Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Luyện sáo mùa cúm

rated by 0 users
This post has 53 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tuan_anh:

Hi, vừa search được roài, bản violin

[Youtube:KtgmPADvnvc ]

Hay rụng rời luôn bác ơi !

Có 5 phần chứ phải có 10 phần em cũng click nghe hết.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh sáo trúc đang onl có thời gian thì xem qua bản nhạc đó rồi giúp em luôn nha
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thoaingocpn:

Tại em nghe anh nói tiêu đề bài đó nên em tưởng anh có cả bản nhạc rồi chứ . Ko lẽ anh đọc được tiếng hoa . Đây là bản nhạc ạ anh giúp em nha

" />

1 là F1, 6 có chấm dưới đít là D1,ko có chấm trên đầu là D2,  có chấm là D3, nhiêu đó đủ quậy nát nước rùi, he he, bài này ko có si, nếu có thì thổi si giáng là đc, nhưng ko có thì  quan tâm làm giềzzzzzzzz.

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Saonhua trả lời quá đủ, tui khỏi phải nói gì thêm. Saonhua co bán khẩu trang không?
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

còn mấy note kia ạ . Em ngu việc đọc cái này các anh chỉ em chi tiết luôn đi . đô rê mi fa sol la si lên hết luôn .

số 0 là gì em không biết nữa .

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

thì cứ từng nốt tiến lên ra nốt kế tiếp

em ko bán khẩu trang anh rùa ơi, dạo này ít đi buôn rùi, chủ yếu ăn chơi xa đoạ cho quên ngày tháng, he he he  

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Lâu lắm mới lên mạng đúng là trăm nghe không bằng một thấy tài nghệ anh rùa quả là danh bất hư truyền
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
saotruc:

Anh chị em Damsan thân mến. Tình hình dịch cúm H1N1 ngày càng diễn biến phức tạp. Đây là lọai virus lay truyền qua đường hô hấp mà dân tập sáo chúng ta hệ hô hấp rất quan trọng. Anh chị em damsan hãy  thật cẩn thận để cùng chung tay phòng bệnh cho mình, cho người thân và cho diễn đàn nhé. Tui quay video này để phát động phong trào phòng cúm.
Hãy luôn rửa tay thường xuyên bằng xà phòng nhất là những ngón thổi sáo và mang khẩu trang nhé.

Ấy za, saotruc cho a lấy clip này đi tuyên truyền về H1n1 cho damsan.net nhá.

Page 4 of 4 (54 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net