Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bài cũ nhưng vẫn thu, anh em cho ý kiến nhé!

rated by 0 users
This post has 17 Replies | 3 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Du Mục Posted: 07-12-2009 10:36

Lâu rồi không vào damsan, sắp tới đi offline cũng phải cố tập lấy một bài mới!

bài này thu âm cũng lâu rồi: anh em cho ý kiến nhé ^^

[youtube:vcfh0kUOlCw] 

Đời trai không sợ sương gió Chỉ sợ đời thiếu gió sương....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
quá hay, hôm offline biểu diễn luôn bài này đi bác
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Uh, Du mục sẽ cố gắng đến để biểu diễn nhiệt tình Music
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

rất hay !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đọan điệp khúc nghe rất nức nở, rất hay :D

Nhưng sao trong video clip đang lãng mạn lại có con lạc đà cười đểu vậy bác .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Bạn thổi khá hay, nhưng không cần thiết phải vỗ ngón nhiều như vậy. Nếu chủ động được điều này sẽ hay hơn nữa.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
úi, bác kiếm đâu nhạc nền hay thía, tự phối nhạc sống hay dùng beat vậy bác ơi ?
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
bài này theo em thì bác thổi hơi cứng nghe nó không mềm mại.nghe chưa phê bằng bài bác lãng tử thổi.bác chưa rung hơi nhiều nên nghe nó chưa phê.em góp ý vậy thui.nhưng bài này bác thổi vậy là hay quá rùi.chúc bác ngày tiến bộ.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

leehonso:
úi, bác kiếm đâu nhạc nền hay thía, tự phối nhạc sống hay dùng beat vậy bác ơi ?

Đúng rồi ! em cũng muốn hỏi cái nhạc nền á .

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bạn thổi rất hay và phù hợp với nhạc nền, nhờ nhạc nền mà bài sáo của bạn nghe có tình cảm hơn nhiều lắm, chúc bạn mau tiến bộ.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bạn nào cần beat bài " Tình Nhi Nữ" thì vô đây: http://sannhac.com/s40129/Nu-er-qing-(-Nu-nhi-tinh)-Ngo-Tinh-beat-karaoke.htm
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cảm ơn bạn SongUIT nhiều nha !
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mình thấy beat rất hay, ùi vô tình tìm đươc, nên mình up lên cho các bạn tập luyên, mình thổi thử ùi, cây tone C không phù hợp, nếu lên 1 cung thì được, nhưng hình như có thêm thăng giáng ở một số note, mình thổi không được [:'(], phải chi có thêm cây sáo tone Re nữa thì hay.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hihi, xem kĩ lại, cuối bài sáo của bạn ở trên có ghi rõ ràng trang web có Beat đó.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
TiếngSáoCôĐơn:

Đọan điệp khúc nghe rất nức nở, rất hay :D

Nhưng sao trong video clip đang lãng mạn lại có con lạc đà cười đểu vậy bác .

Ơ thì Lạc đà ở đâu lọt vào nhỉ?Wink

Page 1 of 2 (18 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net