Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Yêu Một Người - ( Động tiêu D - Version Karaoke StarZing)

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 2 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

các anh cho em xin sheer bài này với

nghe anh thổi em xúc đôngj quá :((

Bài này mà đem đi cưa gái thì trăm phát trăm đổ

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bác nói đúng nhưng còn tuỳ vào trình độ người thổi nữa

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tui có post sheet rùi đó . bằng Harping rất dể nhìn vì tui post theo từng câu . Bạn chịu khó ghi lại ,ko thui thì in ra la dc .

nếu ko dc thì MHM cũng có post sheet đó .

bài này thổi sáo C , giọng la thứ cũng hợp . Bạn luyện he . Chúc thành công.

còn mún CƯA gái bằng sáo thì kiếm anh Langtu kìa. ổng thổi "ngôi nhà bôn hồng" nghe phê lắm . bài đó mới thik hợp dùng cưa gái

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tui có post sheet rùi đó . bằng Harping rất dể nhìn vì tui post theo từng câu . Bạn chịu khó ghi lại ,ko thui thì in ra la dc .

nếu ko dc thì MHM cũng có post sheet đó .

bài này thổi sáo C , giọng la thứ cũng hợp . Bạn luyện he . Chúc thành công.

còn mún CƯA gái bằng sáo thì kiếm anh Langtu kìa. ổng thổi "ngôi nhà bông hồng" nghe phê lắm . bài đó mới thik hợp dùng cưa gái

Not Ranked
tiểu cầm thủ
phần mềm Harping sử dụng kiểu gì vậy bạn . mò mãi ko ra , post dùm tôi cách sư dụng với
____Một sự không tín, vạn sự không tin____
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

tui có hướng dẩn sơ lược trong bài "Cùng nhau cảm âm Tiêu Cầm khúc" bạn vào coi thử

ko hui thì gọi phone tui he : 01689351222

Not Ranked
tiểu cầm thủ
tôi mới tham gia nên chưa biết nhiều , bài ''cùng nhau cẩm âm tiêu cầm khúc"  ở mục nào đó bạn chỉ giùm tôi với,cám ơn bạn nhiều.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
bạn cho tôi nick ,nói chuyện cho dễ.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Chà chà. Theo em thì cứ luyện đi từ từ rồi tới bài này thôi.  Em chả vội gì. Giờ cứ nghe chú thòng bảo là tập hơi bụng với rung hơi. Em biết là rung nhưng không hiểu nó ntn? mà tập hơi bụng cho nó dại thì làm sao nhỉ. Em thủi đc nhưng đứt hơi hoài.

Ai thủi đc bài đồng thoại thì post cho em tham khảo nhé

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hic anh TiêuKiếmGiangHồ thổi nghe đã wá, cây tiêu thổi to thiệt. Em mới mua cây tiêu thổi bé xíu, bị anh Lee chê wá trời, về cạo sửa lại có cải thiện dc chút đỉnh, nhưng rút kinh nghiệm lần sau đi mua ráng kéo mấy anh super mod đi cho khỏi hố vậy.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ATinh:
hic anh TiêuKiếmGiangHồ thổi nghe đã wá, cây tiêu thổi to thiệt. Em mới mua cây tiêu thổi bé xíu, bị anh Lee chê wá trời, về cạo sửa lại có cải thiện dc chút đỉnh, nhưng rút kinh nghiệm lần sau đi mua ráng kéo mấy anh super mod đi cho khỏi hố vậy.

Bác Hoàng đó hả, bữa đó là do cây tiêu ấy chứa nâng cấp lên nên nó thổi nhỏ thôi, chứ làm lại thì tiếng cũng ko đến nỗi nào đâu !!! 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

dzạ đúng em rồi, mà anh nói đúng wá, mới tập tiêu mỏi nhừ cái cổ tay, làm đêm wa em loay hoay mãi mới ngủ dc vì nó nhức wa', mà tại ghiền nên dc 1 lúc lại lôi ra thổi tiếp Big Smile.

Hy vọng sớm có ngày đủ tự tin để post "tác phẩm" lên giống mấy anh Yes

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cưa bớt phần đuôi của tiêu có làm cho tiếng nó to hơn ko hả các bác? tiêu có đuôi dài thì có lợi thế gì hơn so với tiêu đuôi ngắn?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Lợi thế trước tiên là trông nó đẹp hơn nhiều so với cái tiêu ngắn!hì hì!
Page 2 of 3 (36 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net