Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trò chuyện, gặp gỡ, thảo luận, tán gẫu, spam ... tại đây!

rated by 0 users
This post has 91 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
thế thì con khỉ ở dưới cái ảnh đáng nghi thật, há há
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hehe ! Lâu nay cứ tưởng thoaingoc là con trai. Big Smile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@ Changkifung : Anh muốn làm quen hay sao ấy nhỉ  Indifferent  số đo 3 vòng  em ko biết mà anh  nhìn trong ảnh thì tưởng tượng đi ạ.

Chiều cao so sánh với em thì đc tầm 1m7 đấy ạ Cool em 1m73 mà suýt bằng rồi . Tình trạng hôn nhân chẳng ra sao cả Ick!

Vòng 1 đây 
Photobucket

nhóc tập sáo:

Em là con trai mà Wink  tưởng thế nào mà tưởng được ạ . Để cho bác khỏi " tưởng " em là con trai em xin đưa cái mẹt mình lên đây Cool khỏi nhầm lẫn để lúc  ra đường có gặp bác mà  đụng xe bác còn xin lỗi em chứ 

Photobucket 
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cái tên Ngọc Thoại này còn trông già hơn cả mình! 1 m 73 sao, cao đó, tui mới được có 1 m 80 thì không cao được nữa! (chả biết mình có cao nhất diễn đàn không Big Smile)

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hịc xinh thật đấy, có bằng tuổi thì giới thiệu cho anh với Big Smile, mà lần đầu tiên có người bảo Thoại là con gái hịc

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Vòng 1 phẳng lì như tivi LCD plasma kìa anh, nhưng mà mặt thì được ! Yes

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@ SapinT : "Phẳng lì " là sao ?  Trông " bề ngoài đổ nát hoang sơ nhưng bên trong cảnh vật nên thơ trữ tình " lắm đấy ạ Embarrassed em ngây thơ thế thôi chứ thật ra để ý hết Wink

Lớp 9 em đc 1m73 so với anh lớp 12  thì còn 3 năm nữa cơ mà từ từ tăng trưởng vội gì nhanh quá lại tăng mặt dọc cọc dọc ngang thì khổ . Mà sao lại bảo em già nhỉ Hmm em già trước mà kéo dài cái già đó trong nhiều năm còn anh coi chừng trẻ lâu mà lão hóa phút chốc :))  nhìn cái ảnh chị Linh post thì  anh SapinT còn già hơn em đấy  . Còn vụ  cao nhất diễn đàn thì em nghĩ anh Thoong như cây sào không biết thế nào

@ Shinichi : Anh bao nhiêu tuổi em ko biết nữa . Anh học bằng 2 thì lớn tuổi hơn rồi Stick out tongue mà chưa có ai xích cổ hay sao còn cưa cẩm gạ gẫm làm quen thế anh..........??

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
thoaingocpn:

@ SapinT : "Phẳng lì " là sao ?  Trông " bề ngoài đổ nát hoang sơ nhưng bên trong cảnh vật nên thơ trữ tình " lắm đấy ạ Embarrassed em ngây thơ thế thôi chứ thật ra để ý hết Wink

Lớp 9 em đc 1m73 so với anh lớp 12  thì còn 3 năm nữa cơ mà từ từ tăng trưởng vội gì nhanh quá lại tăng mặt dọc cọc dọc ngang thì khổ . Mà sao lại bảo em già nhỉ Hmm em già trước mà kéo dài cái già đó trong nhiều năm còn anh coi chừng trẻ lâu mà lão hóa phút chốc :))  nhìn cái ảnh chị Linh post thì  anh SapinT còn già hơn em đấy  . Còn vụ  cao nhất diễn đàn thì em nghĩ anh Thoong như cây sào không biết thế nào

@ Shinichi : Anh bao nhiêu tuổi em ko biết nữa . Anh học bằng 2 thì lớn tuổi hơn rồi Stick out tongue mà chưa có ai xích cổ hay sao còn cưa cẩm gạ gẫm làm quen thế anh..........??

Hịc anh đang mong có người xích cổ đây mà mãi chưa thấy ai, mà bạn ấy bao nhiêu tuổi thế, hịc Big Smile

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Em không biết nữa học ĐH BK HCM ra trường 1 năm rồi . Cư ngụ tại nhà em đấy ạ hôm bữa mượn máy em tự dưng " nhả " ảnh vào em cho lên lun Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

thoaingocpn:
Em không biết nữa học ĐH BK HCM ra trường 1 năm rồi . Cư ngụ tại nhà em đấy ạ hôm bữa mượn máy em tự dưng " nhả " ảnh vào em cho lên lun Big Smile

hí hí thế thì bằng tuổi anh rồi, khéo lại kém tuổi ấy chứ

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi:

thoaingocpn:

Hơ, Shin nhầm rùi, ra trương 1 năm rùi cơ mà, thế thì bằng tuổi anh chứ, khéo lại kém tuổi ấy^^
Hơi cao thật, chú Thoại để ý bên trong nên thơ thế thì anh yên tâm rùi, hí hí, ui mún làm wen quá...

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung:
Shinichi:

thoaingocpn:

Hơ, Shin nhầm rùi, ra trương 1 năm rùi cơ mà, thế thì bằng tuổi anh chứ, khéo lại kém tuổi ấy^^
Hơi cao thật, chú Thoại để ý bên trong nên thơ thế thì anh yên tâm rùi, hí hí, ui mún làm wen quá...

Thôi chết nhìn ngưòi đẹp mà mắt hoa hết cả, ừ đúng là ra trường một năm rồi thật, thôi quả này em hông làm quen nữa để lại cho anh chan làm quen, em bảo sao bằng tuổi em sao lại già thía ko ngờ là hơm tuổi mình hịc [:'(]

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hí hí hình dung ra thôi chứ " để ý " thế thì làm thế nào được có mà ăn tát tai . Em hình dung thấy chị ấy tuy không bằng ai nhưng cũng chả ai bằng mình Geeked mà cảm quan của anh SapinT kém thật cái gì mà Plasma anh nhìn có mà thêm 1 độ trên kiếng nữa ấy chứ
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
thoaingocpn:

nhóc tập sáo:

Em là con trai mà Wink  tưởng thế nào mà tưởng được ạ . Để cho bác khỏi " tưởng " em là con trai em xin đưa cái mẹt mình lên đây Cool khỏi nhầm lẫn để lúc  ra đường có gặp bác mà  đụng xe bác còn xin lỗi em chứ 

Photobucket 
em mới có 14 tuổi làm sao mà lái xe máy được để đâm anh cơ chứ. Mà nếu có đâm thì 4 năm nữa ấyBig Smile
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
SapinT:

Cái tên Ngọc Thoại này còn trông già hơn cả mình! 1 m 73 sao, cao đó, tui mới được có 1 m 80 thì không cao được nữa! (chả biết mình có cao nhất diễn đàn không Big Smile)

Nếu anh là người cao nhất diễn đàn thì chắc chắn em là người thấp nhất diễn đàn rùi. Em chỉ có 1m 47
Page 3 of 7 (92 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net