Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Trung Thu - 2 giờ thứ 7 - ngày 3 tháng 10

rated by 0 users
This post has 167 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saotruc:
Bác về VN đi, tui mời bác cái bánh.

Tui đc 2 tuần holiday, nhưng mà vé về VN mắc wá, gần 1000. hix, ăn có cái bánh mà tốn kém wá, thôi pác...ăn dùm lun đi !

Tui thèm bánh pía Sóc Trăng cơ, loại bánh trung thu tháp thì bên Úc có đầy, chỉ bị cái ko ngon, còn bánh pía thì thui ko có  1 cái !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Not Ranked
tiểu cầm thủ

saotruc:
Bạn Luckystar 5h30 ra chắc là 6g mới tới. Lúc đó chắc một số người cũng đã về nên có thể có chổ ngồi.

Chỉ hy vọng các "cao thủ võ lâm" vẫn còn đầy đủ! Big Smile Mà từ trung tâm q1 chạy lên hơi bị xa, với lại tiếng là 5h30 ra nhưng thực tế sớm lắm cũng 5h45 Luckystar mới về được nên có thể sẽ trễ hơn dự định đôi chút! ^ ^

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui mới vừa nhận một cái thiệp cuới của thằng bạn mời đúng ngày offlien này. Lúc đó 6h tui cũng đi về đi đám cưới.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hix, không biết còn chỗ không? Nếu còn cho tui tham gia với nha.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thêm bác Songduy nữa là 37. Tới 40 chắc mình dừng. Thêm nữa thì không biết phải ngồi như thế nào nữa
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

haha sao ko ra công viên off nhỉ hơi loãng 1 tý

cái quán bé ty ấy nhét cả đống người vừa ngột ngạt vừa nóng chịu sao thấu. 50 người bằng lớp học mất rồi anh em vào đấy ra vào sao cũng là cả vấn đề. thật thà mà nói chỗ đấy thiếu rồi

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

em thấy nên dời địa điểm thì hay hơn. khu ấy 30 người là quá tải rồi. vừa nóng ngột ngặt lại chật chội.

kiếm cái công viên chẳng hạn. yêu cầu anh em góp tiền trước thế là ok!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ý đồ của anh saotruc là sẽ có những suất đặc biệt dành cho 2 người ngồi, để cho nó ấm ám tình Damsan Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Mình ủng hộ ý kiến của bác sicore. Mình thấy đây là buổi offline đầu tiên của năm học mới, chắc cũng có nhiều thành viên của damsan ở quê mới vào Sài Gòn học nên chắc cũng mong được tham gia giao lưu với mọi người. Nếu vì địa điểm ko cho phép mà giới hạn số lượng người tham gia sẽ gây thất vọng cho nhiều người và cũng làm giảm bớt ý nghĩa "dam me va san se" của diễn đàn.

Mong ban tổ chức có thể xem xét lại vấn đề chọn địa điểm offline lần này

Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, Gian khổ sẽ dành phần ai?
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

em xin lỗi các anh là hôm đó chắc em ko lên được vì sáng hôm sau là đại hội đoàn trường em, em là bí thư nên không thể vắng mặt được.

Em xin lỗi nhiều.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mùa này mưa bão thất thường nên BQT không chọn giải pháp ngoài trời . Những quán khác có phòng kín thì đòi thêm tiền phụ thu quá cao. Mặt khác chỗ này đã quá quen thuộc với anh em ĐamSan nên sẽ thoải mái hơn. Nếu quá đông thì mình sẽ bỏ bớt mấy cái bàn để nước uống ra ngoài và ngồi thêm vào giữa. 
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Xin lỗi mấy bác trong ban tổ chức, vì lí do đột xuất, kì này em không tham gia được. Vì em vừa nhận được lịch đi theo chương trình trẻ em nghèo đón trung thu, coi như góp chút vui cho các em, máy bác thông cảm nhé. Em báo trước để nếu ai đi được, thì có thêm chỗ của em. Thành thật cáo lỗi, cáo lỗi!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Tròn 2 tháng em không lên DS, h lên phát hiện cuộc off này. Em đăng kí còn kịp không vậy.
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ITLOVER có thê đi được đó vì có 2 thành viên vừa hủy.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Em khuyên mấy anh đừng có ăn bánh Trung thu, kẻo giống như em năm ngoái thì khổBig Smile
Page 4 of 12 (168 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net