Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vụ OFFLINE của club sáo trúc ở hà nội !

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 4 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ở HN có thêm một cao thủ nữa kìa, các bác liệu mà bắt cóc gấp nhé! Wink
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
To kirinhn : "đề nghị" các bác đừng dùng chữ "cao thủ", hay "đẳng cấp" gì gì trong diễn đàn mình nha, như vậy nghe nó "chói" lắm mà lại khiến anh em khó gần nhau hơn. Xin cúi đầu cảm ơn tất cả mọi người.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
vậy phải dùng từ gì khi nói đến những người có trình độ cao. mà tui nhớ trong video làm sáo của bác leehonso cũng có dùng từ "cao thủ". cái này lee không viết mà là nói.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

leehonso:
To kirinhn : "đề nghị" các bác đừng dùng chữ "cao thủ", hay "đẳng cấp" gì gì trong diễn đàn mình nha, như vậy nghe nó "chói" lắm mà lại khiến anh em khó gần nhau hơn. Xin cúi đầu cảm ơn tất cả mọi người.

Vậy em dùng từ "khủng long" được không Geeked?

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Em cung rat thich thoi sao. Tiec la moi chi self-study nen trinh do con ga lam.

Cho em dang ki mot suat nhe:

email : tien.itbk@yahoo.com 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác đừng ngại trình độ kém hay giỏi. Kém thì mình mời càng cần tập luyện, cần trao  đổi kinh nghiệm và thông tin, như vậy cái damsan.net này cũng như câu lạc bộ sáo trúc mới tồn tại. Nếu ai cũng giỏi hết thì làm gì có chuyện thành lập nhóm. các bác đừng  quan trọng gì về trình độ gì cả.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
mọi người ơi em ở thanh hoá mới ra hà nội mong mọi người chỉ bảo đường đi lối lại để em tham gia vào hoạt động của mọi người
Xitrum
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

1. Đóng 50k Big Smile

2.Sáng cn hàng tuần vác sáo tới cung văn hoá thiếu nhi hà đông

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hic em vừa mới ra hà nội bác đã doạ em mà em ở tít dưới tận đại học công nghiệp bác bảo em làm sao mà bít đường đến đó chứ có ai gần đó ko cho em hoi thăm rồi dẫn em đi cùng với nào huhuhuhu...[:'(]
Xitrum
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Các bác ơi em có ý kiến là đừng có tụ tập ở tận bên hà Đông nữa...Em đề xuất sáng CN hàng tuần đúng 9h anh em có mặt tại bến Hàn Quóc ( gần Hồ Tây, chỗ phố "phò" Tô Ngọc Vân) cho nó ở gần trung tâm...Hơn nữa ở dấy em nghĩ là rất có hứng để anh em giải sầu

Uống rượu say ngày mai ta tỉnh Uống rượu tình khó tỉnh lắm ai ơi Điếu thuốc tàn ta mồi thêm điếu nữa Nếm thuốc tình ko có lửa mà châm
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
đây không phải là tụ tập để giải sầu! tới clb la để học chơi sáo! tới đó mọi ngưởi sẽ được bác Sơn hướng dẫn các kĩ thuật cơ bản dùng khi chơi sáo trúc!!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
GÌ ghee vậy bác...Em nói chơi thôi mà....Em chưa biết NVH Hà Đông nó ở chỗ nào...Có phải nằm trên đường Nguyễn trãi ko ạ
Uống rượu say ngày mai ta tỉnh Uống rượu tình khó tỉnh lắm ai ơi Điếu thuốc tàn ta mồi thêm điếu nữa Nếm thuốc tình ko có lửa mà châm
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
 ý kiến của Wildzebra cũng hay đấy, thỉnh thoảng anh em nên tụ họp vừa đi chơi, vừa tập thổi sáo luôn, mà ra những chỗ như hồ tây thổi sáo thì tuyệt vời (nhưng từng người thổi một thôi - chứ tất anh em ai cũng thổi cùng lúc thì hehe...)

Thổi sáo, kéo nhị cũng khó ghê....

Yahoo: anhdan05@yahoo.com

Mobile: 097.6868.530

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hi!

Em ở Minh Khai...

Bi giờ em muốn được tập luyện cùng clb Hà Nội em phải làm thế nào vậy ạ

Đóng tiền cho ai thế

Mà mỗi tuần chỉ tập trung mỗi bủi sáng CN thui à

Xin hướng dẫn em cụ thể chút đi....

Thankxxxx

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

bạn là thành viên mới tham gia, không theo dõi bài viết từ đầu nên chưa biết, hiện tại các bài viết ở trên gần như không còn giá trị sử dụng, nó chỉ mang giá trị lưu chữ mà thôi.

Hà nội hiện tại không có Clb sáo trúc nào hết, nếu bạn muốn tham gia clb sáo trúc thì tham gia clb của bác Sơn dưới Hà Đông, dạy tại cung văn hoá thành phố Hà Đông thì phải (mình cũng chưa từng đến đó bao giờ nên không biết)/

Nói chung hoạt động về sáo, không giống như các hoạt động khác chỉ cần 1 tuần là đủ vì bạn cần có thời gian để luyện tập những gì mình học được.

Địa chỉ nhà bác Sơn: nhà số 1 ngõ số 3 đường Tô Hiệu thành Phố Hà Đông, điện thoại: 0904506510

Page 2 of 3 (33 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net