Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đăng kí áo DamSan - Thay đổi về lịch đặt và giao áo

rated by 0 users
This post has 149 Replies | 4 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

em thực sự đồng ý và tán thành ý kiến của pác : htt

theo em pác admin cùng với các pác trong nhóm ( lee, saotruc, mhm...) nên làm như vậy như là một cách để marketing cho forum của chúng ta luôn.

em cung xin dang ky 1 cai

1. tên thành viên: yeusaotruc

2.số lượng ; 1 cái

3. kích thước: size  M

4. hình thức thanh toán : 3A

5. hình thức nhận áo :  4A

Not Ranked
tiểu cầm thủ

1 . Tên thành viên: yeusaotruc

2.số lượng : 1 size M

3. hình thức thanh toán  : 3A

4. hình thức nhận áo: 4A

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hiện giờ đã hết thời hạn đăng ký áo và thanh tóan tìền(hạn là 12 tháng 6 năm 2009). Tui đề nghị bác Leehonso nên có một bản thống kê. Ai đã đăng ký, bao nhiêu ao, đã thanh tóan hay chưa ... để mọi người tiện theo dỏi cũng như cho ban làm áo, giao áo dễ quản lý. Cũng như để nhắc nhỡ việc thanh tóan tiền cho các thành viên. Để ngày nhận áo, Ban làm áo có thể có đủ tiền để giao cho công ty in áo. Chúng ta cũng có thể dùng thống kê nào dể quản lý việc giao áo.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

tuan1812:
Anh chị em nào ở Hà Nội cho em hỏi là muốn chuyển tiền vào TK của bác Lee thì đến ngân hàng nào cũng được hay phải đến ngân hàng ngoại thương? Tóm lại là mọi người chuyển tiền ở đâu thế, chỉ cho em với

Để chuyển tiền vào một tài khoản, bạn có thể đến chi nhánh của bất kỳ ngân hàng nào và yêu cầu họ hỗ trợ chuyển tiền cho mình, không nhất thiết cứ phải có tài khoản ở ngân hàng đó.

Ví dụ:

Để chuyển tiền vào tài khoản ở ngân hàng A, trong khi điều kiện chỉ cho phép bạn đến chi nhánh của ngân hàng B, thì cho dù bạn không có tài khoản ở ngân hàng A và cũng không có tài khoản ở ngân hàng B thì chắc chắn ngân hàng B cũng sẽ hổ trợ chuyển tiền cho bạn.

Chi tiết cập nhật mức phí mình sẽ cố gắng tìm hiểu và sẽ sớm gửi đến các bạn.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
yeusaotruc:

em thực sự đồng ý và tán thành ý kiến của pác : htt

theo em pác admin cùng với các pác trong nhóm ( lee, saotruc, mhm...) nên làm như vậy như là một cách để marketing cho forum của chúng ta luôn.

em cung xin dang ky 1 cai

1. tên thành viên: yeusaotruc

2.số lượng ; 1 cái

3. kích thước: size  M

4. hình thức thanh toán : 3A

5. hình thức nhận áo :  4A

Hồi trước tôi có đăng kí 1 cái có lẽ size M , giờ thấy kẹt quá chắc ko lấy nữa quá vẫn chưa chuyển tiền đc . Bạn hỏi lại anh lee xem thế nào nếu được thì lấy luôn cái tôi đăng kí cũng đc.

Hi vọng sau này sẽ có đợt làm áo khác tôi sẽ đăng kí sau. Sad

ym: heartfailz
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

saotruc:
Hiện giờ đã hết thời hạn đăng ký áo và thanh tóan tìền(hạn là 12 tháng 6 năm 2009). Tui đề nghị bác Leehonso nên có một bản thống kê. Ai đã đăng ký, bao nhiêu ao, đã thanh tóan hay chưa ... để mọi người tiện theo dỏi cũng như cho ban làm áo, giao áo dễ quản lý. Cũng như để nhắc nhỡ việc thanh tóan tiền cho các thành viên. Để ngày nhận áo, Ban làm áo có thể có đủ tiền để giao cho công ty in áo. Chúng ta cũng có thể dùng thống kê nào dể quản lý việc giao áo.

em đồng ý với ý kiến bác sáo trúc. bác cho bọn em biết thông tin xem khi nào thì nhận được áo, bọn em ở ngoài này sốt ruột lắm rồi :D

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic hic.Chắc là em chưa lấy áo đc ngay đâu.Đợi đợt sau vậy.Hè nên bòn bạn nó đang rủ đi buôn thieepf mừng.Hì hì.Kiếm chút ăn chơi.Chắc tháng sau mới đc

Mà đúng e ở thuỷ lợi đó.Nhưng mà e học ở bách khoa.Thế bác smile cũng ở thuỷ lợi ạ?

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Sao đã 5 ngày rồi mà mod với admin vụ này đi đâu hết rồi nhỉ?
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
MHM đã đặt rồi, đến hết tuần này là có bác ah`, xin lỗi vì đã để các bác chờ lâu !!!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Do logo cũ không thể in hoặc thêu dạng 3D nên phải chỉnh lại logo theo hình 2D. Mẩu mới được cập nhật chiều nay với kiểu dưới đây nên thời gian làm xong áo dời lại tối đa 10 ngày bắt đầu từ tính từ sáng mai.

Ảnh của logo mới như dưới đây:

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Logo nhìn nản hơn cái cũ đó anh. Anh đặt chỗ nào ạ? Nếu dc em giúp vụ đặt áo cho...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Báo với cha Leehonson là áo của mem Cần Thơ làm xong khỏi gởi về

em lên chơi Sinh Nhật lần này mang về luôn đở tốn phí vận chuyển

thanks nhìu , em lên sớm 1 ngày , tìm anh nhận áo và nhờ anh Lee chở đi chơi .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hi hi.nếu muốn logo 3d đẹp "nguyễn y vân" thì chỉ có cách sơn thôi.Mà không phải sơn bt đâu.Sơn cho nó nổi hẳn lên khỏi mặt áo ấy.Em làm hình con bọ cạp cho áo em với thằng bạn đc gần 2 năm rồi chưa hỏng mà áo đã hỏng rồi =)).Chỉ có điều làm vây tốn sơn và tốn công cực kì luôn
Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ngày 16/7 xong áo.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

music_heal_mysoul:
Ngày 16/7 xong áo.

OK! 19/7 có áo đi Offline.

Page 6 of 10 (150 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net