Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sách Đàn Bầu nâng cao - nhạc sỹ Bùi Lẫm

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 3 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
giang1000 Posted: 08-16-2009 6:32

Mình post các file ảnh của cuốn sách lên, các bạn có thể đem về tham khảo.

Cháu mong bác Bùi Lẫm thông cảm cho cháu, vì quá đam mê âm nhạc dân tộc nên chúng cháu mới sử dụng cuốn sách của bác để góp phần giữ gìn nền âm nhạc dân tộc.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hình ảnh không đẹp cho lắm, vì mình chụp bằng điện thoại. Các bạn xem tạm nhé.

Mình chỉ post vài trang để các bạn bàn bạc, hỏi kinh nghiệm của nhau. Vài ngày nữa mình sẽ post tiếp. Vì phần lý thuyết chỉ chiếm có 1/3 cuốn sách, phần còn lại chủ yếu là những bản nhạc dành cho đàn bầu, rất hay. Mình sẽ post sau nhé.

Mong các bạn thông cảm.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Các bạn dù có đọc sách hay không, cũng nên cho mình biết ý kiến. Mình thấy cả tuần nay chỉ có một mình mình vào chủ đề Đàn Bầu. Các chủ đề mình viết đều không vó ai trả lời, hoặc có ý kiến gì cũng được. Chứ có mỗi mình mình, lúc nào mở mạng lên cũng thấy tên mình mà không ai trả lời. Buồn lắm chứ.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bác đừng nản lòng, tại trong diễn đàn cũng ít thành viên học đàn bầu.

Việc bác làm hôm nay sẽ giúp các thành viên muốn học đàn bầu trong tương lai đấy!

Chúc bác vui ^^

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Yes

Em , và có thể là nhiều thành viên khác trên damsan này nữa, cũng rất muốn học về đàn bầu và nhiều loại nhạc cụ khác nữa, xin bác hãy cứ tiếp tục bởi vì điều đó là rất cần thiết và ko thừa đâu. Một cuốn sách hướng dẫn học đàn bầu đối với em nếu kiếm được thì cũng ko dễ, và ko chỉ mình em. Khi cần thì đi đâu kiếm chứ, lên đây chứ còn gì nữa. Cảm ơn bác rất nhiều ... Em rất muốn xem hết quyển sách này ...

ym: heartfailz
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Mình cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình. Mình sẽ cố gắng post cả cuốn sách lên để chúng ta cùng tham khảo.
Page 1 of 4 (57 items) 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net