Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

mới thu, xin chỉ giáo

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
olala Posted: 08-14-2009 4:18

ko làm sao up dc nhạc chạy trên này luôn, chán quá, các bác vào đây nghe vậy

click here

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhịp của bạn olala chưa vững, nên nhiều chỗ bị loạn, nhưng mà nghe vẫn truyền cảm lắm. Khổ thứ nhất tớ rất thích những đoạn dồn nốt xuống rồi vắt lên của bạn. Khổ hai (đoạn cao trào diễn tả cảnh nức nở sau khi chôn hoa) thì bạn chưa thuộc hết giai điệu đúng ko. Post tiếp vài bài nữa đi bạn ơi Yes 
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hay đó, rất là truyền cảm, anh Olala cứ mạnh dạn post thêm mấy bài nữa đê! Nhưng mà em nghe thấy bài này thu âm tiếng hơi bị nhỏ thì phải, cho nên mấy cái âm dizi chả thấy đâu!

Giá mà Đamsan.net nhà mình có chức năng upload tác phẩm lên như viettabs.net thì hay biết mấy

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
share file nhạc nên đi anh Olala ơi !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thoaingocpn:
share file nhạc nên đi anh Olala ơi !

file nhạc nào cơ? nhạc nền á?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

bạn này thổi hay thật. !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
phải rồi . Nhạc nền đấy ạ
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

kmath:
Nhịp của bạn olala chưa vững, nên nhiều chỗ bị loạn, nhưng mà nghe vẫn truyền cảm lắm. Khổ thứ nhất tớ rất thích những đoạn dồn nốt xuống rồi vắt lên của bạn. Khổ hai (đoạn cao trào diễn tả cảnh nức nở sau khi chôn hoa) thì bạn chưa thuộc hết giai điệu đúng ko. Post tiếp vài bài nữa đi bạn ơi Yes 

cảm ơn kmath nhé ,đúng là bài này chưa thạo nhạc lắm thật  hì hì ,sẽ cố gắng thêm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thế này là hay quá ròi . Nghe rất cảm động. Mấy chổ ko giống người ta nghe càng khóai , chứ ai cũng thổi y như sheet thì huề tiền Big Smile
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

saotruc:
Hay! tui không thổi được như vậy.

bác saotruc khiêm tốn quá, bác là người em khâm phục nhất ở đây đấy

Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net