Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

em còn kém,các bác đừng cười nhé.

rated by 0 users
This post has 18 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
prometal Computer [co] Posted: 08-27-2009 4:52
[YouTube:FqTy2Mw2joE] 
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Dạo trước cái sáo dọc này từng bị dèm pha ở topic nào ấy nhỉ. Welcome bạn mới nhé Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Đây có phải Tư Mã Bất Bình trong Trung Nguyên Kiếm Khách không  nhỉ ? hay ae họ hàng rì đó của Nguyên Bưu (trong bộ 3: Thành Long - Nguyên Bưu - Hồng Kim Bảo) ko vậy ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Đây là nhân vật đã thổi bài Love Is Blue đây mà . Bài này thì nghe hay hơn :D
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Đúng rồi, bác prometal đã xuất hiện lần trước với bài Love is blue! Bác này cũng không mới lắm đâu nhỉ!? Big Smile Dù sao thì cũng mừng bác tái xuất giang hồ.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Lần trước là có người post video của bác í rùi chém gió....

còn nầy này đích thân chủ nhân post bài

Not Ranked
tiểu cầm thủ
caynuathan:

dạ,đúng là em có thổi bài love is blue nhưng chưa post lên diễn đàn bao h mà.em toàn tự mò nên còn kém lắm.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bản mới thu nghe ổn hơn mấy bản trước, có vẻ như khớp nhạc đệm chưa ổn lắm nhỉ, đôi chỗ ngắt hơi hơi bị hụt.

Hình như lần trước có cậu nào quảng cáo prometal chơi đàn, sao lại thuộc trường ca bất tận 5-10-15-20 nhỉ, ko bít kó phải rân bất khuất không ta??
 Hai bao thóc đầy anh không dám vác, hai bao trấu đầy anh vác đi băng băng, ố la la....

Not Ranked
tiểu cầm thủ
ChangkiFung:

Bản mới thu nghe ổn hơn mấy bản trước, có vẻ như khớp nhạc đệm chưa ổn lắm nhỉ, đôi chỗ ngắt hơi hơi bị hụt.

Hình như lần trước có cậu nào quảng cáo prometal chơi đàn, sao lại thuộc trường ca bất tận 5-10-15-20 nhỉ, ko bít kó phải rân bất khuất không ta??
 Hai bao thóc đầy anh không dám vác, hai bao trấu đầy anh vác đi băng băng, ố la la....

dạ,bác nhận xét đúng đấy,em dùng nhạc midi tiết tấu bài này nhanh , vừa thổi vừa đuổi theo nhạc đệm nên bị hụt hơi.mà rân bất khuất là ji vậy bác?

ơ,thế thì lạ thật,em cũng có chơi guitar,cũng có post 1 bài 5,10,15,ai mà lại bik em nhỉ?,bác nào biết cái topic đấy hạ lạc nơi nào thì share em cái,em tìm mà o thấy,tò mò quá.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
caynuathan:

Hơ hơ, Love Is Blue em post chứ ai . Bác Nứa bảo em chém gió à Big Smile

Em chỉ bảo ông này có phong cách thổi tự tin thôi mà.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
prometal:

dạ,bác nhận xét đúng đấy,em dùng nhạc midi tiết tấu bài này nhanh , vừa thổi vừa đuổi theo nhạc đệm nên bị hụt hơi.mà rân bất khuất là ji vậy bác?

ơ,thế thì lạ thật,em cũng có chơi guitar,cũng có post 1 bài 5,10,15,ai mà lại bik em nhỉ?,bác nào biết cái topic đấy hạ lạc nơi nào thì share em cái,em tìm mà o thấy,tò mò quá.

Topic kia chỉ post bài love'blue của bác thui, chẳng qua tui ngầm mến mộ tài năng của pác nên có ngả nghiêng ngó bên này bên kia chút xíu (nên đi chơi hay bị lạc đường lắm) chẳng qua trường ca 5 10 15 thì chỉ có dân BấtKhuất hay dùng thui nên mới đoán không bít có phải ông cũng đang tọa lạc gần thư viện tạ quang bửu không, hôm đó xem cái bài đó mà thấy cái nhà tăm tối rất giống nhà trọ cũ của tui ở bên Trại Cá, hic nên tui mới có ấn tượng với bạn, hic nếu mà gần chỗ tui cho tui sang tui quay phim nhờ với, hehe. Chơi G cảm xúc lắm, đệm cả tên bạn gái tên L vào àh, khà kàh.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
hi,đấy là em giao lưu đàn hát với mấy ông anh học cảnh sát ở phòng trọ anh bạn chỗ doãn kế thiện , em ở hn chỗ mỹ đình o bik trại cá nó ở chỗ nào cả ;)
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ah chỗ đó thì gần nhà bác Vinh_le, mà bác này có máy quay rùi, hèhè, chỗ tui xa chỗ bạn lắm, nhưng khu dưới đó thì có thể học hỏi nhiều cao nhân đó, bạn học trường nào vậy, xem ra phải dời lại lịch hẹn gặp thui,hịc.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ChangkiFung:

Trong đây thì gọi là dân Bé Khỏe.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

hờ.

1 chữ Được Yes

Page 1 of 2 (19 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net