Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Trung Thu - 2 giờ thứ 7 - ngày 3 tháng 10

rated by 0 users
This post has 167 Replies | 4 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chị Wow nói quá đúng! Đảm bảo sp là không chết ngộp mà chết theo kiểu độc đáo hơn. 

Chị ơi! sp kêu đi học..hi hi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em đi quay phim được hông nhỉ ^^ !!!

Nếu được cho em 1 vé.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em đăng kí 1 chỗ nhé
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
saotruc:

Anh chị em Damsan thân mến,

Một mùa trung thu nữa đã đến, bánh trung thu và lòng đèn đã đỏ rực khắp các con đường. Tui một lần nữa đưa mặt móc kêu gọi anh chị em gần xa  khu vực miền nam. Đúng rằm trung thu tức ngày 3 tháng 10 dương lịch, đến tại quán Bồng vào lúc 2 giờ ngày thứ 7. Để anh em ngồi lại, ăn miếng bánh, uống miếng nước trong không khí ấm ám tình Damsan.

Đề nghị bác sáo trúc sửa lại từ ấm ám trong thông báo offline trung thu thành ấm áp Stick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongue

nơi bình yên là nơi lắng sâu...
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Cho chị đăng ký 2 suất nhé. Lần này sẽ tiếp tục làm khán giả, hehe
Saodieucaonguyen
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chị Kokoro hôm đó có đi không ạ! còn chính tả thì cứ để sai như vậy luôn, vì viế sai chị cũng đọc được đúng mà Big Smile
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

xin bác saotruc update lại giùm, em đk 2 chỗ mà, giờ xin đk thêm 1 chỗ nữa.

- 1 cho em (jan031985), 1 cho Huấn (mrhuan), 1 cho Nhật (maitimem125),

Tổng cộng là em đk 3 chỗ!

Nếu có vấn đề gì bác cứ kiếm em hỏi tội :D

+ Topic nhạc phổ (sheet): http://damsan.net/forums/thread/5218.aspx + Topic yêu cầu nhạc phổ: http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Các bác cho em xin một chỗ nhé! he he .... (không biết còn ko ta???) :D
Hoa Anh Thao
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Bây giờ mới thấy. Mà đếm chỗ thấy hơn 30 chỗ rùi. Nếu còn chỗ các bác cho em xin 1 chỗ hay 2 - 5 chỗ cũng dc.

Thanks

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

cho em đăng ký 1 chỗ

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

saotruc:
Chị Kokoro hôm đó có đi không ạ! còn chính tả thì cứ để sai như vậy luôn, vì viế sai chị cũng đọc được đúng mà Big Smile

chị cũng chưa biết nữa vì gần đây hơi bận việc, chị không đăng ký nhưng hôm đó nếu đi đuợc thì chị đi, nếu hết ghế thì chị ngồi dưới đất cũng đượcConfusedSmileConfusedSmileConfusedSmileConfusedSmileConfusedSmileConfusedSmile

nơi bình yên là nơi lắng sâu...
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hix, anh saotruc cho em rút lại vé nha Sad, thứ 7 tuần tới nữa em phải về quê nữa rồi, hix. Dự tính quay phim làm clip chơi, đành để lần sau vậy !!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bụi đời em xin đăng kí 1 vé!^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

lần này em cũng sẽ làm khán thính giả nghen^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

To chị Kokoro : quán Bồng là quá càfe nhưng không có ghế chị ạ. Tất cả chúng ta ngồi dưới đất hết. Riêng chị thì chị yên tâm, vì luôn có chổ cho người nhỏ con như chị ngồi.

To all : chúng ta cũng như những lần trước. Vào quán nên mọi nguời đều phải kêu nước hết. Họ sẽ tính tiền trên số lượng nước mà mình kêu. Chúng ta sẽ góp tiền để trả. Một số bác nằm trong danh sách buộc phải đi thì tui đã tự động đưa vào danh sách. Chỉ có bác Admin là không được vào danh sách vì chúng ta luôn chừa một chổ cho bác ấy từ 3 năm qua. Danh sách được tui cập nhật vào những buổi tối ở trang 1.

Page 2 of 12 (168 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net