Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đăng kí áo DamSan - Thay đổi về lịch đặt và giao áo

rated by 0 users
This post has 149 Replies | 4 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Trước và sau lưng đấy bạn ạ...

Tên : ITLOVER

Số lượng : 1

Size : L

Hình thức thanh toán : 3A

Hình thức nhận áo : 4A

Ấn tượng wá... 

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Người thứ 12:

Tiếngsáocôđơn

Số lượng :1

Size : XL

Hình thức thanh tóan : 3B

Hình thức nhận áo : 4B

Trần Gia Chi Bảo - hộp thư 475 Bưu Điện Trung Tâm Tp Cần Thơ.

May quá . Lúc này đang bệnh ko thổi sáo đc, vẫn chưa test đc mấy cây chú Tân mới cho. Nhưng có thêm cái áo thì mặc cho ấm Smile

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Người kế tiếp

1. Tên thành viên: Saotre
  2. Số lượng: 01 áo (Nam) – size L
  3. Hình thức thanh toán: 3A
  4. Hình thức nhận áo:     4A

Thanks all

Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, Gian khổ sẽ dành phần ai?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Em thổi sáo tệ quá mặc áo này có sao ko ạ ?

Dạo này nghèo quá ko biết nên thế nào nữa. Tiền ăn hok đủ. Thôi bóp bụng vài ngày mua cái áo : Tất cả vì tương lai ...

Em hỏi anh lee ơi ?  :

Anh lee gặp em 1 lần ở Bình Dương anh còn nhớ ko ? ( Anh với Long (kimbrown) và em đó )

--- Nếu anh nhớ thì chọn giúp em một cái áo(nam) nhé, Cỡ người thì em cũng tựa như Long vậy , cao 1,66m hơi gầy 48kg.

+ Nếu anh giao áo trực tiếp cho em thì em sẽ đưa tiền trực tiếp cho anh. [ *3A* - *4A* ]

+ Nếu chuyển qua bưu điện thì em sẽ chuyển vào tài khoản Vietcombank của anh. [ *3B* - *4B* ]

=> Anh chọn hộ em một cách được không ạ ?

ym: heartfailz
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
to votinhcodon : chọn 3B- 4B cho tiện nha em !!!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Những bạn nào đã có đăng ký địa chỉ nhận áo thì nhớ :

- phải cung cấp số điện thoại đi kèm địa chỉ thì việc chuyển phát nhanh mới đảm bảo ( số điện thoại bàn là an toàn nhất, nếu là số mobile thì tốt nhất là cung cấp số cố định, đừng dùng số "khuyến mãi" tội cho em và mấy bác chuyển phát, hic)

- khi chuyển tiền vào tài khoản các bạn nhớ giữ lại giấy chuyển tiền nha, nó dùng để xử lý những chuyện rắc rối sau này. Nếu bạn nào chuyển bằng ATM hoặc credit card thì nhớ thông báo cho em số tài khoản ngân hàng mà bạn đã dùng để gửi và tên ngân hàng luôn nha!

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn với damsan.net

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
htt:

HTT đăng ký. Thưa Admin em nhiều chuyện tí , Trên Lưng áo hình hoa văn anh nên để thêm chử DAMSAN.NET

để khi ra đường người ta nhìn thấy , 1 hình thức quảng cáo cho diển đàn mình lun .

trước khi làm áo, các bác lãnh đạo đã họp bàn và cũng có nhiều tranh cãi, nhưng cuối cùng đi đến quyết định không quá phô trương.

Hữu xạ tự nhiên hương mà

mí cả ra ngoài người ta thí áo mình lạ, tự sẽ tò mò tìm hiểu, lúc đó nếu biết được là damsan thì sẽ khó quên hơn.

thêm nữa, nếu để chữ to sau lưng, vô hình chung lại giống các kiểu áo của những nhóm khác, mình phải khác chứ, âm nhạc là phải sáng tạo mà hí hí

p.s: mặc áo này, lưng vác sáo tiêu, đeo kính đen, lề đường là ghế, mặt đường là bàn, bôn ba phá xóm, ấy là dân damsan chính hiệu :))

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc:

1> Tên thành viên: saotruc

2> Số lượng: 2 cái , kích cỡ : M nam --------- 1 cái, kích cỡ : L nữ --------- 1 cái, kích cỡ XL nữ (tổng cộng 4 cái)

3> Hình thức thanh toán: 3A

4> Hình thức nhận áo: 4A

Xin cảm ơn bác Admin Wow_heron và BQT DamSan !!!

Vậy tổng cộng là 6 cái phải ko anh Rùa :

M nam = 1 cái

L Nữ = 1 cái

XL Nữ = 4 cái

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

không phải 6 mà chỉ có 4 thôi.

2 cái , kích cỡ : M nam

1 cái, kích cỡ : L nữ

1 cái, kích cỡ : XL nữ

-----------------------------------------------------------------------

4 cái tổng cộng

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thanks anh Saotruc em hỉu rùi .

Mặc áo này đẹp rùi, vác tiêu sáo sau lưng cũng ok , nhưng đeo kính đen giống sát thủ quá .CHà đội nồi cơm điện vô và bị mặt nữa 

là thành sát thủ rùi . 

Anh LEE em send địa chỉ cho anh rùi he . Còn phone em thì anh có khỏi share public .

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

leehonso:
to votinhcodon : chọn 3B- 4B cho tiện nha em !!!

Vậy anh chọn size hộ em nhé anh lee. Lúc nào có áo anh báo trước em gửi tiền qua cho anh trước. Cảm ơn anh.

ym: heartfailz
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Leehonso bổ sung địa chỉ được không? Vì giấy nộp tiền của ngân hàng luôn có dòng: địa chỉ người nhận.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

em dăng kí với

tên thành viên: nhoc_style

áo nam size: XL

cách thanh toán :3A

hình thức nhận : 4A

em không gặp trực tiếp anh lee được thứ 7 lên công viên hoàng văn thụ gửi tiền cho bác sáo trúc rùi bác đưa lại cho anh lee được không ạ. trăm sự nhờ bác ạ,Stick out tongue

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Hiện giờ bác SaoTruc ko ở VN, nhưng bạn có thể gởi cho tui vào thứ 7, hoặc gặp trực tiếp Lee vào CN. Chi tiết xin xem chữ ký :) .

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bạn cứ gửi cho Caytruc, tui chưa về VN. Caytruc gặp Lee còn nhiều hơn tui nữa.
Page 2 of 10 (150 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net