Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trò chuyện, gặp gỡ, thảo luận, tán gẫu, spam ... tại đây!

rated by 0 users
This post has 91 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
..........
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
em nghĩ cho dù em ăn nhiều mấy cũng chả cao lên tí nào đâu. 3 tháng mà chỉ lên có 1mm ahStick out tongue
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
lái xe máy thì em cũng lái được rùi ( nhân lúc bố mẹ ngủ trưa, lấy xe máy lượn vài vòng quanh làng ). Nhưng không dám ra đường nhựa chính. Mà con 50 em hok có ưng. Chỉ thích chơi mấy loại như yamaha và suzuki thuiBig Smile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
.........
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Đọc mấy câu bác ghi mà em chẳng hiểu gì hếtStick out tongue. Còn lái xe tay ga thì em có mơ cũng không được. Xe đó đắt quá, không dám lái, sợ té làm hư xeBig Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
nhóc tập sáo:

Đọc mấy câu bác ghi mà em chẳng hiểu gì hếtStick out tongue. Còn lái xe tay ga thì em có mơ cũng không được. Xe đó đắt quá, không dám lái, sợ té làm hư xeBig Smile

hịc có gì đâu mà sợ hả bác, lái thử thì mới biết chứ, mà bác cứ đi nhanh bóp phanh trước cho em thì đảm bảo xe bác được quả đi bảo dưỡng luônBig Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
...........
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác nhóc phức tạp nhỉ, theo tôi bác đừng đi xe 2 bánh, ga ghiếc gì cũng quê rồi, dân chơi là phải chơi 4 bánh. Bác thích thì tôi điều chuyển cho 1 con, xe của tôi rất ngon, lại được nằm thoải mái, đồng thời mỗi khi bác đi đâu sẽ có đội kèn trống, hoa vòng ... đưa rước tận nơi, còn hơn nguyên thủ quốc gia =))
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Xe bác nói là xe gì thế. Em thấy bác tả mà muốn đi quá chừngStick out tongue
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Cái xe đi đầu, đi sau là xe treo hoa tang, hix.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Trời ơi ! Hóa ra chiếc xe là bác nói xe tang. Xe này thì em hổng dám ngồi lên đâu. Em còn yêu đời lắmBig Smile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
có xe mở mui được nữa cơ . Nắp trượt mà xe này hàng xịn thì cỡ 4tr5 là OK rùi người khác hay nói là xe rồng ấy
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

haha Big Smile Xe tang mà cũng có cái tên oai thật.

thế xe bò có cái tên nào hay hay không nhỉ Stick out tongue

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

haha Big Smile Xe tang mà cũng có cái tên oai thật.

thế xe bò có cái tên nào cũng oai oai như thế không nhỉ Stick out tongue

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
xipam, có ai thích đi uống cafe ko :D
C'man DD: xxxx768428 Muốn biết thêm xin tìm kiếm trên google vs từ khóa : Trần Công Thạnh, cmantkyn , kongthanh và trên Facebook vs tên C'man Thanh:D
Page 4 of 7 (92 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net