Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cần mua tre, trúc.

rated by 0 users
This post has 58 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
octieu:
Shinichi:

ừ mình cũng ko làm sáo nhiều nên cũng ko biết chỗ mua nứa, chỉ biết nhà chị Trang ở nhạc viện nhà chị ấy chuyên bán nứa làm sáo hôm nào phải hỏi cái địa chỉ đi mua nứa về làm sáo

ứ , em là mem mới cứ tưởng shinichi là con nít giờ coi lại hình bự tồ! vậy là kêu bằng chú được rùi

nhà chị này  chú biết àh? chú hay thật làm học trò thầy sơn môn gì cũng được học, còn chị này nhà chắc cũng có bán sáo nhỉ?

Hịc bạn nói vậy thì mình tổn thọ mất, mình năm nay mới 20 thôi, mình là học trò thầy Sơn thật nhưng trình độ cũng chưa ra đâu, nhà chị Trang chuyên bán nứa làm sáo chứ không bán sáo đâu bạn, bạn muốn mua sáo thì ghé qua thầy Sơn hoặc là anh Thơm giá sáo phải chăng, chất lượng tốt, sáo của thầy và anh Thơm coi chất lượng là đầu bạn ạ

To thanhnhat mấy hôm nữa mình sẽ đi tìm hỏi mua nứa giúp bạn, có gì thì mình sẽ nhắn cho bạn

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

được vậy thì tốt quá. cảm ơn shinichi nhiều ha

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

""bạn muốn mua sáo thì ghé qua thầy Sơn hoặc là anh Thơm giá sáo phải chăng, chất lượng tốt"",

bạn mua giúp mình một cây sáo được không? loại sáo trầm ấy, như là ton la trầm hay son trầm đấy, lựa cây nào thẳng, nốt không bị méo ấy, nhất là phải có mắt tự nhiên mà khỏi cần sơn, sẽ gửi  tiền cho bạn, ...à mà sẵn tiện bạn xin người bán chữ ký kỹ niệm giúp mình được không? mình muốn mua sáo của thầy sơn đó.

nếu được mình sẽ liên lạc với bạn!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

hjx vậy anh Shinichi mua giúp em luôn nha còn yiền bạc thì em chuyển tiền cho hjhj.

nếu đuọc thì em cho địa chỉ của em sau.Smile

http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Ủa? tặng mà hok ai lấy sao ta.Thôi đành giữ làm của hồi môn cho con gái vậySad
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Vâng em ko muốn việc chưa đăng kí bán sáo mà đã bán sáo trên đamsan nên có gì thì bác cứ gửi vào hòm thư của em hoặc vào yahoo cũng được

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Phát, anh thấy miền Tây mình trúc mọc hoang cũng nhiều lắm. Dọc quốc lộ với tỉnh lộ ấy . Em chờ Shinichi gửi tận từ Hà Nội vào, thì cũng tranh thủ lúc nào rãnh xách cưa ra cưa mấy ống trúc đó về thử xem.

Anh cũng tính mấy lần nhưng lần nào đi cũng ko có cưa hay dao gì nên ko tấp vô lấy ặc ặc Stick out tongue

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
saohanoi:
Ủa? tặng mà hok ai lấy sao ta.Thôi đành giữ làm của hồi môn cho con gái vậySad

Em tặng gì, chị lấy nè. Gửi vào sài gòn cho chị nha...hihi. Rồi khi nào em có con gái chị lại gửi ra làm quà mừng 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
nhỡ nhà bác này có con gái rồi thì sao hả bà chị? :(

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Thế em saohanoi có con rồi à? hic hic. Đúng là ở nơi xa xôi thế này thông tin đến trễ thật đấy. Cảm ơn em SapinT đã báo cho chị biết...hu hu

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hic! E vẫn còn độc thân cô đơn mà.

Tại tặng mà hok ai nhận nên tự an ủi mình cho đỡ tủi thân thui. Chứ Em bậc hậu bối đâu dám "lên xe hoa" trước mấy pác nhà mình.hihi!

@Ớt: Anh còn chờ em mà ^-^

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
saohanoi:

@Ớt: Anh còn chờ em mà ^-^

Đây chắc là câu tỏ tình mùi mẫn, lãng mạn nhất ĐS từ trước đến giờ! Broken Heart

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Khen người ta tỏ tình mũi mẫn mà chơi cái biểu tượng trái tim vỡ đôi, bác SapinT "duyên dáng" dễ sợ.

Otcay vốn là đệ tử của anh MHM, bác saohanoi muốn tò te tí te gì thì phải hỏi sư phụ đã chứ, cẩn thận bị cả môn phái đuổi giết đấy

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chapi:

Khen người ta tỏ tình mũi mẫn mà chơi cái biểu tượng trái tim vỡ đôi, bác SapinT "duyên dáng" dễ sợ.

Otcay vốn là đệ tử của anh MHM, bác saohanoi muốn tò te tí te gì thì phải hỏi sư phụ đã chứ, cẩn thận bị cả môn phái đuổi giết đấy

Vỡ đôi ý nó mới thâm chứ anh! "1 nữa" trong nam "1 nửa" ngoài bắc, xa cách chỉ làm cho tình thâm lại càng thâm ! ha ha ha Big Smile

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Cảm ơn các bác đã hết lòng chia rẽ chúng em.

E và E Ớt tình sâu nghĩa nặng. Tuy 2 miền nam - bắc xa xôi cách trở nhưng ông bà ta có câu " Thương E mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội, mấy đèo A cũng qua"Stick out tongue.

Page 2 of 4 (59 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net