Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Làm em với vodanh (sư phụ của đetuvodanh) và một số mem nữa phải họat động PR hết mình!

Hic, hôm nay em đã cố lên Hà Nội sớm rồi, vậy mà mọi người về quê nhiều quá, hơi vắng!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ùi, hum nay bị bắt cóc, sr anh em Beer
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thứ 6 này anh sẽ ra.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hôm đó em định khao mọi người ý mà Big Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ủa, em còn chưa xem kĩ cái lịch tập mà bác nào đã xoá mất tiêu rồi!?

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Thứ 2, 4: 17h - 19h

Thứ 7: 16h - 19h

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
các bác cho  em hỏi cái sao mà mấy cái em viết bị xóa hết và account của em bị khóa mất tiêu thế? làm em phải đăng ký lại, ai chơi ác em thế hic. cho em câu trả lời thỏa đáng với... có phải em thủi kém nên không được làm member không hic.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ở trên mạng nên có nhiều tình tiết hơi ảo 1 tí. Ví dụ như sáng hôm qua forum được backup kiểu gì mà quay ngược thời gian lại 3 ngày, mất rất nhiều bài viết và cả một số account cũng bay mất tiêu. Nhưng cũng chẳng hề gì, trục trặc kỹ thuật chút thôi, hum nay lại tiếp tục chiến bình thường được rồi Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Tuần trước do điều kiện thời tiết quá đẹp nên hơi ít bạn tới tập, vì mọi người bận chuồn đi chơi cả, hehe. Hiện tại 3 thành viên chăm chỉ nhất của DS Ghandi Park là SapinT, vodanh và kmath. Các thành viên khác thì ra tập luyện hơi thất thường một tí. Sắp tới bạn nào có muốn tập luyện nghiêm túc thì cứ ra chơi với chúng tớ nhé, đừng ngại. Úp lại cái lịch tập nào các huynh đệ Party!!!

- Chiều thứ 2: 17h - 18h30

- Chiều thứ 4: 17h - 18h30 

- Chiều thứ 7: 16h - 19h00

Các nội dung bao gồm tập sáo, tiêu, sang tuần sẽ có thêm guitare, banjo và sáo Mèo. Bác nào có sáo cùi cứ mang tới góp vui với anh em, tình hình là DS Ghandi Park mới phát hiện thêm 1 đồng chí thuộc nhóm độ sáo bán chuyên, sẵn sàng tàn phá sáo cho các bác, từ rày các bác xài sáo 9k, 15k, 22k bớt than thở và chăm chỉ luyện tập lên nhé Big Smile 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em chưa biết thổi có được ra không anh.Em ra đó các anh chỉ em cách thổi nhá.Chứ e thôi mãi mà không được.Hơi yếu lắm.E tập hít thỏ giống các anh bày rồi mà không khá hơn là mấy.

À ngoài những ngày này thì còn ngày nào các anh ra không ạ.Chứ thứ 2 thì e học đến 8h tối,thứ 4 thì e hoc đến 5h30 tan,ra đến công viên chắc phải hơn 6h rồi,còn mỗi thứ 7 thôi.Ma vào đó có mất tiền vé không ạ

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mất 3k tiền gửi xe thôi.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
chào cả nhà , tìm mãi h mới biết địa điểm anh em mình tụ họp .cho em tham gia với nhé
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

PhanSon:
chào cả nhà , tìm mãi h mới biết địa điểm anh em mình tụ họp .cho em tham gia với nhé

cứ tự nhiên, càng đông càng vui mà. mai lên chơi nhé. tui cũng bủi đầu đi nè. lên còn có công chiện nữa hihi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Welcome tất cả các bác, bác Phấn Son lúc đi tập nhớ mang theo gương nhé, có thể cần tới đó, hì. Các bác cứ tới công viên, vé gởi xe đạp 2k, xe máy 3k, đi bộ miễn phí, bọn em tập ở cổng đối diện trung tâm chiếu phim quốc gia, sau lưng tòa nhà dầu khí, số mobile của em là 091 496 4944 Automobile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
anh em ơi, Kmath mới thu nhận học trò nhá, cái này có phải là cái nên khao không nhỉ hị hị. Em mới ra buổi đầu, nhờ anh em test hộ cái sáo nhựa mới khoét vì không có sáo thủi với lại không có tiền mua sáo, thế mà có ông bác tập thể dục cứ nhất quyết lột của em, cho gì cũng không chịu chỉ muốn lấy mỗi cây sáo nhựa hic, thế có khổ không chứ lại. Kmath nhớ khoét thật ngon cái khúc nhựa ấy với nhé, test cẩn thận luôn cái, để hum sau tui cho ông bác cái của tui như đã hứa chứ không thì ngại lắm hic. à quên, mổ xẻ học trò Kmath tí, em nó tên Nguyễn Minh Hải, sinh 1990, học năm 2 Y hà nội, quê thường tín, và quan trọng nhất là chưa có người iu hé hé. số điện thoại 090... hơ hơ có cái gì mới nói tiếp được chứ nhỉ, nói lâu khản cổ hông nói được nữa òy hẹ hẹ.
Page 6 of 13 (194 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net