Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vào giúp em với

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
nds_201 Posted: 09-19-2009 22:42
Em hiện đang ở gần công viên Thống Nhất lắm.Thấy mấy bác bảo có câu lạc bộ sáo trúc hay hoạt động ở đó.Vậy cho em biết các bác ấy hoạt động vào lúc nào vậy nhỉ.Ngày nào em cũng ra tập thể dục mà đâu có thấy.Bây giờ công viên đang cải tạo không biết mấy bác ấy có hoạt động không nữa.Các bác biết câu lạc bộ sáo nào cần kết nạp hội viên không bảo em giùm với.Không thổi đc sáo ức chế quá các bác ạ.
KIẾP PHONG TRẦN
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bạn vào phần câu lạc bộ sáo.

Mục tất cả những gì liên quan đến sáo hà nội sẽ tìm thấy.

clb sáo không phải là đảng bạn có nguyệ vọng thì sẽ đc kết nạp,có điều phải mất phí ra mắt anh em.vậy thôi.không thổi đc sáo là vì trong người quá nông nổi.hehe..

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

bác smile giúp em với :

Cái chữ ký của bác nó làm trang web load lên chậm ghê luôn và nó cũng hơi "chói chang" 1 tý. Nếu đuợc mong bác có thể chiếu cố giảm diện tích của nó 1 tý dùm em có được không bác? Đợi tin trả lời của bác nghen, xin cảm ơn trước

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

nds_201:
Em hiện đang ở gần công viên Thống Nhất lắm.Thấy mấy bác bảo có câu lạc bộ sáo trúc hay hoạt động ở đó.Vậy cho em biết các bác ấy hoạt động vào lúc nào vậy nhỉ.Ngày nào em cũng ra tập thể dục mà đâu có thấy.Bây giờ công viên đang cải tạo không biết mấy bác ấy có hoạt động không nữa.Các bác biết câu lạc bộ sáo nào cần kết nạp hội viên không bảo em giùm với.Không thổi đc sáo ức chế quá các bác ạ.

Hiện nay các thành viên đều ít ra đó tập luyện, chỉ thỉnh thoảng mới ra do bận các công việc khác cũng như CV đang tu tạo (mùi bùn rất là dễ dính khí mêtan trúng độc, hehe) cho nên có lẽ phải chờ CV cải tạo xong đã, lúc tập luyện sôi sục có lẽ là thời gian bạn chưa đi chạy ^-^ đi thì chú ý chỗ cầu đảo đối diện cổng Lê Duẩn (có đi qua cầu đó) có thể hỏi mấy bác lớn tuổi ở đó để update thêm thông tin về mấy thằng hay ra tra tấn các cụ và dành chỗ của các đôi uyên ương. Đang tạm ở nhà tu tạo và thi công lại giọng bạn ah

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:

bác smile giúp em với :

Cái chữ ký của bác nó làm trang web load lên chậm ghê luôn và nó cũng hơi "chói chang" 1 tý. Nếu đuợc mong bác có thể chiếu cố giảm diện tích của nó 1 tý dùm em có được không bác? Đợi tin trả lời của bác nghen, xin cảm ơn trước

bác lee nói chuyện khéo quá.em đã giảm 3/4 rồi.nếu còn load slow bác  cứ thông báo em sẽ giảm nốt.

@ hiện tại thì công viên thành công mọi người vẫn ra tập đều đặn tuần 3 buổi 4-6-7 các buổi chiều 5h.cũng hơi xa nhưng nếu rỗi bác ghé qua tí cho nó khí thế.

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
công viên thống nhất thì ko bít ai chơi ở đâu, chứ chiều thứ 6 khoảng 2h tui với thằng em hay ra đó tra tấn, ở cổng nguyễn đình chiểu đi thẳng vào ấy. còn công viên thành công ( công viên ghandi-india) thì không phải là 4-6-7 đâu nhé, mà thứ 2, thứ 4 là 5h, thứ 7 là 4h30. anh em thích thì cứ ra thủi với anh em.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net