Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo Offline anh em miền Bắc 19/07 - Chúc mừng sinh nhật Đamsan^^

rated by 0 users
This post has 361 Replies | 10 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ha ha, quá hợp lý, chết cười! Big Smile Big Smile Big Smile Big Smile Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
detuvodanh:

thanks mấy bác quan tâm, em còn lâu mới bay, tận 30/8 cơ,các bác yên chí. Chắc chắn em sẽ đi lần off tới.

Em đăng ký tiết mục luôn : Giọt mưa thu của Đặng Thế Phong ( hơi đụg hành ông kirinhn rồi :D ) nhưng nếu hôm đấy mà hứng chí lên thổi vài bài nữa thì các bác cũng thông cảm cho em nhé Stick out tongue

Vodanh cầu mưa xong thì để tôi dắt "chị tôi" đi chơi cho đủ 1 ngày mưa gió, sau đó rủ tiếp "cô bé mùa đông" tới cho ngày hè mát mẻ >:)

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ý tưởng GMT của các bác thật là thú vị Big Smile mỗi tội em chưa nghĩ ra bài gì em biết mà có tên thiế.... [:'(] Em cũng xin đăng kỹ một chân tham gia buổi hôm đó.....nhưng còn thổi bài nào góp cho buổi off thì cho em xin khất vì bi h chưa nghĩ ra bài j cả...tại dạo này em hơi bận nên không tập đựoc thường xuyên Geeked

@ light knight : nhà tôi cũng bên gia lâm, gần cầu Long Biên đấy. Nếu hôm đó bạn đi thì ae hẹn nhau ở cầu rồi đi cùng cho vui.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chapi:

Vodanh cầu mưa xong thì để tôi dắt "chị tôi" đi chơi cho đủ 1 ngày mưa gió, sau đó rủ tiếp "cô bé mùa đông" tới cho ngày hè mát mẻ >:)

Chà lại một ý tưởng hay nữa, can thiệp tới tạo hoá, thiên nhiên! Thế này phải có bác nào ngồi mò nốt bài ...Mưa bay tháp cổ, bài này mà thổi bằng tiêu mới ra được cái chất cổ quái của nó!

Lần này không biết có mời được anh Thao đến không nhỉ? Thấy lần trước ảnh thôi phong độ quá, mà lại được Chapi chụp một bức đẹp như ...Hot boy. Chapi nhớ chụp cho anh em mấy kiểu, cho anh em làm Hot boy với! Yes

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hehehe em ở tít hải phòng. xin một chân dự bị nhé ^^ hok bit có đi dc ko nữa. em lên hn các bác cho em ngủ nhờ nhé hé hé hé
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

kmath:
Bạn nào đăng ký Giấc mộng tàn (Nhật Tinh Anh, MOM) với cả Gió mùa thu (Ngọc Khuê) nữa cho xôm, biểu diễn theo chuẩn giờ GMT luôn cho đồng bộ Cool
           Tui nhận ôm đồng hồ nhá 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hơ hơ, chộp được mấy bài dzồi nhá

1.detuvodanh: Giọt mưa thu ( Đặng Thế Phong) and more...
2.nmt5187: cố gắng lên list trước ngày off nhé bạn
3.SapinT: Giấc mơ trưa (thế bài thiếu nhi đâu, tui nhớ zồi đấy nhá)
4. Chapi: Chị tôi + cô bé mùa đông (thế không có ngôi bông hồng để CBMĐ tặng chị tôi àh?)
5. Bruce Lee: đk bài mau!
6. okitakun: waiting...
8.Light Knight (cứ zô đi bạn ah,ae như người 1 nhà cả)
9. thayboilangthang: waiting...

tobe continue.....

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

okitakun:
Ây dà, mún đi quá mà ko biết có rảnh ko. Các bác cho em bon chen với, nhưng mà em chả quen bác nào ở đây cả, thế thì tìm các bác kiểu gì?

Có gì bạn cứ contact cho mình trước nhé, bằng tin nhắn cũng đc, còn ngoài ra có gì thắc mắc nữa bạn cứ post tại đây, các thành viên khác sẽ trả lời bạn tức thì.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tiết mục thiếu nhi thì em chơi cái bài Tình lả lơi - chết lộn, Inh lả ơi mới đúng Devil, với cả cái bài gì mà Mì mì sol la la đố la sol mì sol la đó? em quên rồi, đang cố gắng tập luyến láy Tứ quý, thế nhé!

Còn nếu hứng lên thì chơi thêm tý nhạc trẻ cũng được!Big Smile

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Happy Birthday ! DAM SAN GiftGiftGiftGiftGiftGiftGift
Linh_Ringo(^~^)o
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

thayboilangthang:
hehehe em ở tít hải phòng. xin một chân dự bị nhé ^^ hok bit có đi dc ko nữa. em lên hn các bác cho em ngủ nhờ nhé hé hé hé

Chỗ mình rất sẵn lòng đón tiếp các anh em ở xa.bạn có thể ở chỗ mình cho đến khi nào muốn lang thang...

damsan miền nam tình cảm như vậy miền bắc cũng phải tổ chức rôm một chút chứ,thế có tiết mục ăn uống gì ko?thổi sáo nhanh đói lắm.ai có bạn gái(ko phải là người yêu) thì đem theo nhé.Bác nào có em gái thì càng tốt.

lần này là sinh nhật damsan cũng phải mời thêm mấy vị bô lão nữa kẻo lại mang tiếng.

chiều mai mình về hải dương an dưỡng cho lại sức mấy hôm nữa lại lên còn đăng kí tiết mục thì em xin góp vui 1 bài.tạm chưa biết bài gì vì ko có bài nào tủ hứng lên là thổi hết...Yes anh chang lên kế hoặch cho chương trình nhé,

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

hjx.hôm đó hok bít e có đi dc nữa hok?vì có thể hôm ý e về we rùi

hôm ý e sẽ ccố gắng đi.chúc Damsan sn thành công và vui vẻ :-bd

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Vụ này được đấy ! Mình đăng kí 1 suất nhé! Còn bài thì toàn bài cũ, để tập thêm đã , hi hi.

Nhắn Tiểu Ngoan Đồng, hôm ấy mang tiêu chế đi nhé!Cool

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Not Ranked
tiểu cầm thủ

bác Changkifung này . Đi tham dự buổi này có phải mất tiền mua vé ko nhỉ. bao nhiêu K vậy free dc thì tốt nhỉ. Em chẳng wen ai ở đấy cả đi chắc chán lắm nhỉ. mà diễn ra từ 7h30 đến mấy giờ vậy?

^-^ shiori^-^ 0974599060
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
shiori:

bác Changkifung này . Đi tham dự buổi này có phải mất tiền mua vé ko nhỉ. bao nhiêu K vậy free dc thì tốt nhỉ. Em chẳng wen ai ở đấy cả đi chắc chán lắm nhỉ. mà diễn ra từ 7h30 đến mấy giờ vậy?

Em cũng như bác, chưa có dịp quen ai trên Damsan cả, nhưng không gặp mặt thì làm sao quen được phải không bác Yes trước lạ sau quen mà....tham gia đi bác.....ko có tiết mục tham gia thì ngồi cổ vũ với em Big Smile biểu diễn thì là cả vấn đề lớn chứ cổ vũ thì Party!!!

Page 2 of 25 (362 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net