Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

mong mọi người hương ứng

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
gacon420387 Posted: 08-07-2007 9:06

xin chào các bác em có đề nghị thế này.

theo em trong phần sáo trúc này lên có một trang nhỏ để mọi người pót bản nhạc lên cùng tập hứ em thấy các bản nhach trên forum còn quá lả tả rất khó tìm.

em tuy thỉu sáo thì ko hay nhung lại rất khoái sáo vì vậy em đề nghị được  trực tiếp giúp dỡ rong khoản này các bác ở hà nội có thể tập chung tài liệu, bản nhạc lại sau đó em xin được mạn phép biên tập lại và post lên để những ai ko có điều kiện giao lưu trực tiếp với các cao thủ và sách vở thì có damsan.net để cung học tập.

Nếu các bác thây em nói đúng thì mong hương ứng. Các bác ở Hà nội nếu thấy em nói đung thì xin liên hề theo số điện thoại 0904020622 tên em là Vinh theo em các bác lên tập chung các bản nhạc lại vào hôm off rùi gửi một bác nào sống gần khu nguyễn trãi vì hiện tại em bị gãy tay ko đi đâu đươc .Lên chỉ có thể đến trường mà thôi.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

bạn gacon ơi, hiện nay trong group Abc2U đã có forum Thư Viện, đây là nơi các thành viên đóng góp các bản nhạc và xây dựng danh mục những bản nhạc đã được tạo ra (có thể bằng Abc2U hoặc 1 công cụ khác) nhưng thống nhất là sẽ chia sẽ dưới dạng file pdf hoặc file hình ảnh, nếu là Abc2U thì có thêm file text dạng cú pháp Abc+. Hiện tại ở forum này đã có một số bản nhạc do bạn tiengdanbensuoi và saotruc đưa lên.

Hiện BQT cũng đang cố gắng sắp xếp lại các forum / topic sao cho hợp lí hơn. Hi vọng công việc sớm hòan thành và nhận được sự góp ý, ủng hộ của các bạn.

CoolWink

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net