Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thất vọng về 1 damsan ngập tràn spam!

rated by 0 users
This post has 18 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 05-15-2009 11:24

bạn vô mấy trang mà có qui cũ đàng hoàng thì nó chẳng khác gì hơn một cuốn sách đã viết rồi, có nhiêu đó rồi hết, đọc mãi tới lui cũng chẳng có gì hơn đâu. kiến thức về thổi sáo cũng chả có nhiều đâu bạn ạ, nếu mà viết ra thì tui thấy mấy thầy viết đủ hết cả rồi, có cái khác là có nhiều bài nhạc trong một cuốn sách hay ko thôi.

còn đã là diễn đàn, tất nhiên phải có thảo luận, tất nhiên có ý kiến trái ngược, có tranh cãi, có đùa vui, nếu gọi đó là spam cũng được, nếu đi ra hẳn chủ đề thì dĩ nhiên phải hạn chế.

diễn đàn ko chỉ để cho một nhóm người nhất định phát triển, nếu vậy chả bao giờ mấy chàng đại gia thèm đếm xỉa đến mấy chú lóc cóc leng keng mới vào nghề làm chi cho mất thì giờ đâu bạn, để thời gian tui luyện kĩ thuật cao hơn cho nó "pro". vì sự phát triển của diễn đàn, của sáo trúc, để dẫn lối đưa đường cho những member mới toanh vào nghề, đôi khi chúng ta phải lải nhải trả lời đi lại những câu hỏi cơ bản, nếu mới vào như các bạn mà đã chán thì thử hỏi mấy người lập ra cái diễn đàn này còn ngán tới cỡ nào...

không dám nói là dạy ai, nhưng trong âm nhạc, bạn vào cái diễn đàn này chắc hẳn là để chơi nhạc chứ không chỉ nghe nhạc, bạn cũng biết rồi đó, âm nhạc muốn chơi hay thì phải luyện tập tới lui thường xuyên, cho nên thấy ai mà nhai tới nhai lui hoài có một bài thì hãy coi người đó là một ông thầy giảng bài chứ đừng coi họ là con bò gặm cỏ... mong rằng các bạn có cái nhìn lạc quan hơn để chúng ta cùng chung vui phát triển.

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

diễn đàn mà ko có spam? ko có vài câu hỏi ........ thì đâu phải là điễn đàn nhỉ?

nói chung những phần quan trọng thì admin đã cho lên đầu hoặc sắp xếp khá cẩn thận. còn những phần linh tinh thì có người thấy quan trọng có người ko. mấy bạn chịu khó search thôi. không vào damsan chừng 1 tuần là không biết anh em mình post đến đâu rồi.

vì thế lâu lâu hay thường xuyên zì ấy . em có những bài viết lạc lõng . nếu anh em admin thấy thì xóa dùm đỡ rối mắt  và làm thất vọng anh em nhất là anh em mới

:d

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hà hà em cũng vẫn kiên trì với cái box chát , nếu đc mong anh em ung hộ nhưng mà bõ chát phải có quy định rõ ràng tránh bi nhiều thành phần phản động lợi dụng hí hí hí trước có box chat lại k để ý chưa đc chém gió thả phanh, nên thèm quá cơ hehehe
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
diễn đàn là nơi tham gia bàn luận, làm sao tránh khỏi spam. nói như stupit thì chắc ông ấy chỉ vào diễn đàn có 1 mình ông ấy, tha hồ mà tự do,không có spam
Hoa sữa thôi rơi...
Page 2 of 2 (19 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net