Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam mừng đầy tháng Damsan.net 19 tháng 7 - 2009

rated by 0 users
This post has 302 Replies | 8 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Ái chà! tui mở Topic offline này, lão ninja vào đây có được để tử, mà còn là để tử thứ dữ nữa. Nay còn lấy địa bàn CV HVT của tui để dạy học. Ấy chà, nhớ ngày nào gặp hắn lần đầu ở Padme luỡi kép rung hơi chưa vững, mà giờ này TQ đã tới mục dân, việt nam cũng tầm quê mới. Qua mặt rùa tui cái ào. Những tên thế này tui phải tìm cách hảm hại mới được.Đang tính kế đây

Offline lần này là thành công, và nó càng thành công hơn khi hậu offline lại có những nguời tìm được chổ luyện sáo, tìm được nguời chơi chung, tìm được nguời hướng dẫn thì mới đúng là offline thành công trọn vẹn. mong Kokoro cố gắng luyện tập nhé. Tên Ninja  này cũng luyện ở đảo khỉ, hy vọng khỉ chị khỉ em lần này tìm được đúng nguời hướng dẫn phù hơp.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Kỳ off này thấy nhiều người tiến bộ ghê hồn, Đúng là trường giang sóng sau xô sóng trước. Nhìn lại mình càng ngày càng thụt lùi. Anh hùng xuất thiếu niên. cũng phải ráng luyện tập cho tăng thêm công lực mới được.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đúng lắm đúng lắm, thật là hậu sinh khả úy. Công lực của lớp hậu sinh ngày nay hơn xưa nhiều. Không những hơn về công lực diễn tấu mà về cả kỷ năng khác như chế tạo hay kiến thức. Nhớ ngày xưa, tui tập sáo Việt Nam. Tuy chưa phải là khá nhưng cũng thổi được cở trên đường chiến thắng hay tiếng đàn ta lư. Nhưng cảm thấy không địch lại anh hùng thiên hạ nên mới chuyển qua môn pháp của ngọai ban là sáo TQ. Lúc xuất hiện ở Damsan, một thời tui ngang dọc giang hồ. Vậy mà thời gian oanh liệt không lâu, biết bao nhiêu kỳ nhân dị sĩ xuất hiện. Tui trở thành kẻ phía sau lúc nào không biết, không chỉ qua mặt tui bằng những môn pháp mà tui luyện, lại còn qua mặt bằng những môn pháp khác. Ví dụ những bài trung quốc trữ tình tui không thổi được. Thấy tình thế bất lợi, tui tập gõ muỗng cho nó lạ đời, ai ngờ tên Câytruc hắn cũng làm được sau đó vài tháng, giờ cũng qua mặt tui nốt. Thế là tui đem đàn nhị ra kéo cò kưa cò kưa, tưởng rằng không ai quan tâm nữa. Ai ngờ cũng có đứa lấy đàn ra cót két cót két, chẳng bao lâu nữa cũng sẽ qua mặt tui thôi. Vì môn này tui mới tập, khỏan cách với đám hậu sinh quá ngắn.

Thật là trời đất bao la, chổ dung thân lại ít, từ từ lớp sau cứ xí hết chổ, chắc cũng gần tới lúc quy ẩn giang hồ, vui cuời với con cháu mà nhìn lớp hậu sinh làm mưa làm gió. Đó có thể gọi là phúc của Damsan vậy.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nghỉ đi anh! Em qua hốt hết đống nhạc cụ và bí kíp chân truyền. Khứa khứa....Devil
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
các bác lại sặc mùi kiếm hiệp ba xu...chịu ko nổi.
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lâu lâu cũng xem phim kiếm hiệp cho nó đổi không khí tí chứ.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

music_heal_mysoul:
Nghỉ đi anh! Em qua hốt hết đống nhạc cụ và bí kíp chân truyền. Khứa khứa....Devil

Không chơi được thì anh để dành chụp hình khè người ta chứ.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chuyến này khỉ chị khỉ em mong nhờ các bác giúp đỡ, sẽ sắp xếp thời gian để đến luyện tập. Cám ơn các bác nhiều, mừng quá đã gia nhập được gia đình khỉ rồi......hihihi......Stick out tongue.Stick out tongue.Stick out tongue.Stick out tongue.Stick out tongue.Stick out tongueEmbarrassed...Embarrassed..Embarrassed..Embarrassed.. .Stick out tongue
nơi bình yên là nơi lắng sâu...
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

gia nhập đảo khỉ rồi , có khỉ chị khỉ em rồi . Vậy ninja là khỉ gì đây ninja hử ? Devil ;))

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Ninja sẽ là Tôn Ngộ Không, hay còn gọi là khỉ chúa
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
khỉ ninja = khi ja = khỉ jà (gõ có dấu không thì bị xóa bài)
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

đồng phục đamsan đẹp và nổi wá , buổi off này đông và vui ghê!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

chà chà! mà đảo khỉ ở đâu ấy nhỉ sao em ko biết nhỉ

anh em off rôm rả quá hôm nay em mới chui vào xem . đọc mỏi cả mắt;

hix.

nhắc đến áo mới nhớ. muốn nhòm nó ra sao. hix tuần này bí mất rồi. chắc phải tuần sau mà hổng bít kiếm ai xin áo mấy bác nhỉ.

:)  :O :)

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
sao chưa có vidéo off hả các anh, lâu thế?
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Đây nè bác kiếm gỗ ơi:

thansao:

Mà thành viên thansao là ai vậy? Tongue Tied

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 20 of 21 (303 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net