Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

shop tiêu saonhua

rated by 0 users
This post has 331 Replies | 9 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 09-26-2009 1:19 | Locked

Đây là nơi bán tiêu của thành viên có nick "saonhua" chứ ko pải nơi bán: tiêu, sáo bằng nhựa bác ạ. Có lẽ bác hiểu lầm tên topic :)

Muốn mua sáo bác sang topic "đặt hàng (gửi anh thoong)" nhé.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-26-2009 5:09 | Locked
HALEY:
hic ! rao bán mà sao hong ai nói gì thế .

-Mình thật sự cần 1 cây sáo ,loại sáo trúc ngang 6 lỗ đó có ai bán không vậy ?

xin lỗi bạn về sự trả lời chậm trễ, thú thật là tui cũng muốn làm cho bạn, nhưng đang kiếm trúc, chưa thấy có loại tốt nên chưa dám trả lời, bạn có thể chờ tôi tới thứ 2 tôi sẽ trả lời là có nhận đơn đặt hàng ko nhé, trúc dom làm ko tốt thì cũng thiệt thòi cho bạn, bạn có thể chờ hoặc hủy đơn hàng bất cứ lúc nào, thân.:D

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-26-2009 5:10 | Locked
tiêu của kmath đã hoàn thành, mai sẽ lên đường nếu bưu điện có làm việc, đang hoàn thành đơn đặt hàng của tuan1812 cây sáo thì chưa biết, nếu làm đc tui sẽ trả lời chậm nhất vào thứ 2.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Song replied on 09-26-2009 5:15 | Locked
Em nghĩ anh saonhua nên up hình lên để mọi người xem, cho dù đã có tiêu rồi nhưng biết đâu thấy mẫu mã đẹp, mọi người lại đặt anh làm thì sao ^^.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tumlum replied on 09-26-2009 7:44 | Locked

Anh saonhua cho em đặt 1 cây tiêu C, hệ 4-2, dễ kêu, dành cho người mới tập nha.

Thời gian thì ko giới hạn, có điều nhanh vẫn hơn chậm  hihi.

Những chi tiết khác thì em chả biết gì nên anh cứ làm theo ý mình.

Chờ xác nhận của anh. 

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 09-26-2009 9:28 | Locked
Đại ka gởi EMS cho đệ vô địa chỉ lão Chapi nhé, thứ 2 đệ chuyển khoản, tổng chi phí là bi nhiu đại ka nhắn vô cho đệ với nhé, cám ơn đại ka Beer
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 09-26-2009 10:50 | Locked
Thanks anh saonhua. Nóng lòng quá hehe :D
Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-27-2009 8:37 | Locked

songUIT:
Em nghĩ anh saonhua nên up hình lên để mọi người xem, cho dù đã có tiêu rồi nhưng biết đâu thấy mẫu mã đẹp, mọi người lại đặt anh làm thì sao ^^.

thú thật với bạn là đt của tui chụp hình có cỡ đó, nhưng 3 chấm thì vẫn là ẹ lắm, còn máy tốt thì chưa có nên chưa chụp đc tấm nào ra hồn, cái này tui sẽ cố gắng, đúng là bán mà ko có hình ảnh gì ráo thì cũng nản.

xác nhận đơn hàng của bác tumlum nhé.

mà ko biết bác Chapi nhận đc tiêu chưa nhỉ tui gửi mấy ngày rồi mà hỏng biết tới chưa nữa.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 09-27-2009 9:18 | Locked
Tình hình là em chưa nhận được tiêu bác saonhua a, hi vọng mai thứ 2 sẽ có vì em nghĩ bác gửi từ thứ 5 nhưng thứ 7, cn bưu điện ko làm việc nên đến muộn.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-27-2009 10:22 | Locked

http://www.youtube.com/watch?v=C2it0sPW3-c

test tiêu của kmath chơi, quay bằng dt di động nên chất lượng hình ảnh và âm thanh hơi bị hạn chế, mấy bác thông cảm, trình độ thổi cũng hạn chế nốt, mấy bác thông cảm nốt. he he 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
HALEY replied on 09-27-2009 22:43 | Locked

vậy khi nào thuận thì bạn làm giúp 1 cây sáo ngang nha ,sáo tone C ,dễ thổi và ngắn thôi ,để dễ bỏ vào cap đó mà ^^....

tiền bạc chi phí bao nhiêu cứ tính rồi PM cho mình ....

nick : kybangha33

cam ơn 0

Tui thích nghe tiếng sáo ,nhưng không ai ở bên thổi cho tui nghe .Vậy thì tui tập sáo để thổi cho chính mình nghe vậy :D
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 09-28-2009 1:58 | Locked

He he, mới nhận được tiêu của bác saonhua. Cảm giác đầu tiên là đau tay, lần đầu tiên chơi tiêu 10 lỗ, cổ tay đau, ngón tay căng, ặc ặc. Cảm giác tiếp theo là tiếng tiêu rất vang, khủng, nhưng do em chưa quen nên cứ có thêm tiếng rè rè, rung rung. Cảm giác cuối cùng là vân trúc nhìn rất phê, cây tiêu đẹp theo kiểu mạnh mẽ, gồ ghề, tung hoành như tranh thủy mặc vậy.

Động tiêu 1 (saonhua) by you.

Động tiêu 2 (saonhua) by you.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 09-28-2009 4:36 | Locked

Cây tiêu chất quá, người chụp ảnh cũng chất luôn :D

Hồi hộp quá, tiêu của em xong chưa hả anh?

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Song replied on 09-28-2009 6:52 | Locked

Tuyệt...vân chìm trên cây Tiêu quá đẹp, chúc mừng Chapi Yes.

Phải chi sáo mà có màu này thì sướng, thế nào cũng phải tậu một cây, hehe.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-28-2009 9:22 | Locked

cám ơn Chapi đã chụp giúp nhé, hình rất đẹp.

thành thật cáo lỗi với Haley và tuan1812 về đơn hàng sáo, thú thật là tui ko thể kiếm đc trúc ngon để làm sáo, cho nên nếu làm ra sẽ ra hàng ko tốt, cho nên xin từ chối nhận 2 cây sáo của 2 bạn. mong mấy bạn thông cảm.

Page 3 of 23 (332 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net