Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nhạc Japanese . Time's Scar

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt Posted: 04-23-2009 22:41

có 1 bài thổi sáo hình như của nhật ha ji oh , ko chắc lắm .

khúc đầu bùn lãng mạn , khúc sao phiêu nghe sôi động hồ hởi thúc giục

[youtube:IhfvhYkrCW0]

CÒn Đây là sheet cho anh em luyện tập . Khi nào thành chánh quả nhớ post lên cho mọi người thưởng thức heheheh

http://home.comcast.net/~mankow84/smusic/cc/scar.pdf

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
phần nhạc thì nghe hay lắm  có cả hình^>^! phần sheet thì thui khỏi nói^>^! chắc hok ai dám rớ tới lun wé trừ những anh nhạc viện ^>^! và những cao thủ!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

cũng bình thường thui mà .

bạn chú ý phần chính là sheet ở trên có dấu khóa SOL .

còn ở dưới là nhạc đệm ghita hà . nếu ko thik sheet thì tự mò cũng dc , cũng tương đối dể  hà

Not Ranked
tiểu cầm thủ
YesHic....bạn ui....bài này hay quá đi! But....bạn chỉ phonix nốt với....đầu tiên vô là node gì....hic...khóa Fa....mà sao thấp quá....có đoạn lại cao quá thế....hic....Phonix ko bit nhạc lý...đọc ko thể hiểu được....bạn chỉ sơ qua đoạn đầu cho phonix với nhé....thk htt nhiu nhiu!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Re La Sol Fa Mi Fa sol sol fa mi fa mi re .... có sheet thì coi di ,

ko thui tự cảm âm thử he

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Khúc đầu khiến cho cảm giác như triết lí, khúc sau giống giới thiệu game wa'...

Dẫu sao thì hay thật, ấn tượng khúc đầu hơn...

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hay thiệt.nhưng mình thích khúc dạo đầu hơn.mà htt ơi.hình như sheet nhạc này của ghita hay piano gi dó chứ có phải của sáo đâu.

hic.khó thổi lắm.lại phải mò nốt.ặc

thuybom
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hihi! bài này em biết , trò Chrôn Cross này quá quen rồi. từ hồi chơi xong trò này , anh em thấy nhạc bài này hay nên mò nốt,em cũng tập dc, khá dễ, lúc đầu cũng hơi khó thôi , nhưng tự mò nốt thì quá dễ.hok bik bây giờ có sheet hẵn hoi hok bik em tập thế nào đây? :D

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net