Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Trung Thu - 2 giờ thứ 7 - ngày 3 tháng 10

rated by 0 users
This post has 167 Replies | 4 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Chài. đợt này đông dữ àh nha. Cái quán đó có thể chứa được 40 người. Nếu đông quá thì còn có phương án 2 là lên trên sân thượng của quán. Có thể chứa thoải mái. Nhưng mà theo tôi thấy có thể sắp xếp ngồi được trong phòng. Chỉ cần dọn dẹp bớt mấy cái bàn là cũng có đủ chổ ngồi ấm cúng. thâm tình.

Còn có cái hay nữa là không gian trong phòng đầm ấm. Tiếng sáo tiêu cất lên nghe nó có cảm xúc và dễ đi sâu vào lòng người hơn. Chứ ở ngoài thì loãng lắm. Chơi nghe nó ko có hay.

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Trời lo kiếm tài liệu ko thấy topic này, đến lúc thấy thì full rồi, hic nhà em ngay Nơ Trang Long nè, cách có chút xíu mà ko được gặp mấy anh thì buồn lắm, em mún đi nữa, cho em đi với.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Mọi người cho em tham gia với.em ở gần đó lun.không bít còn nhét thêm em vào nữa được không?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
được, các bác cứ ghé vào, nhớ thổi góp vui vài bài nghen!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tuy danh sách đã trên 30 người. Tuy nhiên cũng có người tới sớm, người tới trể. cho nên cũng không đến nỗi hết chổ. Tui cùng nhóm công viên Hòang Văn Thụ cũng sẽ đến sớm, Chắc 1 giờ là có mặt ở đó. Chiều tui cũng về sớm đi đám cưới, bác Tieusu cũng về sớm có việc nhà. Chắc là tới 5h30 là tụi tui cáo lỗi rút quân. Nếu các bác có thời gian thì tới sớm chơi trước vài tiếng cũng được.
Các bạn nào là người mới thì cũng nên đi cho biết, sau này biết rồi thì dễ liên lạc hơn.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Thật tiếc quá, thứ 7 mình có buổi tổ chức trung thu cho trẻ em nghèo dưới Tây Ninh, đành hẹn anh em dịp khác, đáng tiếc, đáng tiếc....

Chúc ACE damsan offline trung thu hoành tráng nhé!  -Beer

Tấu khúc tiêu giao xua tan sầu
Not Ranked
tiểu cầm thủ

hic hic...bác saotruc ơi, em xin 1 ghế cứng làm thính giả dc không ? Em ở bên Dân ca Việt Nam nhưng rất thích nghe sáo ^^

/ps: Có mục nào gọi là yêu cầu nhạc không ạ ? Nếu có em xin yêu cầu bài : Xuân Về Trên Bản Mèo - Sáo mèo . Thanks các bác

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mấy bác ơi, chỗ quán Bồng làm sàn bằng ván ép đó. 30ng x50kg/1ng = 1,5 tấn. Cái sàn đó chỉ chịu đc có chừng 100kg trên m2 thoai đó nha.

Theo ý tui thì ai ham vui thì vào trong chơi, ai ham đánh lẽ và thích tám riêng thì lên sân thượng. Giải pháp này vừa ko giới hạn ng tham gia, vừa an toàn trên xa lộ nữa !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Trời, nghe bác nói tui sợ quá. Người nhỏ như tui cũng đã hơn 50 ký rồi. Người cở như ông Tieukiemgiangho chắc cũng 7-8 chục. lại thêm mớ bàn ghế, tre trúc, đàn địch nữa chắc cũng lên 2 tấn. Khi chơi nhạc, mấy ông lại hứng thú nhịp chân gõ phách, vỗ ngực dậm chân. Phải như kiến trúc sư Hoangtubeo có ở nhà, nhờ bác kiểm tra đo đạt giúp.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dân chơi sợ gì bị rơi.....
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Nguy hiểm thì mặc nguy hiểm, vui choi ta quyết vui chơi...... A e ta cứ vui chơi đi rồi hậu quả tính sau.....hehehe.

Hình phạt của Spammer

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Dân chơi mà sợ mưa rơi, Mưa rơi to quá dân chơi đi về Cool
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em xin được đăng ký 2 chổ dự thính.còn đăng ký em không dám.rất vui vì được tham gia lần này để biết thêm gia đình dam san của chúng ta.chúc Offline thành công,vui vẻ.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Dẫn bạn gái đến nghe và gặp mặt mấy sư huynh thôi chứ thổi góp vui thế nào được anh, "em thổi hơi còn chưa ra nữa mà" trích nguyên si lời Lee sư huynh nè..hic.

À hôm nọ em chưa cám ơn Lee sư huynh vụ sửa giúp em cây tiêu, lúc nào rảnh rỗi cho em mời huynh vài ly Beer để cám ơn với lại tính hỏi huynh vài việc lun, hôm nọ có gọi dt mà ko thấy huynh bắt máy. Huh?

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Em cũng xin đăng ký 1 chỗ được không các bác

Bao Giờ Cho Đến Ngày Mai.......!
Page 5 of 12 (168 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net