Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vầng trăng khóc

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung Posted: 07-26-2009 4:04
Em là một phan hâm mộ của nhật tinh anh .Em rất muốn thổi bài Vầng Trăng khóc nhưng khổ nỗi khi tập nốt nhạc không đúng nên toàn bị thiêú.Nhờ các bác chép hộ đc ko
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
http://www.mediafire.com/download.php?o4zymlbhic2
§µ₪ ₣®ą₪ҝïε
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Cám ơn bạn nhưng mình cần nhạc phổ các note ấy chứ cái này mình cũng có
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bạn dùng cái này thử xem có hợp ý ko :

Vào google. Gõ :

site:damsan.net Vầng Trăng Khóc

Chọn kết quả đầu tiên.

Ở gần cuối trang có nốt đấy.

Thân Smile

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hii, lúc post bài xong mới nhìn lại là bạn cần nốt, hiii. định xóa mà xóa hem được, thui lỡ rùi để đại lun hii
§µ₪ ₣®ą₪ҝïε
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Oh ! No broblem để đó cho forum cùng thưởng thức lun mà
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Thank bác tiếng sáo cô đơn nhìu nha Big SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig SmileBig Smile
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net