Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Gửi các sĩ tử !

rated by 0 users
This post has 27 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung Posted: 05-25-2009 8:54

Oài, mùa hè - mùa thi - mù chia li. Thành viên đamsan ta có rất nhiều các sĩ tử sắp thi tốt nghiệp và chuẩn bị thi đại học, lại còn khá nhiều bạn sắp bảo vẹ (hay thi) tốt nghiệp ĐH, CĐ, thi hết môn. 
  Xin chúc tất cả các bạn sẽ thi đạt kết quả tốt, vượt vũ môn thành công, thậm chí chúc các bác..thi lại đạt kết quả mỹ mãn

Chúc các bạn sắp thi tốt nghiệp đạt kết quả cao
   detuvodanh
      linh_chicken
          SapinT
            shinichi
               selfishboy
                    ....................
                          chapi
                              hoangtrung75
                                   ichiwin
                                     .............................(e chưa nghĩ ra hết, các pác bổ sung nha)                                                 

và kết quả như ý trong kì thi ĐH sắp tới!!!!!!

Luyện tập.....luyện tập ....chăm chỉ........

Chúc cả cho ChangkiFung em bảo vệ thực tập đạt kết quả tốt (e đang thực tập rùi, chuẩn bị bảo vệ, hic)

PS cả nhà: theo thông tin vịt em bít thì vào ngày 22.07.2009 này, tức là ngày sinh nhật e chicken - ngày em í tròn 18t (chúc mừng SN e Chicken - chả biêt hôm đó có nhớ ko nên chúc trước cho chắc) , ehèm, sẽ xảy ra hiện tượng nhật thực toàn phần, hiện tượng này sẽ kéo dài trong khoảng 6 phút, bắt đầu từ 7h theo giờ Việt Nam, các bác chuẩn bị mua kính đen nhá.(ở VN sẽ có quan sát đc mưh, em chuẩn bị mua kính đây)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Htt cũng chúc các thí sinh thi tốt học tốt , đậu ngành DH mà mình mong mún .

Thi xong là về thổi TRÊN ĐƯỜNG CHIẾN THẮNG he .

Ôi htt nhớ làm sao lúc học phổ thông và đi thi ĐH ,giờ thấy tiếc wa,kiếm bài nào học sinh thổi chơi .

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung:

Oài, mùa hè - mùa thi - mù chia li. Thành viên đamsan ta có rất nhiều các sĩ tử sắp thi tốt nghiệp và chuẩn bị thi đại học, lại còn khá nhiều bạn sắp bảo vẹ (hay thi) tốt nghiệp ĐH, CĐ, thi hết môn. 
  Xin chúc tất cả các bạn sẽ thi đạt kết quả tốt, vượt vũ môn thành công, thậm chí chúc các bác..thi lại đạt kết quả mỹ mãn

Chúc các bạn sắp thi tốt nghiệp đạt kết quả cao
   detuvodanh
      linh_chicken
          SapinT
            shinichi
               selfishboy
                    ....................
                          chapi
                              hoangtrung75
                                   ichiwin
                                     ..................................(e chưa nghĩ ra hết, các pác bổ sung nha)                                                 

và kết quả như ý trong kì thi ĐH sắp tới!!!!!!

Luyện tập.....luyện tập ....chăm chỉ........

Chúc cả cho ChangkiFung em bảo vệ thực tập đạt kết quả tốt (e đang thực tập rùi, chuẩn bị bảo vệ, hic)

PS cả nhà: theo thông tin vịt em bít thì vào ngày 22.07.2009 này, tức là ngày sinh nhật e chicken - ngày em í tròn 18t (chúc mừng SN e Chicken - chả biêt hôm đó có nhớ ko nên chúc trước cho chắc) , ehèm, sẽ xảy ra hiện tượng nhật thực toàn phần, hiện tượng này sẽ kéo dài trong khoảng 6 phút, bắt đầu từ 7h theo giờ Việt Nam, các bác chuẩn bị mua kính đen nhá.(ở VN sẽ có quan sát đc mưh, em chuẩn bị mua kính đây)

Rất cám ơn anh changkifung nhưng em có thi tốt nghiệp đâu ạ

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Cảm ơn Cheng! Thực tập tốt vào nhá! :D

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Em đang thuộc biên chế thi tốt nghiệp của Bộ Giáo dục và Đào tạo đây.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Topic này thật là có ý nghĩa! Cảm ơn anh Changkifung nhiều nhiều! bọn em sẽ cố để chứng minh rằng mình là những con người Văn-Toán song toàn, tiếp sau đó là Toán Lý Hoá cũng song toàn nốt hêh hêh!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cảm ơn bác nhiều bác tìm bài nao mà có câu "trở lại trường xưa với bao kỉ niệm bóng đang cô thầy vấn vương trong lòng..."(chỉ nhớ nhiêu thôi còn lại quên ròi) bài này hay lắm bác tìm lấy mà thỏi
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác nào đang học lớp 12 thì cố lên chút nữa cho bõ công 12 năm học, lên đh sướng lắm, còn bác nào sắp tốt nghiệp thì cố tận hưởng nốt mấy ngày còn đi học chứ đi làm là bắt đầu mệt rồi.

Quay đi quay lại, tôi thấy đi học vẫn là sướng nhất, haizzz, giờ mà đi học mà vẫn có tiền tiêu bình thường như đi làm thì tôi xin đi ngay.

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Cám ơn bạn ChangkiFung Big Smile. Chúc bạn thực tập thật tốt, bảo vệ đạt kết quả tối đa.

Chúc cho tất cả những anh em thi cử đạt kết quả cao nhất.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cảm ơn bác Changkifung&các anh em damsan nha.

Em cũng chúc các bác thi đạtkết quả tốt ạ :D

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cảm bơn các huynh đệ trên damsan đã quan tâm tới tụi em nhé. Nói chung, em sẽ cố hết sức của mình để tháng 7 này nếu có off với anh em ngoài bắc thì còn vác cái mặt vui vẻ tới chứ đi off mà rầu rầu như đưa đám thì buồn lắm.he he

Chúc luôn mấy bác năm nay cũng đang bận rộn chuyện thi cử cũng đạt được những gì mình mong muốn nhé.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Học chăm lên hỡi bạn hiền

Vinh quang bến đậu cho thuyền mai sau.......

Chúc các bạn chuẩn bị kỳ thi thật tốt, đạt kết quả như mong đợi :).

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cảm ơn bác về lời chúc đầy thành ý và hai câu thơ rất hay của bác
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cảm ơn em gái,chúc em thành công trong con đường học vấn của mình
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Shinichi:
Rất cám ơn anh changkifung nhưng em có thi tốt nghiệp đâu ạ

Ah thế thì tính câu dưới chứ, chúc chú đạt kết quả tốt trong cả 2 kỳ thi tới, hehe.

Page 1 of 2 (28 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net