Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Luyện sáo mùa cúm

rated by 0 users
This post has 53 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ack, mất hình tượng Rùa quá đi mất, mà từ ngày có Nhất Chi Mai nữ tặc chăm sóc. lão ấy thổi sáo mùi mẫn phết !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

leehonso:
Ack, mất hình tượng Rùa quá đi mất, mà từ ngày có Nhất Chi Mai nữ tặc chăm sóc. lão ấy thổi sáo mùi mẫn phết !

Rùa tui có hình tượng gì mà sợ mất híhí.....Đây là bài lương chúc (Butterfly Lovers). Tui rất sợ dịch cúm này, nên muốn làm cách bướm để bay đi tránh cúm đó mà, vì vậy nên thổi nghe mềm hơn 1 tí do run sợ trước dịch cúm.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
he heBig Smile! May mà cúm H1N1 vẫn chưa về quảng bình. Không thì em phải từ bỏ sáo mấtStick out tongue
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
saotruc:

Rùa tui có hình tượng gì mà sợ mất híhí.....Đây là bài lương chúc (Butterfly Lovers). Tui rất sợ dịch cúm này, nên muốn làm cách bướm để bay đi tránh cúm đó mà, vì vậy nên thổi nghe mềm hơn 1 tí do run sợ trước dịch cúm.

Bướm nó có bay xa được đâu bác, chi bằng chơi mấy bài chim cò có phải là bay xa hơn không? Hoặc chí ít thì chơi mấy bài phi mã, tẩu cho nhanh! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hê hê bài này hay quá ^^

thank bác nhiều em chả bị h1n1 nhưng cũng đang cúm nằm một góc nè. nhìn bác thổi mà đau cả ruột

bác cho em xin bản nhạc bài này đc ko^^

mail của em : xuanducdtt47dh2@gmail.com

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tui chưa đán máy ra, bận và làm biếng quá, bác xem tạm bản này, cũng dễ mà, cứ lấy 1 làm đô tính lên

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đã luyện sáo thì phải luyện cả tiêu, luyện xong không cúm cũng muốn cúm. Quay xong nghe dở quá vì ngồi vật lộn với cái khẩu trang khá lâu mới thổi được. Quay một mình nên không canh được khung hình, mất đầu mất đuôi hết. Nhưng vì tinh thần tuyên truyền là chính, rất mong anh em giử hơi thở mình trong sạch nhé.

[YouTube:niPo_XaVLaM]

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

tiêu của anh Duy mua bao nhiêu vậy ạ . Nghe hay nhỉ .

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
saotruc:

Anh chị em Damsan thân mến.

Hãy luôn rửa tay thường xuyên bằng xà phòng nhất là những ngón thổi sáo và mang khẩu trang nhé.

[YouTube:0aKW-QEnKtk]

Bài này SaoTruc chơi hơi bị "được" đấy.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em có cảm giác ở một số đoạn anh ấy dùng kỹ thuật tiếp hơi thì phải .
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ko biết khẩu tranh anh Saotruc loại gì, chứ em đeo khẩu trang, thở bình thường đã thấy ngộp rồi chứ chưa dám nói đến chuyện lấy hơi Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Em đề nghị thiết kế đồng phục khẩu trang ĐamSan, vừa quảng cáo cho trang web, vừa chống cúm! Yes

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

TiếngSáoCôĐơn:
Ko biết khẩu tranh anh Saotruc loại gì, chứ em đeo khẩu trang, thở bình thường đã thấy ngộp rồi chứ chưa dám nói đến chuyện lấy hơi Big Smile

Đây là lọai khẩu trang ý tế 2 lớp, công ty tui mua phát cho nhân viên dùng để phòng cúm. Các tòa nhà văn phòng hiện giờ mọi nguời mang khẩu trang hết rồi.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

thoaingocpn:
em có cảm giác ở một số đoạn anh ấy dùng kỹ thuật tiếp hơi thì phải .

Tui cũng không nhớ nữa, nhưng đúng là có những lúc quá mê thổi, quên lấy hơi, thì tới một lúc nào đó bị hết hơi giữa câu thì buộc lòng phải tiếp hơi thôi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tiêu của anh mua bao nhiêu vậy ạ . nghe âm sắc hay quá . giúp em tham khảo nha
Page 2 of 4 (54 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net