Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Siêu Nhân Gao + Thất tình (Remix )

rated by 0 users
This post has 15 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt Posted: 08-07-2009 1:36

Rảnh quá em thâu chơi 2 bản 1 là ost trong Siêu Nhân Gao , bài hát của tiên nữ Tetomu .

Hibiki no Shirabe

[youtube:N43iQV4qAeI]

Thất Tình Remix , Song tấu he ,

em đang dạy thằng nhỏ này thổi , củng dc chút chút rùi . Có thể chơi dc Kìa con Bứom vàng rùi . Giờ nó trùng tấu với em .

[youtube:tUcox0Zsp4A]

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Htt reo lưỡi ngon ùi hén, nhìn thằng nhỏ mắc cười quá, anh hùng xuất thiếu niên, nhìn nó bấm thấy ớn thiệt, vù vù lun, mà còn lắc lắc cái đầu nữa, hehe.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Cho hỏi luôn anh Htt, anh đánh lưỡi kép được hông, sao em thấy khó quá, không biết tập có đúng không, nếu anh biết bửa nào đi off anh chỉ mánh em với. Wink
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
cố tập thêm đi anh bạn , thổi còn nghe xì xì mà , hix . mà lôi mấy bài chạy ngón về mà tập cho trình nó nhanh lên .nhận xét thẳng nhá : thổi còn xì , hơi yếu , bấm còn chưa chuẩn (anh em nói thật cho nhanh tiến bộ ) , còn mình thì còi nhưng cũng đủ để thổi rõ note he he .
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Tiếng xì xì là của thằng nhỏ mà Big Smile

@SongUIT : Trong nhóm ĐHCT có Htt đã luyện gần hết skill và ông Huy (nguoicodon) đã luyện hết skill từ đánh lưỡi đến chuyền hơi, đến đó bạn tha hồ tham khảo Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

CucTimAnNgot:
cố tập thêm đi anh bạn , thổi còn nghe xì xì mà , hix . mà lôi mấy bài chạy ngón về mà tập cho trình nó nhanh lên .nhận xét thẳng nhá : thổi còn xì , hơi yếu , bấm còn chưa chuẩn (anh em nói thật cho nhanh tiến bộ ) , còn mình thì còi nhưng cũng đủ để thổi rõ note he he .

Thanks bac nhưng em xin đính chính tiếng xì hơi là của thằng nhỏ ko fai em thổi xì xì .
Bài này em quánh kép nhưng chưa dc sắt lắm , thấy thằng nhỏ qua nên thu chơi cho vui heheh , ko có tập kỷ mong các bác thông cảm .

Bạn cứ đến có bạn Huy tập hết kỷ thuật rùi sẽ hướng dẩn lại cho .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy hả anh Htt, sướng thật, hy vọng là không phải đi học trước ngày 16-8, em rất khoái đánh lưỡi kép, nhưng thấy khó lắm, có người chỉ dễ hơn !!!

tiengsaocodon: sao bạn ghi là @SongUIT, mình có phải là biến đâu Big Smile

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Nhìn điệu bộ thằng nhóc hay nhỉ! Bài “thất tình” nghe ấn tượng hơn ^^
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Thằng nhóc zô cho màu mè thui, hoangdat tui thấy nó có thổi kêu nốt nào đâu........xì không, với lại tay nó bấm đi bấm lại có 2 nốt a. Thổi cũng hay đấy htt.

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
TiếngSáoCôĐơn:

Tiếng xì xì là của thằng nhỏ mà Big Smile

@SongUIT : Trong nhóm ĐHCT có Htt đã luyện gần hết skill và ông Huy (nguoicodon) đã luyện hết skill từ đánh lưỡi đến chuyền hơi, đến đó bạn tha hồ tham khảo Big Smile

^>^! tiếngsáoCô Đơn hok bik gì ^>^! tiếng xì là thằng nhỏ đệm bass vào cho nó sinh động đó mà^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cái này gọi là xong tấu àh hix thằng nhỏ giống thổi nhép ghia ngón bấm loạng xạ ^>^! sáo cầm chưa chắc rớt lên rớt xuống kìa^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

mình thích baiài Remix hơn

Hự. Remix thổi rất là máu.

bài Siêu nhân thổi có vẻ hời hợt, chưa chắc

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
công nhận thằng nhỏ đệm bass hay thật :D mình đúng ko biết mà ..... :D cứ tưởng sáo ko có bass , bây giờ nghe mới thủng ... (thủng màng nhĩ :D)
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thu chơi cho vui thôi , thằng nhỏ thổi nhép mà hahaah, Ai ngờ nó đánh BASS dc nữa.

Sao anh em không thử khai tác tính năng đánh Bass của sáo hahahah

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em thấy xí tai của bác htt vui thiệt. bác thích lắc lư. khi thôi em hay dùng chân đạp nhịp hơn.

em thích mấy bài nhạc nhẹ với lại có âm điệu lên xuống rõ ràng thuận lợi ttập mấy skill ban đầu

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Page 1 of 2 (16 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net