Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Họp mặt Cần Thơ

rated by 0 users
This post has 127 Replies | 4 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

hi offline vi mà có mấy mạng hà , lần sau cần fai rủ thêm nhiều người khác nữa để đẩy phong trào Sáo trúc lên

anh Lee , cây sáo tàu anh chế nó hỏng rùi , em bít băng keo lại thành sáo Việt lun .

sáo tàu nghe tiếng rè rè sao oh, ko trong như mấy cây sáo tàu người ta thổi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
htt:

hi offline vi mà có mấy mạng hà , lần sau cần fai rủ thêm nhiều người khác nữa để đẩy phong trào Sáo trúc lên

anh Lee , cây sáo tàu anh chế nó hỏng rùi , em bít băng keo lại thành sáo Việt lun .

sáo tàu nghe tiếng rè rè sao oh, ko trong như mấy cây sáo tàu người ta thổi

Nói vậy coi chừng mất uy tín nhãn hiệu sáo leehonso hehehe. Tại cây sáo của mình mà Stick out tongue

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

uh, ko bit nửa , chắc hè này di SG nhờ anh Lee làm cây sáo trung quốc 2 khúc lun

cho nó shock . 

chắc tại sáo nhựa nó rè .

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mấy bác mà hù tui như vậy là kể như ko gặp tui lun đó nha. Mình chỉ là người yêu sáo thôi, chứ thật ra tới bây giờ vẫn không thổi được bài nào cả. Sẵn đây cho mình hỏi là nên học sáo từ đâu ko, tính ra thì mình chỉ làm quen với cây sáo chưa được 5 tháng nữa. Đang bị bế tắt lối đi !!!!!!!
phap***
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

nói đùa thui PHAP ơi ,anh em giao lưu mà ko lẽ cho PHAP thổi mình ,

Tiengsaocodon chịu tui cũng ko cho , tui cũng dành thổi 1 bài hà đừng lo ,

Tui tính rùi bây giờ dag đợt thi cử , 30/4 và 1/5 mọi người sẽ về quê .

vậy hẹn anh em chủ nhật tuần tới nữa ( 03/05/2009) anh em offline tiếp . Lúc anh cũng rảnh rổi hết .

có thể là HT rùa hay quán Yến Vy , hay kiếm chổ nào tao nhã mát mẻ hơn . 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh Tiengsaocodon oi , em quyết định rùi chúng ta sẽ off lúc 2->3h chiều tại HT rùa DHCT vì ở đó gió thổi mát mẻ , thoáng đảng ,ko dc thì mình

đến wan YẾN VY , kỳ này ráng rủ đông đông cho vui . Chao DOANGIA có sao của MHM hay ji rùi đó . kỳ này phải bắt chả thổi mới dc. Còn anh Huy nghe đồn cấp này tập dử lắm ngày 30-60 phút có khi mấy tiếng lận, fai bắt mấy chả thổi .

off ji mà ngồi ko ah .

em cũng dìa nữa anh thông báo trện 4Rum jum he . có ji mình lạc sau

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Yến Vy hay Yến Nhi ? Yến Vy là cái quán ở cafe dưới chân cầu Nhị Kiều đó hả, chổ đó sao thổi đc .....

Nghe bạn Huy mỗi ngày tập đến 60', mới nhớ ra hôm nay mình còn chưa sờ được vào sáo (ặc)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

xin lỗi Yến Nhi . em thấy hội trường rùa thik hơn . ví lại mát mẻ hơn nhìu , ko thui kỳ này ra bải cát lun , ko sợ mấy nhỏ chạy bàn lại đuổi về mắc công hehehhee

kỳ này về quên em mag bánh lên cho anh Tiengsaocodon ăn chơi he .

Quyết định thế nhé . Thổi máy quán  nước người khác dòm ngó quá , ví lại ko bit có hưởng việc buôn bán người ta ko .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Branchtell oi , thứ tư tuần sau (29/4) buổi tối có học ji ko , em dc nghĩ , ví lại ko có về quê , tới 30/4 mới về 

buổi tối đó nếu anh rảnh ko có học ji thì đi kiếm chổ nào thổi sáo tra tấn bà con chơi hehehehheeh dc thì nhắn tin em he 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Đc , nhưng có võ hộ thân ko mà đòi ra ngoài thổi sáo ban đêm ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Cầm Inox sáo , Cu Tiêu + TIêu nhự ví lại mag theo dao mổ , lưỡi , ...

là ko sợ ai hết ,mình kiếm chổ nào thổi cho vui ,tại 30/4 em mới dìa . Vô ao rau muống DHCT có trăng có sao có .... cũng dc ,

ko thui di chổ nào thì bác quyết định , coi coi rủ dc ai thêm thì rủ cho vui .

Còn mình off thì vẫn là 3/5 buổi chiều Chủ Nhật he

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Quyết định tối thứ 4 tuần này ( 29/4) 19h30 chúng ta sẽ ra Ao rau muống DHCT thổi sáo .

trăng thanh gió mát hữu tình .

Anh em nào di dc thì đi, rủ dc nhiều bạn bè càng đông càng tốt .

Có ji liên lạc tui . HTT

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh em dag học DHCT thì tuần ni chắc thi xong hết rùi .

Hẹn tất cả thành viên Damsan Cần Thơ, Chủ nhật tuần này 10/5 ,tại hội trường rùa lúc 3h chiều .

anh em tụ tập tra tấn bà con .

ông Doangia có sáo C của MHM gửi thì mag theo thổi he, ko thui vô NGỒI ĐỒNG ko ah .

Bạn Phap nếu thi xong hết thì vô chơi he .

còn ông Tiengsaocodon mag sáo C 2 cây lun di có ji trùng tấu . chú tui hết sáo C rùi .chơi toàn sáo D ko ah .

mấy bạn kia cố gắng tập trung he .

đến rùi thì liên lạc tui . Gi@ 01689351222

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Lại dời ngày rùi àh ... CN này nhất định sẽ tham gia. Mỗi tội vẫn chưa có sáo :(
Cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dậy Ta có thêm người nữa để yêu thương.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mới biết 1 quán cafe . Quán này ko vào thổi đc đâu nhưng thấy hay hay giới thiệu bà con để ai thích thì đi thử .

Cafe Thềm Xưa , ở cái hẻm kế bệnh viện Nhi chạy thẳng vô . Ở dưới là sân vườn (nhỏ), nhưng đặc biệt là trên lầu . Trên lầu ban đêm t3-t5-t7-cn có hòa tấu piano-guitar-violin (từ 8g) ròi có cả ca nhạc nữa, tòan các bản trữ tình bất hủ thôi.

Giá thì chát : 1 ly cà phê sữa nóng 27K Super Angry

Page 4 of 9 (128 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net