Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các bậc cao nhân nào có thể giúp các hạ được không ?

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vô Danh Posted: 07-07-2009 23:46
Em là thành viên mới,tuy zô sau nhưng em lại thích cái món sáo trúc này,nhưng nhà em nghèo lắm h0k bik' các sư tỉ,sư huynh,sư thầy,sư j` đó vâng vâng...giới thiệu em mua sáo trúc được h0k ??? đa tạ nhju` lắm,nhưng là giá thành rẻ rẻ xju' nhá,càng rẻ càng tốt !!! và bằng hữu nào có cẩm nang dạy sáo trúc h0k ? giới thiệu luôn đj !! các hạ rất đỗi cảm kích......hẹn gặp lại,mong là sớm hồi âm
Họa ấn thi thư ngộ viễn chí Cầm kỳ tiêu địch dưỡng tinh thần
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
bác hỏi rất nhiều nhưng quên chưa giới thiêu mình ở đâu, thế thì anh em làm sao giúp đc
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hiz hiz...em quên,em mới đăng ký nên chưa kịp zới thiệu,để khỏi mất thời gian em giới thiệu sơ qua....

Em tên Thiện,hiện đang theo học lớp 10,nhà cách Nha Trang 30 cây số,tuy có hơi xa nhưng em vẫn ra thường xuyên.......thế tiền bối có thể cho các hạ bảng giá các loại sáo ngang h0k ???? cụ thể nếu càng rẻ càng tốt,em h0k đủ xiền đâu....Rất mong giúp đỡ

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Về địa chỉ mua sáo bạn có thể vào phần topic mua bán có đăng kí mua sáo của mấy bác mod làm đấy .Sáo chất lượng rất tốt lại được test cẩn thận nên bạn có thể yên tâm tuyệt đối.Còn tài liệu học thì bạn coi mấy cái video của bác rùa ấy. Sách học sáo thì có thể mua ở các hiệu sách nên mua quyển "sáo trúc 6 lỗ căn bản và nâng cao " và mấy quyển khác của các tác giả nổi tiếng.Chúc bạn thành công
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Bạn đang ở Khánh Hoà thì cứ Pm cho chuthoong sẽ được giúp đỡ.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Sáo hay quan trọng được cái tiếng thôi không cần đẹp.

Mình mua nhiều sáo lắm rồi. giờ chỉ giữ lại 2 cây 15k! bạn đi mua sáo cần nhờ người đi mua giùm, sáo hay mà rẻ. Bỏ nhiều tiền ra tất nhiên mua dc cây sáo đã qua kiểm định rồi nhưng mắc lắm, với theo mình sáo trúc dân tộc nó lệch một tí mới hay Big Smile  ngày xưa các cụ nhà ta làm gì có máy đo mà khoét sáo nhỉ :D

Đời trai không sợ sương gió Chỉ sợ đời thiếu gió sương....
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vô Danh replied on 07-14-2009 0:16
Nếu các hạ nào có địa chỉ bán sáo ngang ở Nha Trang thj` cho mjnh` nha,tầm khoảng 40k trở lại ấy !!!  đa tạ đa tạ
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anglejacky:
Nếu các hạ nào có địa chỉ bán sáo ngang ở Nha Trang thj` cho mjnh` nha,tầm khoảng 40k trở lại ấy !!!  đa tạ đa tạ

Với tầm giá đó phải chấp nhận: nốt sai, khó thổi....

Ghé cửa hàng Fugaca Thống NhấtBig Smile, góc cua 24 Hai bà Trưng, hay tiệm nhạc cụ dụng cụ thể thao đường Phan Bội Châu xem

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Với tầm giá 40k thì làm gì có hàng damsan, vì damsan ko bán hàng kém chất lượng mà hàng chất lượng thì 40k ko đủ được :D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
zậy theo các hạ thj` ở đây sáo giá bao nhiêu thj` rẻ nhất......em cần 1 cái để học gấp gấp !!! sắp zô năm học roài
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net