nên lẫn lộn ^^ thanks

Ti S2 Tam Thập Lục
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Hix. đánh chữ bạn mà sao nó ra chữ bà thế này. hèn chi bị lộn. Big Smile
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
sau vụ offline trung thu Tinh đã thấy ghiền đàn tranh rồi, cho nên bạn yên tâm là dù chỉ còn duy nhất 1 người trên trái đất thích đàn thì chắc chắn hắn có nick là ATinh, bộ dây sẽ ko mất hết fan đâu.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ATinh:
sau vụ offline trung thu Tinh đã thấy ghiền đàn tranh rồi, cho nên bạn yên tâm là dù chỉ còn duy nhất 1 người trên trái đất thích đàn thì chắc chắn hắn có nick là ATinh, bộ dây sẽ ko mất hết fan đâu.

nhà em có 2 cái đàn tranh mà e ko bít đánh :P:P tiện ai bít đánh chỉ em với :D:D:D

Ti S2 Tam Thập Lục
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Em cũng là fan đàn tranh. Bữa nào cho em thọ giáo các pác với. Từ đó giờ học mà hok cái ai cùng sở thích để giao lưu hết. Các pác khi nào offline cho em bon chen với.
Khúc đâu Tư mã-Phượng cầu, Nghe ra như oán như sầu phải chăng!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
  • lam sao de posy mot clip len vay anh oi
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

vhkl:
Em cũng là fan đàn tranh. Bữa nào cho em thọ giáo các pác với. Từ đó giờ học mà hok cái ai cùng sở thích để giao lưu hết. Các pác khi nào offline cho em bon chen với.

Rất hoan nghênh bạn, đamsan ngòai bắc cũng có 2 bạn chơi đàn tranh, không biết bạn ở khu vực nào, không biết liên lạc với bạn bằng cách nào, khi nào offline hoặc rảnh rỗi mời bạn cùng tham gia tụ tập với các nhóm tập chơi nha.

@diepthiennhat: bạn nên up video qua trang youtube vì diễn đàn hiện chỉ hỗ trợ code của trang này

admin:

các bạn làm như sau:

+ upload file video lên YouTube.com 

+ nếu việc upload thành công, YouTube sẽ cung cấp cho bạn 1 URL, ví dụ : http://www.youtube.com/watch?v=cZKSyL8A7Ak

+ trong forum bạn chỉ việc gõ [YouTube:clipID]  trong đó clipID chính là đọan text trong URL - ngay sau ...?v= - ví dụ: phần chữ in đậm ở trên.

+ như vậy nếu YouTube cho bạn 1 URL là http://www.youtube.com/watch?v=XXXXX thì bạn chỉ cần gõ [YouTube:XXXXX] vào bài viết, sau đó bấm preview ( xem thử ) bạn sẽ thấy clip đó hiện lên trong bài viết của bạn.

Chúc các bạn thành công và chia sẻ với ĐamSan.Net nhiều clip hay Smile !!!

Bạn xem thử bạn này cũng là thành viên đamsan

Admin.

[youtube:-IKzLPCXgJA]

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Em ở Q5, TP.HCM. Khi nào có tụ tập, "ăn chơi" hú em 1 tiếng nhe. Em mới học thôi, mong được học hỏi các anh chị.

Nick yahoo của em: kimlongv.

Khúc đâu Tư mã-Phượng cầu, Nghe ra như oán như sầu phải chăng!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ah ở trong đó thì bạn nhớ liên lạc với các bác trong đó nhé, sẽ cònhọc hỏi đựoc nhiều điều đó, như các bác Lee, bác Rùa, bác MHM, bác tieukiem hay saonhua... sáng CN họ đều tập ở CV Hoàng Văn Thụ, hoặc tìm ở CLB tiếng hát quê hương, phong trào luyện tập thì ác rồi, mà nghe nói nhậu nhẹt thì còn ác hơn ấy
Page 1 of 1 (13 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net