Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

shop tiêu saonhua

rated by 0 users
This post has 331 Replies | 9 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-28-2009 9:25 | Locked
tuan1812:

Cây tiêu chất quá, người chụp ảnh cũng chất luôn :D

Hồi hộp quá, tiêu của em xong chưa hả anh?

cây tiêu của bạn đang trong giai đoạn hoàn thành, còn 1 số chỗ tui muốn xử lý thêm trước khi gửi, kiên nhẫn vài ngày nữa nhé, nhưng nếu bạn thích vân chìm như cây của chapi thì đợi vài bữa tôi làm cây khác vậy, thế nào nhỉ?

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 09-28-2009 9:35 | Locked
Trời, anh Chapi tái xuất giang hồ, ảnh chụp cây tiêu đẹp rụng rời hoa lá, mỗi tội cái nền nhà thì xấu xí mù khơi Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 09-28-2009 19:30 | Locked
saonhua:

cây tiêu của bạn đang trong giai đoạn hoàn thành, còn 1 số chỗ tui muốn xử lý thêm trước khi gửi, kiên nhẫn vài ngày nữa nhé, nhưng nếu bạn thích vân chìm như cây của chapi thì đợi vài bữa tôi làm cây khác vậy, thế nào nhỉ?

Đã đợi thì đợi cho chót vậy. Anh làm cho em cây vân chìm nhé :">

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

saonhua:
he he, chị là nhân vật đặc biệt nên sẽ nhận đc món hàng đặt biệt, an tâm nhé, còn đại ma tiêu thì đang trên bàn xem xét, có nên làm ko, vì công sửa lớn hơn công làm, để 1 ngày nào em hứng chí thiệt rồi quậy thử xem sao, giờ nghĩ đắp lại cái miệng đó thấy mà chán vãi lúa...he he he

À, cám ơn em nhé, em cho chị biết chi phí nên gửi là nhiêu luôn để chị chuyển khỏan cho em. Cây Đại Ma Tiêu thì chắc để chị chuyên dùng cho luyện hơi quá, hehe

Saodieucaonguyen
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tumlum replied on 09-29-2009 12:28 | Locked

Đã PM cho anh sáo nhựa địa chỉ và người nhận.

Nhìn cây tiêu mà thấy ham muốn + thú tính trỗi  dậy dữ dội  Smile 

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 10-01-2009 4:11 | Locked
Cám ơn anh saonhua nha, em đã nhận được hàng. Tiêu 7 khúc, lòng mịn bóng, huyện thổi đẹp nghiêng ngửa cây của lão Chapi, vân lai mốc meo, cây tiêu lại cong cong và dày loe dần về gốc, tiếng vang quá trời, mà giá nó cong thêm tí nữa, dày thêm tí nữa ở gốc, và loe thêm tí nữa, chắc chẳng thua gì Shaku không biết chừng, hehe. Đợi chủ nhật em sẽ nhờ lão Chapi chụp giúp mấy pics để show lên cho anh em coi nha Yes
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
CayTruc replied on 10-01-2009 4:26 | Locked
He he he. Tiêu của bác saonhua thì khỏi nói. Tui đã từng thổi qua nhiều tiêu rùi nhưng ưng ý nhất vẫn là mấy cây do bác làm. Big Smile

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 10-01-2009 6:48 | Locked

kmath:
Cám ơn anh saonhua nha, em đã nhận được hàng. Tiêu 7 khúc, lòng mịn bóng, huyện thổi đẹp nghiêng ngửa cây của lão Chapi, vân lai mốc meo, cây tiêu lại cong cong và dày loe dần về gốc, tiếng vang quá trời, mà giá nó cong thêm tí nữa, dày thêm tí nữa ở gốc, và loe thêm tí nữa, chắc chẳng thua gì Shaku không biết chừng, hehe. Đợi chủ nhật em sẽ nhờ lão Chapi chụp giúp mấy pics để show lên cho anh em coi nha Yes

Nói luôn cho Kmath đau lòng, cây của tôi hội đủ những đặc điểm trên, he he.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
ATinh replied on 10-01-2009 7:54 | Locked
ặc, xem hình tiêu và nghe thử đoạn test không chỉ mình bác tumlum mà thú tính của em cũng trỗi dậy theo, mún có 1 cây wá Embarrassed, tiền không wan trọng mà wan trọng là ko có tiền[:'(], năm cuối rồi, chắc ráng thêm 1 năm nữa kiếm tiền rùi gởi saonhua sư huynh làm giùm 1 cây vậy (mà ko bít lúc đấy còn làm tiêu ko nữa Sad )

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 10-02-2009 7:45 | Locked

Em mới chuyển 250k, anh saonhua check giùm em nhé :D

Anh Chapi khi nào đi ra hồ Thành Công mang theo cây tiêu nhé cho em nghịch với : )

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 10-02-2009 8:10 | Locked
Nghe nói sáng chủ nhật tuần này lão ấy ra hồ Thành Công đấy tuan1812 ạ Cool
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 10-02-2009 12:41 | Locked
Tình hình là chủ nhật này em lại ko tham gia off đam san được do phải lên nhà bà cùng bố mẹ, thứ 2 tuần sau huynh kmath mang tiêu ra hồ nhé :D
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 10-04-2009 6:22 | Locked

mượn máy ảnh chụp lung tung chơi cho vui  he he

shakuhachi cây đầu tiên, đặc biệt 10 lỗ chứ ko phải 5 lỗ như của Nhật. 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 10-04-2009 6:26 | Locked

tiêu rê 10 lỗ luôn mang theo bên mình của tui, ko bán.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 10-04-2009 6:29 | Locked

cây hàng khủng, chỉ dành cho ng nào đã từng chơi tiêu khá, hút hơi nhiều, vang khủng, âm đẹp 500 nếu bác nào có nhã ý.

Page 4 of 23 (332 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net