Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Họp mặt Cần Thơ

rated by 0 users
This post has 127 Replies | 4 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
htt:

yêu cầu bài nào , để tụi tui tập rùi share lên ,

hu hu bác làm ơn cho em xin được nghe tiếng sáo bài cô gái vót chông được không ạh? nếu không thì bài ru con nam bộ cụng tốt ạh! chờ nghe tiếng sáo của ace CT..háo hức quá...

sáo ! tình yêu của tôi
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Được sự cho phép của bác htt, với 395 lời yêu cầu mời bác thổi bài "Lý đất Giồng" vào đợt off tới. 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

hồi nhỏ tới giờ chưa nghe thì làm sao thổi dc ,

Anh tiengsaocodon bít bài này ko , đáp ứng yo cầu đi .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bài Cô Gái Vót Chông chưa từng nghe.

Còn bài Lý Đất Giồng hồi bữa trước qua nhà tui mình thổi thử rồi đó cha Smile

Trên ....đất giồng mình trồng khoai lang .....

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ok ,vậy mà tưởng bài nào,

bài cô gái vót chong em từ ghét mấy nhạc này lắm . 

vậy T8 anh thổi Lý Đất Giồng he .15h ra trước he. Em thi av ben C2 xong bay ra liền .

nhắn mấy mạng kia dùm .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ặc , biết bài đó vậy thôi chứ có tập buổi nào đâu mà thổi .
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

bài này anh em mình khất lại tháng sau , tại em dang bận thi

THÔNG Báo , HTT vừa chế tạo xong sáo vòng ( sáo dây ) C bằng ống nước hehehehehhe

Hàng độc , anh em nào mún bít mai ra HT Rùa sẽ dc thưởng thức  heheheh.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thông báo sau khi bàn tính anh em đã chia rõ kỷ thuật cần tập

và các đồng chí cố gắng tập thêm ở nhà

Do lý do chung là bận học , OFF lần tới HTT sẽ trả bài các anh em .

tiengsaocodon : reo lưỡi + làm vài bài tình cảm buồn

Dooangia : Còn thương rau đắng hay bài nào cũng dc cho tự chọn

Huy: 2 bài ko nhìn sheet và thổi chuẩn ko rung bậy bạ .

15h ngày 11/07/2009  ( chủ nhật ) lúc này mới thi ĐH rùi .

Còn Yên hứa dẩn Sư Phụ tới thử chiêu mà ko dẩn he . bộ chê tụi tui thổi dở he

Bác Yên Với Phap 11/7 có mặt he , ( Yên Dẩn sư phụ theo tui tiếp cao chiêu  )

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tình hình là hổm nay em ko có ở Cần Thơ .

Nay mạo muội hẹn anh em Damsan Cần Thơ 16/8  (tháng này) họp tại HT Rùa lúc 15h00 mình sẽ giao lưu thổi chơi cho vui

Sẳn test skill của anh em , lau quá ko gặp nhau rùi chắc cha nào cha nấy lên mồm phếch .

Nay báo trước . anh em xem có đụng lịch học ko thì báo lên đổi lịch he .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Htt nè, quên Song ùi hủm, hix, lần trước nói là thi DH xong pm đi off mà quên luôn hén, mình sẽ cố gắng tranh thủ đi lần này chơi với anh em đòng hương, mà cũng không biết có đi kịp không nữa, thôi thì hên xui, mình thổi thì dở mà ham thổi lắm, Cần Thơ mình ít thành viên Đam San quá nhỉ !!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Mà nói thiệt nha, nào giờ mình ở Cần Thơ chứ không biết mặt mũi HT Rùa ra sao, có nghe mấy đứa bạn nói là trong ĐH Cần Thơ nhưng chính xác ở đâu thì...pó tay !!!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
HT rùa là cái gì vậy các bác. Khi nào rùa tui có dịp đến cần thơ, bác nào dẫn tui đến HT rùa xem thử thế nào.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

A, để em giải thích anh nghe, HT là hội trường, HT Rùa là Hội Trường có hình con Rùa Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác SongUIT ở CMT8 mà đó giờ em hổng để ý, cứ tưởng SG :D

htt:

Sẳn test skill của anh em , lau quá ko gặp nhau rùi chắc cha nào cha nấy lên mồm phếch .

Ai chứ hổng phải "em" :">. Xuống tới bao tử ròi.

Hội trường Rùa là hội trường Lớn của ĐHCT . Bao quanh có cây xanh rì rì mát, là nơi tập trung của sinh viên để học bài, chơi thể thao và.....lén lút hun nhau.

Thứ nhất, nhìn từ trên xuống và nhìn từ bên trong thì nó có hình dáng con rùa. Thứ hai, nó bị gọi là rùa vì xây cả chục năm mới xong.

Tuy nhiên, sv thích gọi là Hội Trường Rùa hơn Hội Trường Lớn, 1 phần là do khi nhắn tin có thể sinh ra ....hiểu lầm :"em oi, toi nay o hoi truong lon"

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em ở Lê Hồng Phong, Q.Bình Thủy đó, em học ở SG, lâu mới về. Cái hội trường này ghê thiệt, hehe, có hẳn hoi qui định ôm ấp, thiệt là mắc cười, em phải vô đó cho biết mới được, có gì dẫn em vô nghen, em không biết đường !!!

Page 6 of 9 (128 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net